Xin lỗi, mình ko biết bạn thích mình (vào đi, bạn có thể là người mà mình muốn xin lỗi)?

Xin lỗi, mình ko biết bạn thích mình (vào đi, bạn có thể là người mà mình muốn xin lỗi) Ấy là bạn gái của mình, nhưng ko hiểu sao ấy ko bao giờ chọn mình mà chỉ chọn, thằng bạn nếu phải chọn 1 trong 2. Mình ko thể chịu đựng được và đã nói ra điều vô lý này để ấy sửa đổi, nhưng ko ngờ mới nói hết lời thì bị ấy sút.... hiển thị thêm Xin lỗi, mình ko biết bạn thích mình (vào đi, bạn có thể là người mà mình muốn xin lỗi)
Ấy là bạn gái của mình, nhưng ko hiểu sao ấy ko bao giờ chọn mình mà chỉ chọn, thằng bạn nếu phải chọn 1 trong 2. Mình ko thể chịu đựng được và đã nói ra điều vô lý này để ấy sửa đổi, nhưng ko ngờ mới nói hết lời thì bị ấy sút. Mấy ngày sau, khi đang lang thang trên Y H&D mình tình cờ thấy nick yahoo của bạn và add với hi vọng sẽ tìm được 1 người giúp mình vượt qua nỗi đau này.
Tới hôm nay chắc cũng được hơn nửa tháng rồi, mình đã khá hơn, bớt đau buồn hơn nhiều. Mình thật biết ơn bạn.
Trong suy nghĩ của mình, bạn là 1 cô bạn tốt, lúc đầu là thế, và bây giờ vẫn là thế. Nhưng mình ko ngờ mình lại làm cho cô bạn tốt của mình khóc nức nở cả tối valentine. Một buổi tối mà lẽ ra là rất hạnh phúc. Mình đã nói ra sự thật, rằng lời yêu đó chỉ là đùa cợt thôi.
Qua những lần tâm sự, mình biết được bạn có giá khá cao, có nhiều người theo đuổi, hơn nữa thời gian mình quen nhau chưa lâu, lại chưa được gặp mặt và ở rất xa nhau. Mình ko nghĩ là bạn có tình cảm với mình nên mới đùa như thế. thật xin lỗi, lẽ ra mình phải cho bạn biết sớm hơn hoặc muộn hơn mới đúng.
Giờ mình chẳng biết nên làm thế nào với bạn nữa, muốn xin lỗi thì phải ngọt ngào 1 tí, mà làm thế lỡ bạn thích mình nhiều hơn thì lại khổ cho bạn . Còn nếu ko ngọt thì xin lỗi thế nào được đây.Mà bạn cũng ngố thật đấy, bạn biết mình hay đùa mà, à ko phải nói là rất hay đùa mới đúng.

Các anh em nghĩ mình là người thế nào? Có phải là rất xấu ko. Xin cho ít lời tư vấn
6 câu trả lời 6