Anh Bi chị Lan ơi, em đã làm hết những j mà em có thể làm lại rồi... ?

Nếu anh chị ko nge thì em nói rồi. Em ko để 2 ng yên đâu.

(Ai muốn hjểu thêm và giúp mình thì vô phần hoạt động của mình trên YH và đọc câu hỏi củ chuối của chị Lan bên box BB đj)

Cập nhật:

Linh ghét nhất trêm đời mấy cái hiểu nhầm. Hiểu nhầm là kẻ thù của tình yêu đấy.

Từ lúc vô tình đọc xog câu hỏi của chị Lan, mình vừa đi khắp nhà từ trên xg dướj từ trog ra ngoài, vừa đj vừa run vì lạnh nhưng vẫn đj. Vì trên tay phải là cái đt, và làm những điều cần làm. Nghĩ chuyện ng ta mà mình buồn càng thêm buồn...

Ở nhà có 1 mình thôi. Lạnh lẽo. Đi ăn mì tôm đây. Aj ăn ko ra đây Linh nấu cho. Linh nấu hơi bị...ngon.

Ai đang pùn thỳ đừng buồn nữa. Có thế nào cũng phải tiếp tục sống. Cứ làm j bạn muốn cho đến khi bthường lại thì thôi. Pajpaj.

Cập nhật 2:

Hơ hơ thế là mình bị hố à. Nản thật.

@PTT, Linh ko hjểu câu tl của bạn, kũng ko hjểu bạn nói j ?!

Và ý bạn là j lạj kàng ko hjểu... Ko hjểu j hết.

Lại sắp có ng rủa mình cho mà xem.

9 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Mai
    Lv 4
    9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Thẳng thắng , thành thật ,khỏi khổ ,khỏi mất lòng ! khỏi mất công ,

khỏi nặng đầu ,KLinh @ HLan cứ vậy là khỏe

Trong khi mình bùn bực ng T đâu có bít ,

cứ nghĩ cách xử lại là dc rồi

Chúc Linh vui khoe nha

• Huynh
    Lv 6
    9 năm trước

chiện quái j thế này ? tui hem hỉu j hết ?

• 9 năm trước

Cái này mình không nên xen vào thì tốt ơn ..chuồn cho lẹ

• My My
    Lv 6
    9 năm trước

Hjc...chị qua bên đó gõ xong câu trả lời thì chi em giải quyết mất tiu òy...hjc....huhu....

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

chị xin lỗi em đã để em buồn.

chị ko muốn em như vậy đâu,em hãy trở lại với cô bé Linh tinh nghịch đi,chuyện của chị và anh ấy để tự bọn chị giải quyết em ạ.Chị cũng chẳng phải kẻ nhỏ nhặt gì,chị cũng đâu cần ng ta phải nài nỉ chị tha thứ đâu,chị chỉ cần lúc chị nt cho ng ta hỏi ng ta đã ngủ chưa thì ng ta nhắn hồi lại cho chị 1 tin thôi,chỉ cần có vậy thôi là chị đã vui rồi.Nhưng em ơi....chị đợi hoài ma ko thấy ng ta nhắn...chị rất lo lắng nên đã gọi cho ng ta,ng ta có làm sao đâu,hơi mệt 1 xíu nhưng cũng ko thèm nhắn cho chị.Ng ta kêu mệt hà cớ chi 01h sáng ng ta vẫn chưa ngủ vẫn ngồi onl,vẫn post bài viết,ng ta kệu mệt ko nhắn lại cho chị nhưng ngay sau đó ng ta lại nhắn cho chị gái của chị để báo tình hình....ng ta mệt hay ng ta hờ hững lạnh nhạt với chị hả em ????

chị xin lỗi Linh nha,chị ko chịu được cảm giác lạnh nhạt của ng chị thương đâu,chị đã từng nói với ng ta điều này rồi chứ có phải ko đâu...chị sẽ làm em thất vọng đó,em đừng chờ đợi gì nữa Linh nha.chị trả lời câu hỏi của em xong chị sẽ ko lên yhd nữa đâu....chị sẽ bỏ lại những kỷ niệm vui buồn....đối với chị như vậy là quá đủ rồi

• Mai
    Lv 5
    9 năm trước

Ai cùng có lúc giận hờn mà !

Gia vị Của TY đó KLinh @ chắc là hỏng sao đâu

Chuc tất cả cung vui ve

• 9 năm trước

Em gái . Anh trân trọng tắm lòng của em . Cảm ơn em rất nhiều .

Cubi

• Dung la ko hiu j het :-/

• 9 năm trước

đúng là bó tay, chị hỏi mua gì thì cứ trả lời thẳng thắn ra, úp mở hoài, đến lúc nói thật lại bị cho là ngụy biện. Xin lỗi gấp đi. Đừng cố chấp nữa.

@ Khanhlinh: mình nói anh cần xin lỗi chị gấp ấy mà

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.