Em tạp viết thư tình , mong cả nhà sửa lỗi hộ em với . Gửi người thương trong box truyện cười .?

Không biết viết như thế này có được không đây ! Gửi người mình yêu mà khong biết cô ấy có thèm đọc không nữa Xứ lạnh nhớ em ! Hoàng hôn đã buông xuống sau những dãy núi xa xa ẩn mờ trong những lớp sương rơi giá buốt và anh lại nhớ em . Không biết... hiển thị thêm Không biết viết như thế này có được không đây !

Gửi người mình yêu mà khong biết cô ấy có thèm đọc không nữa
Xứ lạnh nhớ em !
Hoàng hôn đã buông xuống sau những dãy núi xa xa ẩn mờ trong những lớp sương rơi giá buốt và anh lại nhớ em . Không biết trong lúc anh ngồi đây quấn chăn bông quàng khăn kín mít viết thư cho em thì em đang làm gì nhỉ ? Em ơi bầu trời về đêm lạnh lắm em biết không ? Nhưng trái tim anh vẫn đang luôn được sưởi ấm bởi tình yêu của chúng mình đấy em biết không ? Không biết vì sao anh lại nhớ em đến thế , lúc nào trong suy nghĩ của anh cũng mang hình bóng em , trái tim anh cũng khen nó đẹp lắm , thế mà máy thèng lắm mồm kia lại kêu em xấu , thật là khong biết chiêm ngưỡng vẻ đẹp của người khác phải không em ?
Úi trời ! Muỗi cắn anh đau quá , anh phải buông màn đây , tạm biệt em nhé . Anh sẽ gửi thư tiếp nha . Chào em !
Cubi . Mãi yêu em .
11 câu trả lời 11