Lâu quá hok gặp mọi người!!!!!!có pé nào nhớ mình hok ta?!!!!!hjhjhj.........?

nói zậy thuj,chứ mình biết chắc là hok có ai biết mà nhớ mình cả đâu! mình có cái này mún hỏi cái này! có thấy mình điên hok ? Cuối cùng mình cũng ko bik mình điên thiệt hay điên giỡn ? Hay ngừ ta bị khùng hay sao mà cứ chửi mình điên ?! Bị chửi hoài riết đâm ra nghiện lun ... Hồi lâu 3h sáng ngủ ko đc , bỗng... hiển thị thêm nói zậy thuj,chứ mình biết chắc là hok có ai biết mà nhớ mình cả đâu!
mình có cái này mún hỏi cái này!
có thấy mình điên hok ?

Cuối cùng mình cũng ko bik mình điên thiệt hay điên giỡn ? Hay ngừ ta bị khùng hay sao mà cứ chửi mình điên ?! Bị chửi hoài riết đâm ra nghiện lun ...
Hồi lâu 3h sáng ngủ ko đc , bỗng dưng nhớ " anh " đại ở nhà , liền alu cho papa iu dấu ...Gọi xong mới hết hồn vì 3h sáng rùi, anh đại nhấc máy tự nhiên làm mình qíu, liệu, ngọng lun .
" _ Có j ko con ?
_ Dạ ko, pùn pùn gọi pa thôi, ngủ chưa pa , nhậu hem ?
_ Mày bị điên à ? 3h sáng ko để im cho tao ngủ mai tao còn phải đi làm ? Nhậu, nhậu, nhậu suốt ngày ăn với chả nhậu !
....
Lè seo, lè seo ta ? ai em sơ ri, ái em sơ ri ...
Sáng hum qua chưa kịp banh con mắt ra thì thèng em con cậu đã gọi điện thoại.
" _ Đang làm gì đó chị ? Oánh bài hem ?
Lạy hồn, em cho chị sống với em ơi, thở còn ko có thời gian để thở, cứ quyến rũ ngừ ta dzo con đường tội lỗi !
_Ko em ơi, chị đang bận lắm , khi khác nha .
_ Mà chị đang ở đâu ?
_ Trên đồn công an .
_ Ũa lên đó làm gì ?
_ Ừm chuyện phức tạp lắm, có j nói sau nhe em . "
Mình cúp máy liền tức khắc cho thèng em bớt rối , mới sáng sớm mè nó rối we chịu hem nỗi.
15' sau, số máy hiện đến của mợ .
" _ Con đang ở đâu đó ?
_ Dạ ở nhà, đang chuẩn bị đi làm. Có j ko mợ ?
_ Là sao ? Sao con mợ nói con đang ở trên đồn công an ?
_ Dạ thì ...ở trên đồn công an, mà con về nhà rồi .
_ Có chuyện gì vậy ?
_ Thì ...cũng ko có chuyện gì quan trọng, con hấp diêm thằng nhóc 13 tuổi hàng xóm, mà nóa la làng we nên hàng xóm tưởng chuyện gì động trời nên alu 113 hốt xác con lên đồn uống nước trà chơi rồi cho về .
_ Con quỉ sống, mày làm tao hết hồn tưởng có chuyện gì , điên quá . "
Hoho, thèng em mình có cái tính bộp chộp, hấp ta hấp tấp mà chưa bik chuyện mô tê gì mà cứ bày đặt tài lanh, giống mình ghê Báo hại đời mình .
Hơn 12h đêm, khát khô cả họng, tự nhiên thèm ăn kem . À lu cho đứa bạn nhờ chở lên tiệm bánh mua kem về ăn .
" Em bị điên rồi à ? Điên thì nói 1 tiếng _ 12h đêm ngủ ko chịu ngủ, lạnh gần chết mà đòi ăn kem _ Ngủ đi, mai ăn ! "
Ớ , pùn cười , thèm ăn lúc nào thì ăn lúc đó _ Mai hết thèm rùi ăn đâu có ngon, trời đang lạnh thì ăn kem dzo cho nóa mát . Chuyện đâu có lớn đâu nà ? Lười, ko mún chở thì nói thẳng ko chở, bày đặt biện minh, đổ lỗi cho hoàn cảnh là khuya rồi và trời lạnh ? Cái đồ ...Tazan !
Trưa nay đang ngồi ăn cơm thì chuông đt reng :
" _ Alo ?
_ Chị ơi cho em gặp anh Hòa 1 chút
_ Anh Hòa đi vắng rồi, chị có gì nhắn lại ko ?
_ Mà chị là cái gì của anh Hòa ?
_ Tôi là vợ của anh ấy ! "
Đầu dây bên kia cúp máy cái bụp, điếng người . Ngừ chi mô mà dzo dzuyen thấy ớn , ko có 1 chút gì gọi là lịch sự tối thiểu, ko có 1 chút j gọi là văn mình điện thoại hết trơn. Haha, mà tui bik ai tên Hòa tui chết liền tại chỗ, họ hàng nội ngoại ko hề có ai tên Hòa .
....
" Mày điên thì cũng điên vừa vừa thôi, cho tao điên với . Hết trò để giỡn rồi à ? Trả lời người ta là gọi nhầm số, thế là xong . Mắc công mai mốt bị đt quậy hoài thì sao ? Mà vô phước con nhỏ đóa là vợ của thằng Hòa khỉ gáy nào thì mày đốt nhà người ta à ? "
Ừm chửi hay lém, chửi nữa đi ! Chửi thì nghe, đẻ thì nuôi , đuổi thì đi _ Ngừ ta có tội tình j đâu nà ...Chửi hoài, nghe mà no lun .
Riết mình cũng ko bik mình điên thiệt hay điên giỡn ? Hay ngừ ta bị khùng mà cứ chửi mình điên, tức chứ, ức chế chứ, huhuhu

--------------------------------
chúc mọi người zui zẻ!!!!!!
14 câu trả lời 14