Theo Các Bạn Thanh Niên Và Tuổi Trẻ Bây Giờ Nên Làm Gì?Trước 1 Trung Quốc Đang Lớn Mạnh Chúng Ta Nên Làm Gì?

----Mình muốn hỏi các bạn một câu. Bây giờ trên đài, báo nhan nhản các tin tức về tuổi trẻ, thanh niên hư hỏng, các teen quậy phá...vv. Vậy theo các bạn thanh niên và tuổi trẻ nên làm gì với bản thân và lương tâm của mình để tránh bị sa vào những thói hư tật xấu của Xả Hội ... Cẩuhoi của mình sẻ được mình trả lời... hiển thị thêm ----Mình muốn hỏi các bạn một câu. Bây giờ trên đài, báo nhan nhản các tin tức về tuổi trẻ, thanh niên hư hỏng, các teen quậy phá...vv. Vậy theo các bạn thanh niên và tuổi trẻ nên làm gì với bản thân và lương tâm của mình để tránh bị sa vào những thói hư tật xấu của Xả Hội ...
Cẩuhoi của mình sẻ được mình trả lời các bạn sau 2 tuần
Một câu hỏi dể., một hành động dể nhưng khó thực hiện
Gợi ý cho các bạn **2/8**
--Bên cạnh vấn đề về thanh niên và tuổi trẻ , nhân đây mình củng muốn hỏi các bạn vấn đề về Trung Quốc
Trước những yêu sách và đòi hỏi của Trung Quốc về vấn đề Biển Đông theo các bạn Việt Nam mình nên làm gì (Giải pháp cứng rắn, mềm mỏng.....vvv) . Trong Tương Lai Khi Trung Quốc trở thành một siêu cường Việt Nam ta sẻ ra sao? IUVN
Quả là 2 câu hỏi khó trả lời đúng không
13 câu trả lời 13