Box mình có ủng hộ cặp đôi này ko ạ ?

cuối năm rùi mọi người ổn định cặp đôi đi để Lan còn làm tổng kết cuối năm cho box. qua cuộc "điều tra" thì Lan thấy có 1 cặp đôi rất đẹp mà chưa chịu khai báo "chính phủ".hôm nay Lan xin mạn phép được "mở lối" cho cặp đôi ấy (chỉ mở lối thôi chứ chưa dám làm mai mối gì hết vì sợ 1... hiển thị thêm cuối năm rùi mọi người ổn định cặp đôi đi để Lan còn làm tổng kết cuối năm cho box.

qua cuộc "điều tra" thì Lan thấy có 1 cặp đôi rất đẹp mà chưa chịu khai báo "chính phủ".hôm nay Lan xin mạn phép được "mở lối" cho cặp đôi ấy (chỉ mở lối thôi chứ chưa dám làm mai mối gì hết vì sợ 1 trong 2 bên kháng cự).

trong bộ 3 bà chằn thì My My đã có ng thương bên Hàn Quốc (Lan đã được coi hình "con "dê"" Hàn Xẻng nên tin này đảm bảo chính xác 100%),HL thì chắc hổng cần nói ai cũng biết rùi,1 thành viên còn lại của bộ là Kiến _còi thì chưa có ng thương.

Kiến_còi : tên thật là Nguyễn Trần Thương Thảo,sinh năm 1990 (kon ngựa kái),quê ở Tuyên Quang hiện đang sống bên xứ Đài cùng ng thân.

PhamDung : tên thật Phạm Dũng,năm nay 28t,quê...Lan quên mất rùi,nghề nghiệp....(chưa đến lúc bật mí bí mật)

qua sự dò xét Lan thấy huynh đài Phạm Dũng đang kiếm ng thương,Thảo thì cô đơn nới xứ Đài....cả 2 đều nhờ Lan làm mai hoặc kiếm tìm ng thương giùm.Quan sát hoài mà hổng thấy ai hợp với Thảo hơn là sư huynh PD của Lan nên Lan post bài viết này....mong sao 2 ng tâm đầu ý hợp để ko phụ công của Lan.

Thảo có mở mail đó sư huynh ơi,Dũng huynh hãy mail cho Thảo đi,huynh mail thì ắt Thảo sẽ phải mail hồi lại (trong bộ luật của bộ 3 bà chằn có nghiêm cấm thói khinh ng vậy nên cho dù muốn hay ko thì Thảo vẫn phải mail hồi lại..) khi có kết quả thì huynh nt cho muội nha....được hay ko vẫn phải nhắn để muội còn biết đường mà xoay chứ.(chuyện này hổng nói chơi à nha).

còn cặp đôi của em trai Gà Trống và Pe Pun thì chị chưa thấy em Gà thành thật gì hết nên chị chưa dám làm mai,nếu em Gà thích pé Pun thật thì lấy nick của bé mà dò tìm thông tin....khi nào chắc ăn rằng thích thì chị sẽ giúp em 1 tay nghen.

câu hỏi đưa ra cho cả nhà : nhà mình đồng ý cặp đôi Kiến_còi và Phạm Dũng chứ ạ ????
19 câu trả lời 19