PHÙ DU. đã hỏi trong Khoa học Xã hộiTâm lý học · 9 năm trước

Có phải đa số Phụ nữ không thích nhìn người khác nâng niu cái mà họ đã từng từ bỏ ?

Mình xin lỗi các bạn nữ.Nếu như mình biết điều này chỉ 1 đôi lần thì chắc mình sẽ không dám hỏi như thế đâu.Mong các bạn không nổi nóng mà nên nhận định lại cái này,và xin cho biết tại sao,nếu bạn không ngại.

14 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Bé là girl Bé nghĩ ai cung ích kỉ zậy đóa

• Ẩn danh
    9 năm trước

Tớ là đờn ông , xin lỗi cánh đờn ông .

Thường thằng đờn ông nào mấy bà bỏ ra thì chẳng còn xài được nữa , điều này là chắc chắn vì phụ nữ rất kiên nhẫn trong việc níu kéo hạnh phúc . Minh chứng cho việc này là chúng ta thấy có rất nhiều ông hai ba vợ , chẳng phải vì tính kiên nhẫn đó mà mấy bà chấp nhận cảnh sống chung ?

Thế nhưng oái oăm ở chỗ là khi bỏ đi như vậy , có nhiều người phụ nữ khác lại cần cái đờn ông đó nên rước về nâng niu , điều này lại chạm vào tính ích kỷ của đờn bà nên mấy bà sinh ra ganh ghét , mà bản tính ích kỷ là bản tính trời cho phái nữ .

• 9 năm trước

Bạn nói "đa số"..thì có lẽ vậy...

• 9 năm trước

Tớ mà đã liệng cái gì rùi ...

Là cái í dzô sọt rác ...

Tớ hông quan tâm ...

I don't care ...

He he ...

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

Những người bình thường nâng niu những cái mà phụ nữ từ bỏ thì chỉ hơi ko thích chút thôi. Nhưng nếu người mà quan trọng đối với người phụ nữ đó (người yêu chẳng hạn) mà lại đi nâng niu những thứ đã bị người phụ nữ từ bỏ thì đó là một nỗi sỉ nhục đối vs người phụ nữ đó! Thế nên người ta đã ruồng bỏ cái gì đó, có thích thì bạn thích vừa vừa thôi, thích quá thì lại bị người phụ nữ của bạn ghét đó! :D

• 9 năm trước

Rất chính xác .

• 9 năm trước

Ông nhầm rồi, phụ nữ họ chẳng bỏ cái quái gì đi bao giờ, chỉ là không dùng tới nữa, hoặc chưa dùng tới, hoặc để đó lúc nào sẽ dùng tới....không tin ông cứ nhìn vào tủ quần áo và giá để dày dép của họ thì biết liền, mà tôi đố ông vứt đi được cái gì đấy, có cũ mấy, để từ đời nào tới giờ nhưng mất là họ biết ngay, là họ rạch mặt ăn vạ ngay, là họ lăn đành đạch ra như đau ruột thừa ngay....họ không bỏ cái gì đi bao giờ, mà nếu những thứ họ không dùng tới nữa - kể cả ông nhé - thì tốt nhất là cũng đừng nên mó vào....Kinh nghiệm của tôi đấy

• 9 năm trước

Không có đâu, nàng sẽ nhìn lại xem vì sao chàng được nâng niu, đã từ bỏ rồi thì mong cầu gì nữa, vì cầu bao lần không được đó chứ.

Trường hợp loại phụ nữ khác, tớ không biết, tớ chỉ suy từ tớ thôi.

• 9 năm trước

Tớ chịu thua không biết trả lời sao ,để tớ theo dõi các bạn nữ trả lời mà học hỏi thêm

• HAN
    Lv 7
    9 năm trước

xí cái gã đó là đồ " sex còn hên " của ta mà nâng với chả niu !

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.