Híc.. cuối cùng là mọi người có cho tớ tham gia Box TC&ĐV hông?? Vào cho tớ cái cmt động viên :">?

Héhehe.. tớ là thành viên mặc dù không mới lắm nhưng giờ mới gọi là mò vào làm quen mọi người. Các anh chị & các bạn: Hoàng Lan, anh CuBi, Thiên thần Mưa Như, Pháp sư, Gà Trống, Bé Pun, Prince, Ngân, Whatlove, Pé Mắt To.. (còn nhiều mà mới zô nên tớ hem nhớ đc) choa tớ được chính thức tham gia Box nì, được hem ạ? (tại tớ thấy Box nì zui mà.. héhehe).

Tớ sinh năm 93. Cóa ai đáng tuổi anh gọi anh, tuổi chị gọi chị, tuổi bạn xưng bạn, tuổi em kêu em à nha. :D

Tớ hay onl = đt nên hem post truyện cười được choa mọi người âu.. :( Nói trước ùi đoá, cho đỡ chỉ trích tớ, tội nghiệp à nhoa. :P

Em đã thêm bạn zí 1 số bạn bè vs anh chị rùi.. còn ai nữa thì thêm bạn vs bé à nha. :D

Củm ưn mọi người đã zô đây đọc.

Chúc tất cả 1 năm mới zui zẻ.

Cập nhật:

@Vũ Huy: Dạ, tk u. Rất zui đc làm quen anh ạ. :D

Cập nhật 2:

@?: Héhehe.. Nai tu mít ziu. Ủa mà sao bạn hông đổi được tên zị??

24 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Hjhj.mình là Hoàng Lan,mình sn 90,mình sẽ cấp sổ đỏ ,cấp đất cho bạn,bạn gọi mình là chị nghen.

(em gái của già làng nek)

(Các) Nguồn: Hoàng Lan
  • avivah
    Lv 4
    3 năm trước

Hay lém! mà sao không thêm luôn khúc ?uôi cho truy?n cu?i z?! hj...?ng h? U a million* nhá! ...giá nh? tr?i không m?a...My t?ng Huy h?t b?u tr?i sao t?i nay luôn....tha h? ng?m nha...!hj

• Mai
    Lv 5
    9 năm trước

Chào em !!! chúc em năm mới vui vẻ .!!!!....

• 9 năm trước

Vâng!!! Chào bạn nhé....

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

Chúc mừng bạn tham gia Box TC&DV. Tuy hơi già so với bạn nhưng vẫn còn " Xùy Tuyn " một chút để hòa nhập cùng các bạn trong Box này

Làm ơn bớt ngôn ngữ " Xùy Tuyn " đi nhá. Đọc bài của bạn phải nghiêng ngã muốn té ghế luôn

Chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến vớ bạn trong năm mới này

• *★。☆*

。 ☆。*。☆。

★。\|/。★

* .....Bu`u`mm.... *

★。/|\。★

。☆。*。☆。

*★。☆*

。 ☆。*。☆。

★。\|/。★

* .....Bu`u`mm.... *

★。/|\。★

。☆。*。☆。

happy new year 2011

• Ẩn danh
    9 năm trước

HI!chào chị!(pé nhỏ tuổi hơn chị)

pé rất vui đc làm wen với chị!

(Các) Nguồn: năm mới zui zẻ , hạnh phúc và may mắn!
  • Huynh
    Lv 6
    9 năm trước

chào thùy duyên 4mắt ( hic thui tha cho mem mới zô chém zị đủ oy ) :D chúc năm mới có nhiu điều mới !

• 9 năm trước

Hj

(Các) Nguồn: Hoàng Nhi
  • 9 năm trước

chào mừng bạn ...

...hik...hik...hik... ko có chấm hỏi mình !!!

đúng là ko đăng được tên bị thiệt rồi

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.