Có ai gọi gió về đây giúp mình được ko?

Cơn gió ơi, sao đi khắp muôn phương Về đây nhé kể anh nghe câu chuyện Chuyện vui buồn nơi em đã đi qua Nơi bãi cát mong chờ con sóng vỗ Nơi cánh đồng thẳng cánh trắng cò bay Em về đây, cho anh mối tình say Con gió mát thổi bay cái nắng hạ Em về đây, nghe anh hát tình ca Tình ca nhớ, và đợi chờ cơn... hiển thị thêm Cơn gió ơi, sao đi khắp muôn phương
Về đây nhé kể anh nghe câu chuyện
Chuyện vui buồn nơi em đã đi qua
Nơi bãi cát mong chờ con sóng vỗ
Nơi cánh đồng thẳng cánh trắng cò bay

Em về đây, cho anh mối tình say
Con gió mát thổi bay cái nắng hạ
Em về đây, nghe anh hát tình ca
Tình ca nhớ, và đợi chờ cơn gió

Nhưng hửng hờ cơn gió cứ lưu linh
Đâu hay biết con tim này thổn thức
Để bây giờ anh nhắm mắt lặng thinh
Nghe tiếng gió từ phương trời hư thực
Nghe bình yên nỗi mong nhớ ùa về

Nhắm mắt lại, gió ơi về đây nhé!
Nhắm mắt buồn, gió ơi gió ở đâu?

...bữa nay cho EVIL nhớ gió nha....lâu rồi ko nhớ.! các bạn gọi giúp gió về đây ha.!
Buổi tối vui.
Cập nhật: nè, @T, em gọi Windy nha.!
mà Vivu về đây cũng được, bớ Vivu,,,,đâu rùi về đây mau.!!!!
bữa nay T quậy hả, thiệt bực hè, he he hé hè he...hát nữa đi, sao xỉu rùi.

hì, cảm ơn các bạn nha. rất rất vui vì có các bạn gọi gió giúp mình.
Cập nhật 2: Hoàng Hữu: gió độc sao? ghê quá...heee NSCĐ: đúng rùi, yêu nàng lắm cơ.! Sói: em yêu anh quá... hôhô, thơ hay lắm, thích cách lặp câu "Ta gọi gió về đây..." Pjcasso: "Về kể anh nghe cjhuyện gió thổi// Nói chuyện bãi bờ người đã qua..." cảm ơn bạn nhiều nha. NĐ: bạn thấy gió đang đùa với mây hả? gọi về giúp... hiển thị thêm Hoàng Hữu: gió độc sao? ghê quá...heee

NSCĐ: đúng rùi, yêu nàng lắm cơ.!

Sói: em yêu anh quá... hôhô, thơ hay lắm, thích cách lặp câu "Ta gọi gió về đây..."

Pjcasso: "Về kể anh nghe cjhuyện gió thổi// Nói chuyện bãi bờ người đã qua..." cảm ơn bạn nhiều nha.

NĐ: bạn thấy gió đang đùa với mây hả? gọi về giúp đi>!

NX: tỷ ui, hát hay quá, nhưng quên lời...bó tay...hehehee, tỷ vui ha
Cập nhật 3: Nguyen Nguyen: Để 1 ngày nước lại biến thành mây....=>gió sẽ đưa mây đi cùng với gió, vậy mình sẽ là Mư...Hạ Vũ... Minh: Gió! Gió ơi! rất cám ơn bạn. BBH: gió sẽ về...Tết nay gió sẽ về??? "gió nơi đâu có nghe Mưa réo gọi// Về cùng Mưa đem khí mát trong lành...." chúc bạn vui. Hero: trùi ui, Rùa hả? ai vậy... hiển thị thêm Nguyen Nguyen: Để 1 ngày nước lại biến thành mây....=>gió sẽ đưa mây đi cùng với gió, vậy mình sẽ là Mư...Hạ Vũ...

Minh: Gió! Gió ơi! rất cám ơn bạn.

BBH: gió sẽ về...Tết nay gió sẽ về??? "gió nơi đâu có nghe Mưa réo gọi// Về cùng Mưa đem khí mát trong lành...." chúc bạn vui.

Hero: trùi ui, Rùa hả? ai vậy ta...!!!???

Sương mai: bạn cũng vậy ha.

MĐ: tỷ tỷ thật tốt bụng. Windy ơi.!!!

Cảm ơn các bạn cho sao luôn nha, chúc tất cả các bạn có được 1 tình yêu hạnh phúc..
Cập nhật 4: Khanh: hahaa...ừ, kiếm cô nào khoe cho box biết nha.

Hư Không: bạn là người quen đúng ko? cám ơn bài hát của bạn.
15 câu trả lời 15