các bạn nghĩ như thế nào về câu nói này?

người sri lanka qua Việt Nam đầu tư và nói câu này " người Việt Nam cần tôi chứ tôi ko cần người Việt Nam "

chi tiết về người nói câu này và công ty thì mình sẻ đăng sau

Cập nhật:

tôi cũng là 1 người Việt Nam nói thật tôi chỉ nghe bạn tôi làm trong công ty đó kể lại . Nếu 1 gười nói thì tôi ko bao giờ tin nhưng đây là cả chục người làm trong công ty đó nói .

Nếu mình đấu sức với thằng này thì mình nắm chắc phần thắng . Nó có học thì mình cũng nên dùng cách có học để nói với nó . Mình đang cập nhập thông tin tên công ty , tên thằng nói ra câu này và nó nói với ai . chỉ trong vài ngày nửa thui .

10 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Vậy xin hỏi lại bạn là bạn nghĩ sao về câu nói : Tại sao Việt Nam kêu gọi nhà đầu tư nước ngoài, mà ko đầu tư ra nước ngoài?

Mình nghĩ nữa đúng và nữa sai

Đúng là ở chỗ thực trạng VN đang rất cần nhà đầu tư như ông ta, nước ta còn nghèo quá phải ko các bạn!?!

Sai là ở chỗ ông ta ko cần người VN là 1 điều vô lý, vậy lý do gì ông ta chọn vn đầu tư mà ko phải là nước khác? Nếu ko có người VN thì liệu công ty ông ta có phát triễn dc ko? Đúng là thứ thiếu suy nghĩ. Cỡ ông này xách về dạy lại cách suy nghĩ mới dc.

Cảm ơn câu hỏi của bạn, nó làm tui suy nghĩ về đất nước và người việt chúng ta!

• 3 năm trước

mình c?ng không ??ng tình v?i quan ni?m ?ó, ?âu c? ph?i khi xa cách m?i th? thách ???c lòng nhau. n?u không có lòng tin vào nhau thì khi xa nhau li?u còn gi? ???c tình yêu nh? ban ??u không

• 9 năm trước

Ông này ko đc dạy giao tiếp có văn hóa hả ?

(Các) Nguồn: Chúc năm mới vui vẻ, ấm no, hạnh phúc, an khang thịnh vượng. P¡sçës !¡ S2 !¡
  • 9 năm trước

Thế là pác Thanh Lam có "nàng" để ý rồi nha! sướng nhé! :D

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    9 năm trước

ủng hộ bạn Thanh Lam

• 9 năm trước

Ừkm

(Các) Nguồn: Hoàng Nhi
  • 9 năm trước

hốt hàng nó lun .

chảnh

• Ẩn danh
    9 năm trước

uk!

ông này sỉ diện!

(Các) Nguồn: 1 ngày chán!bùn chết đi được.
  • 9 năm trước

hihi...câu này thì hùi nãy mình định tl ở bên

đầu tư , nhưng hông ngờ way về nhà thì cũng gặp

..hihi..câu trả lời of mình là : đơn giản thôi nhé! có phải người Srilanca

mà bạn đang nói đã đầu tư ởVN với 1 mô hình nhỏ lẻ

phải không ?...Vì nhà đầu tư có quy mô lớn thì ko bao giờ

phát ngôn bừa bãi & thiển cận như thế...( đáng lẽ mình chờ

chi tiết rùi mới dám trả lời....nhưng...)

• 9 năm trước

trả lời gòy mà..................

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.