MÓN QUÀ TẶNG CON GÁI.RẤT HAY!CHỊ EM PHỤ NỮ VÀO ĐỌC NHA!?

Sau nhiều năm nghiên cứu,giáo sư tôi phải sửng sốt và sững sờ khi phát hiện ra 1 sự thật về con gái nói chung,và whatlove.bé mắt to,hoàng lan,my my.nói riêng. Có lẽ đàn ông chúng ta mù mắt khi nghĩ"ko có người phụ nữ xấu"đây là tâm sự của 1 người đàn ông. Chiều... hiển thị thêm Sau nhiều năm nghiên cứu,giáo sư tôi phải sửng sốt và sững sờ khi phát hiện ra 1 sự thật về con gái nói chung,và whatlove.bé mắt to,hoàng lan,my my.nói riêng.
Có lẽ đàn ông chúng ta mù mắt khi nghĩ"ko có người phụ nữ xấu"đây là tâm sự của 1 người đàn ông.
Chiều chiều ra đứng ngõ sau.
Thấy em yểu điệu cầm dao...mổ gà.
Con gà em cắt làm ba.
Trời ơi có phải em là..em không!
con gái đã Xấu lại còn Xa.và đây là tâm sự của những ng chồng:
Các ông chồng nghĩ gì về vợ- Dạo này tôi cứ thấy vợ mình ôm một con cá sấu khổng lồ chực vồ lấy tôi.- Thật là một cơn ác mộng.- Này nhé, da thì sần sùi, hai mắt lồi ra, miệng toang toác, răng thì lởm chởm....- Chắc là cá sấu hoa cà đấy!- Không, tôi chưa tả về con cá sấu!
KHÔNG NHỮNG XẤU MÀ CÒN DỮ TỢN.KO LẠ GÌ VỚI CÂU "SƯ TỬ HÀ ĐÔNG"
Người vợ kể chuyện với chồng:- Hôm qua em vào vườn bách thú chơi, một chuyện khủng khiếp đã xảy ra. Có một con sư tử chẳng biết làm thế nào đã ra khỏi chuồng. Em đã đối mặt với nó, đúng lúc nó chuẩn bị nhảy xổ vào người em thì...Người chồng hôi hộp:- Thì sao?- ... Thì người nuôi dạy thú kịp thời vào dẫn nó đi...Người chồng thở hắt:_vậy thì may cho nó.
Và đây là tâm sự của chính con gái khi nói về bản thân.
_sao mày lại cầm guốc phang vào thằng Hùng lớp mình thế hả?
_vì tao nói mãi mà nó không chịu tin tao là người con gái dịu dàng.
AI Bảo rằng đằng sau sự thành công của người đàn ông là 1 người phụ nữ.điều đó quá sai lầm:
1. Ông chồng hấp hối thều thào nói với vợ: - Anh nhận thấy mỗi khi anh khốn khổ đều có em bên cạnh. Khi anh bị người ta hiếp đáp, xua đuổi, cũng có mặt em. Khi anh thất nghiệp cũng có mặt em. Khi anh phá sản, đói rách cũng có mặt em. Khi anh bệnhhoạn, ốm đau cũng luôn có em bên cạnh. Em biếtanh vừa nghiệm ra đượcđiều gì không? - Ðiều gì vậy anh? - Cô vợ hỏi với vẻ tự hào. - Em là người luôn mang đến vận xui cho anh.
THẾ NÊN,trong mắt đàn ông,đàn bà chỉ xứng đáng với những đồ rẻ tiền:
Trước cửa siêu thị, một khách hàng hỏi người bảo vệ:- Tôi có thể tìm mua tặng phẩm cho phụ nữ ở đâu?- Đồ trang sức, mỹ phẩm cácloại, thời trang cao cấp... ở tầng một, bên phải.- Tôi đang tìm mua tặng phẩm cho vợ mình cơ?- Hàng thanh lý, đại hạ giá ở tầng ba, bên trái!
Tôi nhận thấy rằng Bác Hồ của chúng ta-1 hotboy.đã đúng khi không lấy vợ.còn các bạn thì sao?
12 câu trả lời 12