Vấn đề lũ " yêu râu xanh " biến thái?

Các bạn chú ý, nhất là các bạn nữ, hiện nay tụi “ Yêu râu xanh “ hay còn gọi là “ biến thái “ đang rất lộng hành và làm hại 1 số bạn nữ, các bạn phải cẩn thận , các hành động gồm: + Đi xe máy kề sát , xòe của quý ra + Đi xe máy kề sát, nói lời tình dục và sau đó bóp ngực các bạn + Trên xe buýt , lợi dụng bóp... hiển thị thêm Các bạn chú ý, nhất là các bạn nữ, hiện nay tụi “ Yêu râu xanh “ hay còn gọi là “ biến thái “ đang rất lộng hành và làm hại 1 số bạn nữ, các bạn phải cẩn thận , các hành động gồm:
+ Đi xe máy kề sát , xòe của quý ra
+ Đi xe máy kề sát, nói lời tình dục và sau đó bóp ngực các bạn
+ Trên xe buýt , lợi dụng bóp mông , ôm eo, bóp ngực các bạn mỗi khi xe thắng
_Lũ này là 1 lũ tâm lí bất ổn và có dục vọng rất lớn…. Hiện nay ở Q.Tân Bình con đường Cộng Hòa là diễn ra rất nhiều … sau 9 h` tối là lũ biến thái lại xuất hiện vì lí do đường êm, chúng nó làm xong rồi chạy mất…sau đó tới các công viên và triễn lãm gần trường Nguyễn Thượng Hiền cũng có…
_Hoạt động của chúng có thể do bản năng như thú dữ, đang hứng tình tự nhiên có cô gái đi qua và thế là chúng đi theo, cũng có thể do bị kích thích bởi cách ăn mặc, nhất là các bạn nữ mà xinh xắn , quần ngắn hoặc mặc đồ hở
_Các bạn gái thường mà ko có gia đình chở hay đi học về trễ hay đi 1 mình đều có khả năng bị chúng nó quấy rối tình dục và ko có phương tiện phải đi trên xe buýt.
_Các bạn gái còn lại ko phải là ko bị, nếu ko đề phòng thì sớm muộn gì cũng bị, vì mai sau khi các bạn trưởng thành các bạn sẽ đi xe riêng ( 1 mình ) hoặc các buổi lễ hội hay ngày lễ các bạn thường về trễ hơn giờ bình thường..
_Mình cũng từng bắt gặp 1 tên tại 12 giờ trưa đường Cộng Hòa ép sát xe bạn gái khoảng 16 t và quấy rối nhưng sau đó hắn lại chuồn vì mọi ng` ko phản ứng kịp, để lại bạn nữ đó đau đớn k bik phải làm gì
_Tỉ lệ các bạn gái bị chuyện này là khá nhiều, theo mình nghĩ 50% ( kể cả quấy rối qua ĐTDĐ ), riêng lớp mình 14 bạn nữ , thì có 8 bạn đã từng bị, các bạn nam còn lại thì 80% có bạn gái đã từng bị
_K chỉ riêng nữ mà các bạn nam cũng bị, vì biến thái ko như “Bê dê” thích người đồng tính mà chúng có thể xâm phạm tình dục cả nam lần nữ, mình cũng từng là nạn nhân…
_Một số nơi như triển lãm, công viên là nam dễ bị nhất, và hơn nữa là các nhà tắm công cộng hay hồ bơi v..v.. chúng cởi truồng đạp cửa và nhào vô thực hiện hành vi tình dục dù cả 2 là nam
_Một số tên cũng đi kè xe các nữ sinh, cởi quần khoe của quý…
_Lũ khốn này xứng đáng bị trừng trị, nhóm tớ cũng từng bắt 1 tên và đánh nó ko thương tiếc ( Chảy máu đầu , bong gân bó bột ) sau đó công an tới thì bắt nó chứ ko bắt tụi mình vì tụi nó giở trò đồi bại vs các bạn nữ cùng lớp
_Các bạn nữ nên :
+ ko nên đi tối hay về trễ nếu ko có ng` đi kèm hay chở
+ ko mặc đồ quá mát ( kích thích những tên biến thái hành động
+ gặp thì nhanh chóng nói cho 3 mẹ , ko cần 3 mẹ đâu , nói cho bạn bè an hem là tốt nhất + Trên xe buýt nếu bị thì nhanh chóng la lên hoặc nói nhỏ ng` kể bên giúp đỡ
_Mình chỉ bik dc như thế, hy vọng mọi ng` send bài viết này qua các topic , yahoo , yahoo answer nhé , vì 1 cộng đồng vững mạnh
_ Send toàn bộ list yahoo của bạn , những ai mà bạn biết, hay tuyên truyền hiệp hội chống yêu râu xanh nhé !!
Cập nhật: Các bạn đừng có nói là đi trên Cộng Hòa chưa gặp , chính bạn gái mình đã bị ngay trên đường Cộng Hòa và mình cũng từng chứng kiến trên đường Cộng Hòa nhưng đi xe đạp nên đành bất lực, đừng chủ quan để rồi có ngày bị rồi hối hận ko kịp
10 câu trả lời 10