zô đây chém nèk xẹt xẹt...rách cái wần ồy kekkekeke?

Vì lý do kỹ thuật nên tui ko chém đc........help me..có cô em nào giá đồ júp Mr ko....rách hết òy sao đánh đây..trong htời gian chờ đợi..Mr làm bài thơ cỗ vũ tinh thần 2 phe..bài thơ mang tên

_______tổn thất_______

Chiến tranh máu đổ nhộm hồng

bom rơi bão đạo nhà nhà chia ly

chém nhau cho chết làm chi

đễ cho nó sống ít ty trên đời

cái thời bão đạn mưa rơi

ai mà ko chạy bom rơi u đầu

chém nhiều rồi khóc u sầu

bông băng thuốc đỏ xao đầu làm chi

đứa nào cũng có bom bi

chọi nhau cho đã mai nỳ khỏi la

la cà đi đánh người ta

về nhà mẹ đánh sưng mông bây giờ....

........................................................Các anh em .e........e..e.

chuẩn bị............tiếng về sài gòn ta wét xạch đường dầu.........lá rụng thật nhiều ta hốt xạch đi nào

......Bây giờ thì hò zô ta nào kéo cát ra đắp đê bờ..........mưa rơi ào ào nước lũ dân hết vào nhà

.....để tui hót 1 bài khích lệ tinh thần anh em

cái cây xanh xanh

thì lá cũng xanh

chim đậu trên cành

bom rơi nó u đầu

nó khóc líu lo..líu lo là líu lo...^^...xin cảm ơn

Cập nhật:

? Mr nói cho bít ne2k..tại vì tui thấy nó đẹp muốn bằng tui nên tui mới lấy làm avt..đừng nghĩ bậy bạ nhen,bậy bạ chết Mr này ak.....

11 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

hì..chiến tranh ở đâu mà vui thế chưa ngủi thấy mùi súng đạn, bài thơ hài lắm.

la cà đi đánh người ta

về nhà mẹ đánh sưng mông bây giờ....

hehe..con như thế là con ngoan ...

• Huynh
    Lv 6
    9 năm trước

pé thjk cái đoạn sau cuối của Mr nhứt ,đặc biệt là bài hát đó,dễ xương khủng,thơ ngây cực :D

• 3 năm trước

nghe s? tích con zai nek : Th?i x?a, x?a thi?t là x?a Khi computing device còn ch?a ???c xài Tr?n gian toàn nh?ng áo dài Tr?i cao, sông r?ng, ??t ng?i s?c xanh Th? r?i t?t c? l?nh tanh Hình nh? thi?u ti?ng "cành nanh" ?ây mà Tr?i li?n...trong b?p b??c ra Kêu ngay th?n S?m ?em ta cái n?i B? vô 3 lít "?? t?i" Hai cân "làm bi?ng" xong r?i ?em ninh Gia v? "hay nói linh tinh" "? d?", "ng? n??ng", "hôi rình" thêm dzô! R?i m?i l?y a million cái xô Hai chén "ít k?" a million tô "tò mò" Nêm thêm a million ít "trùm sò" B?t "nông n?i" mu?i "h? ??" cho ngon Xong r?i trút h?t ra soong L?c ??u, n?u ti?p cho tròn 3 ?êm ??n khi n? a million cái "OÀNH" T? trong a million dáng hình b??c ra Tr?i kêu lên a million ti?ng "à!" ?ích danh ông Tám g?i là Mày Râu

• Ẩn danh
    9 năm trước

cám ơn đã giúp giãm tress và tăng điểm

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Mai
    Lv 5
    9 năm trước

thật vui ! náo nhiệt thật

chúc các bạn luôn vui !

• 9 năm trước

Chà chiến tranh kiểu này thỳ Prince phải kiếm nhiều truyện cười Comment lên giải hòa mới đc!

• 9 năm trước

hô hô hô!!!! hôm nay mít tờ truồng có mặc wuần àk???????????

• 9 năm trước

mr. trần là con trai mà thần tượng NGÔ TÔN à !!!!! thích thằng đó sao ka ka

• Đang bị trọng thương. Nằm dưỡng thương nhưng mà thấy entry của bạn mắc cười wá hết bị thương luôn òy.

Thanks bạn nha.hìhì.

• Ẩn danh
    9 năm trước

mít tờ truồng thì làm gì có mặc quần mà rách!!!!!!!!!!!

hjhjhjhjhj(^_^)

thuj, pé đi học đây!

chiều nay sẽ có tin nóng hổi cho cả box!!!!!!!!!!!!!

pp

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.