Có phải khi mình chúc Xuân thì sẽ được lì xì ko? vậy các bạn lì xì cho mình được ko?

câu hỏi của mình hơi dài, các bạn cố gắng đọc nha. Đầu tiên là chúc Xuân , Chúc các bạn đón Tết vui vẻ. hì, có lẽ chúc hơi sớm, nhưng rảnh giờ nào thì lên pót vậy.... TẾT NÀY Năm Hổ qua năm Mèo lại tới Mai, Đào khoe sắc nở muôn nơi Người người náo nhiệt về ăn Tết Gửi chút quà dưa hấu đỏ tươi Cùng bánh... hiển thị thêm câu hỏi của mình hơi dài, các bạn cố gắng đọc nha.
Đầu tiên là chúc Xuân , Chúc các bạn đón Tết vui vẻ. hì, có lẽ chúc hơi sớm, nhưng rảnh giờ nào thì lên pót vậy....

TẾT NÀY
Năm Hổ qua năm Mèo lại tới
Mai, Đào khoe sắc nở muôn nơi
Người người náo nhiệt về ăn Tết
Gửi chút quà dưa hấu đỏ tươi
Cùng bánh chưng thơm mùi nếp mạ
Nghe gió lạnh nàng Xuân gọi mời
Mùa Tết này thăm lại chốn quê
Về sum họp cả nhà cười vui.

__CHÚC các đại huynh, đại tỷ, và các bạn box thơ
Mùa Đông sắc đẹp rạng ngời
Ngày Xưa hiền dịu nụ cười duyên hơn
Carol vui vẻ cùng chồng
Tình Đầu Tan Vỡ thành công việc vàng
Angel hạnh phúc ngập tràn
Hải Âu, Nguyenngo dịu dàng đón Xuân
Phong Thu thơ phú trào dâng
Học hành chăm chỉ, Yến nâng cánh diều
Trama cùng với bác Phiêu
Nguyễn Hoàng, Hữu Ích, Sương Chiều thêm vui
Cô Đơn, Già Thuận, Long cười
Ngàn Năm Thương mãi, hồng tươi duyên ngầm
Biển Bồng thơ nhẹ âm thầm
Tửng Khôn Khôn Tửng mê “hâm” thơ Đường
Phong Tình lặng lẽ hết buồn
MyMy xinh xắn, vấn vương mối lòng
Ngôi Sao thôi hết Cô Đơn
Chuyện buồn bay mất, chẳng còn “rên la”

Vui cùng bạn hữu gần xa
Tình thân đoàn kết, cả nhà vui Xuân.

....còn rất nhiều, nhưng EVIL ko còn hơi để chúc, thôi thì các bạn bỏ qua cho nha....

__CÒN đây là chúc chung các bạn tham gia cộng đồng YHĐ
Chúc bạn hỏi đáp Ya-hoo
Một năm vui vẻ, tiền vô dồi dào
Sức khỏe, hạnh phúc ào ào
Tình về tràn ngập, cùng trao duyên hồng.

___tình, tiền, sức khỏe, hạnh phúc, mình chúc hết rồi đó.! bây giờ các bạn lì xì cho mình đi.!

CHÚC MỌI NGƯỜI ĂN TẾT THẬT TO. hì hì....khi nào rảnh, EVIL dô box đòi quà lì xì của cả nhà đó.....
Cập nhật: còn Hoa Ban, Manhsu, Hero, Thiên thần mưa Như, Sươngmai, Chim non, NguyenBich, Ng.Đức, Vivu.., Biên thùy , SorryPhan, Mìtôm hâm hâm...chúc các bạn luôn vui nhá
Cập nhật 2: híc...Evịt chúc Tết mà thiếu nhiều bạn rùi...đừng bùn he, đừng giận mừ ko lì xì cho mình đó...hê hê.... Mỗi ngày là 1 sự khởi đầu mới. Vì thế, hãy bắt đầu ngày mới bằng tâm thế sẵn sàng và tỉnh táo. Hãy nghĩ rằng mỗi ngày mới là 1 món quà mà ta phải biết ơn, gìn giữ và trân trọng. Thế giới rộng lớn luôn ẩn chứa vô... hiển thị thêm híc...Evịt chúc Tết mà thiếu nhiều bạn rùi...đừng bùn he, đừng giận mừ ko lì xì cho mình đó...hê hê....

Mỗi ngày là 1 sự khởi đầu mới. Vì thế, hãy bắt đầu ngày mới bằng tâm thế sẵn sàng và tỉnh táo. Hãy nghĩ rằng mỗi ngày mới là 1 món quà mà ta phải biết ơn, gìn giữ và trân trọng. Thế giới rộng lớn luôn ẩn chứa vô vàn cơ hội chia đều cho tất cả mọi người. Vậy bạn hãy mở lòng đón nhận và cảm ơn những diều bạn đã và sẽ có, dù điều đó không như bạn muốn.

Và năm mới cũng như ngày mới. Các bạn hãy bắt đầu bằng 1 tinh thần sẵn sàng và sảng khoái nha.!
Cập nhật 3: cho EVIL bổ sung các @ nha, để mùng 1 còn đòi lì xì các @ nữa chứ... thân gửi các bạn tôi tình thân ko gặp mặt nhưng tình thân thật lòng Tết này vui, hạnh phúc... ...thế nhá Minh, Tỷ Cẩm Tú, X.Hùng, K.Nhung, Cecilia, Phạm.dung.., TÍ_Sún (lâu ko thấy), Bé Ngoan , Thiên Bình, tienggoinoidaungngio...,... hiển thị thêm cho EVIL bổ sung các @ nha, để mùng 1 còn đòi lì xì các @ nữa chứ...
thân gửi các bạn tôi
tình thân ko gặp mặt
nhưng tình thân thật lòng
Tết này vui, hạnh phúc...

...thế nhá Minh, Tỷ Cẩm Tú, X.Hùng, K.Nhung, Cecilia, Phạm.dung..,
TÍ_Sún (lâu ko thấy), Bé Ngoan , Thiên Bình, tienggoinoidaungngio..., traithanhpho.., Kin, Su, Cu0pbien..., vitchetduoi, Tieu so, Én bạc, Yeu thầm, Nobita_Alone, Tocvanghoe, vịngotcafeden, Nguyen Trang, hãy cứ gọi tôi là gió, Cún yêu, Kim Huệ, Phù Du, Cát,.....Phạm Viết Huy và Windy .

Nhắn @Lê Ly: có thắc mắc gì về Sorry Phan à??

VUI nhá các bạn.
19 câu trả lời 19