Kiếp sau, có hay ko????????????????????????????

Tôi biết mình ko thể vượt qua khỏi căn bệnh của mình, có lẽ đó là số mệnh của tôi. Tôi thật sự rất đau, đau lắm. Nhưng đau hơn cả là việc tôi phải đối mặt với việc nhìn Bame và nhưng người tôi yêu quí phải đau vì tôi. hàng ngàn nỗi đau dồn vào tôi làm cho tôi mún nghẹn thở. Và tôi còn đau hơn khibiết anh đau vì... hiển thị thêm Tôi biết mình ko thể vượt qua khỏi căn bệnh của mình, có lẽ đó là số mệnh của tôi. Tôi thật sự rất đau, đau lắm. Nhưng đau hơn cả là việc tôi phải đối mặt với việc nhìn Bame và nhưng người tôi yêu quí phải đau vì tôi. hàng ngàn nỗi đau dồn vào tôi làm cho tôi mún nghẹn thở. Và tôi còn đau hơn khibiết anh đau vì tôi. Tôi ước gì cso thể truyền cho a tất cả sức mạnh của mình, ước gì a mạnh mẻ hơn, ước gì a ko đau nữa....
Kiếp sau, tôi mong rằng có kiếp sau thật, để lại được yêu anh thêm lần nữa, để tôi lại được là tôi như hôm nay HP thật nhìu khi có được một GĐ đầm ấm, một tình yêu thật đẹp,...
Tôi ko hối tiếc bất kỳ điều gì, cảm giác nhẹ nhàng vì mình đã có được những gì cần có,.. nhưng tôi lại ko thể sống lâu hơn để mà nhận...Bùn lắm, đau lắm...
ước gì có phép màu...ước gì có kiếp sau...
Tôi làm sao thế này????????????? Làm sao đây????????????
5 câu trả lời 5