Giờ ko quậy nữa nhé,các bạn đọc câu truyện này và cho mình biết các bạn sẽ nghĩ gì nha?

có 2 trường hợp sau đây.các bạn hãy đoán thử xem cô gái đã chọn ai làm người yêu nhé. trường hợp 1. cô gái và anh bạn này quen nhau khá lâu rồi,tuy ko thân nhưng cũng khá đặc biệt khi ngày nào họ cũng email cho nhau (thật ra thì bạn trai này đã chủ động mail cho cô gái,vì lẽ thường tình nên cô gái phải hồi âm... hiển thị thêm có 2 trường hợp sau đây.các bạn hãy đoán thử xem cô gái đã chọn ai làm người yêu nhé.

trường hợp 1.
cô gái và anh bạn này quen nhau khá lâu rồi,tuy ko thân nhưng cũng khá đặc biệt khi ngày nào họ cũng email cho nhau (thật ra thì bạn trai này đã chủ động mail cho cô gái,vì lẽ thường tình nên cô gái phải hồi âm thôi).rồi 1 ngày bạn trai này nói ra tất cả những gì mà bạn ấy cho là cần phải nói (vì nghĩ rằng sẽ ko nói thì sau này bạn ấy sẽ khóc rất nhiều).cô gái đã 1 mực khước từ tình cảm của anh bạn này.anh bạn này hỏi lý do thì cô gái nói đủ các thứ trên đời (toàn những thứ chẳng đâu với đâu).
vài ngày trôi qua mà câu chuyện vẫn đi vào bế tắc,anh bạn này quyết định dùng "ván cờ cuối".anh email cho cô bạn kia và nói :bây giờ 2 ta chơi trò này nha,2 ta cùng soạn mail nói lên tất cả những điểm xấu của đối phương,nếu những điểm xấu mà ta lôi lên hoàn toàn đúng thì 2 ta đúng là ko phải 1 cặp,và anh sẽ ko làm phiền em nữa.

cô gái gật liền,và cắm đầu vào viết,cô lôi tất cả những cái gì mà cô cho là nhược điểm của anh bạn lên,và thậm chí những điểm ko cần thiết hoặc ko có....cô cũng cho lên.

bức thư dài lắm.cô đắc trí rằng anh bạn kia sẽ sùn bọt mép khi thấy mình có quá nhiều khuyết điểm.cô nhấn nút gửi......5p sau có mail hồi âm. email hồi âm này dài ko kém email mà cô gửi đi,nhưng nội dung trong đó thì chỉ vỏn vẹn 3 chữ :anh yêu em.

mình nghĩ đến đoạn này thì cô gái nào chẳng dậy lên 1 chút tình cảm đúng ko ????

một lát sau có thêm bức thư nữa và cũng dài lắm ,nhưng nội dung thì chỉ có 4 chữ :yêu anh em nhé !.

cô gái đã xin được suy nghĩ,sáng mai sẽ trả lời.

trường hợp 2.
vẫn là cô gái trên,lần này là anh bạn khá đặc biệt (tên này từng làm cho cô gái tức muốn bốc khói đầu).2 người đã liên lạc với nhau khá lâu,cũng có chút xíu tình cảm nảy sinh.và cũng đến 1 ngày,anh bạn này đã nói với cô gái những điều cần nói.và cô gái cũng.....khước từ.
vài ngày trôi qua mà chuyện cũng vẫn bế tắc,nên cô gái đã quyết định nói tất cả sự thật cho anh bạn này nghe,và tối hôm đó anh bạn đã quyết định sẽ ko bao giờ liên lạc với cô gái này.

mấy ngày ko liên lạc (ah ko...có 3 ngày thôi).vào cái đêm mà lúc chiều cô gái đã nói chuyện với anh bạn ở trường hợp thứ nhất í,cô gái ko tài nào chợp mắt được,trong đầu cô có đủ thứ (ko cái gì vào cái gì),cô như muốn nổ đầu luôn,cô gái tìm đến chị gái (tự nhận chứ ko phải ruột thịt nhưng thân như ruột thịt),chị cô đã khuyên cô nên tâm sự với... (anh bạn trong trường hợp thứ 2)...

cuộc hội thoại lúc nữa đêm :
sau 1 hồi chát chít gay cấn(gay cấn tại anh bạn này có vẻ như ko còn thương cô gái...nhưng vẫn có vẻ như còn thương rất nhiều),cô gái như muốn out,nhưng cô vẫn nán lại và cô đã quy ra 1 trò chơi :"bây giờ anh với em chơi trò này nha.mỗi bên được hỏi 1 lần và bên kia phải trả lời thật lòng mình".

anh bạn này cũng gật luôn.cô gái nhường anh này hỏi trước,anh ta hỏi toàn những thứ...ko mục đích.
đến lượt cô gái hỏi :"anh còn yêu em ko ?"
anh bạn này xin được đổi câu khác vì câu này khó quá
cô gái đổi thành câu :"anh hết yêu em rồi đúng ko ? đúng hoặc ko "
anh bạn nói ko.
cô gái như lóe lên 1 nụ cười khi biết điều đó.
rồi cuộc hội thoại cứ diễn ra với những câu hỏi ngốc nghếch của anh bạn này,anh ta hỏi cô gái mặc quần gì,áo gì,....toàn những thứ chán chít.nhưng anh hỏi 1 câu rằng :mấy giờ em ngủ.
cô gái trả lời lòng vòng nhưng anh bạn bắt cô phải nói rõ.cô gái nói 00h.(lúc đó là 23h37p)
và tứ lúc 23h37p đó đến lúc 23h57p anh bạn này hỏi mấy câu mà khiến cho cô gái muốn out ngay,nhưng vì đã chót nói là 00h mí ngủ nên cô ráng.
đến phút cuối anh chàng này mới đặt 1 câu hỏi thật ý nghĩa rằng cô gái cô yêu anh bạn này ko?

kết quả ư ???

tôi đố các bạn biết cô gái sẽ chọn anh bạn nào trong 2 trường hợp trên ?????
22 câu trả lời 22