Các bạn cho NX đề nghị điều này đuơc không 'ạ "?

Các bạn thân mến,các bạn có nhận ra hôm nay NX đổi" phong cách "hỏi không vậy?biết tại sao hông--nói nghe nè,tại mấy ngày nay vào YHĐ là dòng chữ vàng hiện từ từ "cảnh báo--1 số câu hỏi của bạn cần đuơc lưu ý"nên giờ vậy đó.. --NX vào thơ ca sau 1 số bạn và cũng trước 1 số bạn,may mắn đoc đuơc... hiển thị thêm Các bạn thân mến,các bạn có nhận ra hôm nay NX đổi" phong cách "hỏi không vậy?biết tại sao hông--nói nghe nè,tại mấy ngày nay vào YHĐ là dòng chữ vàng hiện từ từ "cảnh báo--1 số câu hỏi của bạn cần đuơc lưu ý"nên giờ vậy đó..
--NX vào thơ ca sau 1 số bạn và cũng trước 1 số bạn,may mắn đoc đuơc 1 số sáng tác hay bài trích hay tuyệt vời của các bạn,nhưng do "nghich cảnh"không lưu lại đuơc,1 số bạn không tạo blog nên tìm không ra
--NX 1 phần cũng muốn hiểu thêm tâm sự của các bạn,chúng ta là người nhà,nên chẳng có gì phải e ngại ,các bạn nhỉ,khi NX mạo muội đề nghị như sau:
+ Các bạn hãy gửi lên trang thơ ca những sáng tác mà hợp tâm trạng,những bài thơ bạn cho là vừa ý nhất,của các bạn hay của tác giả khác cũng đuơc,không kể thời gian bạn làm ra lâu hay mau,đã gửi rồi hay chưa
+Đó cũng nhằm muc đích giới thiệu cho nhau chia sẻ ,để cùng hoc hỏi đươc những áng thơ hay của ta và của bạn
NX xin bắt đầu truơc nhé,bài thơ không vừa ý lắm ,chĩ là càm xúc khi nghe bài hát,nhưng nhớ hoài ,vì gửi mấy lần đều mất..
ANH CÒN NHỚ HAY ANH ĐÃ QUÊN
Anh còn nhớ hay anh đã quên ?
Nhớ saìgon mưa rồi chợt nắng
Nhớ khoảng trời xanh êm đềm trầm lặng
Giây phút ngọt ngào lần gặp gỡ đầu tiên

Anh còn nhớ hay anh đã quên ?
Nhớ đèn đường từng đêm thao thức
Mát lòng em những đêm hè nóng nưc
Ngồi soan bài bên cửa sổ,,,thấy anh

Có lẽ nào anh lại quên nhanh?
Nơi phuơng xa vui cùng duyên mới
Để nơi đây em âm thầm mong đợi
Hỏi lòng hoài anh còn nhớ hay quên ?
Rất mogn các bạn chia sẻ,NX chờ nè
p/s:hôm nay nói từ 7g tới 11g30 nên hơi mệt,nói" ít" chút xíu thôi ,các bạn thông cảm ,hihihhi
Cập nhật: cam on NSCD VA CU TI nhe
@TT a,bai tho nay hay lam ,cam xuc qua,sao gio NX moi doc duoc nhi
Cập nhật 2: Chao Khin Da Nang,tui chua boc lo het kha nang tam dau nhe,ma sao @ xau qua vay ,nhieu bai tho hay ngat ngay luon ma khong gui cho cac ban moi vao doc ha,gio toi toi ma khong gui ,tui se tu gui tho cua @ do nhe,ma gui bai e nhat,hay doi day
Cập nhật 3: @N.duc a,du de khong thich nhung ty van thuong va quy nhoc lam,ty nhan ra tam long cua nhoc voi cac ban va tho ca,nhoc cung voi Evil mai la cu Duc dang yeu cua vuon do
Cập nhật 4: Anh ba Long a,bai nay khong phai la bai hay nhat cua anh ,con bai khac hay lam ma anh ba
Cập nhật 5: TVTĐ à,NX luôn vô tư và vô ý tứ trong giao tiếp ,cả trên mạng ảo lẫn đời thường,cứ nghĩ ai cũng chân thành như mình,nên ý NX là muốn các bạn gửi bài tâm đắc nhất của mình cho các bạn đoc nhất là các bạn mới vào @TT đã hiểu ý NX đó,còn tại sao chỉ có 10 người ,còn những bạn khác e ngại điều gì ,NX không hiểu,đúng là... hiển thị thêm TVTĐ à,NX luôn vô tư và vô ý tứ trong giao tiếp ,cả trên mạng ảo lẫn đời thường,cứ nghĩ ai cũng chân thành như mình,nên ý NX là muốn các bạn gửi bài tâm đắc nhất của mình cho các bạn đoc nhất là các bạn mới vào @TT đã hiểu ý NX đó,còn tại sao chỉ có 10 người ,còn những bạn khác e ngại điều gì ,NX không hiểu,đúng là ảo lại khó "sống"hơn thật rồi ...
@Chuyêh gia tư vấn:Thanks you nhé,góp ý của you ,NX sẽ ghi nhận, OKnhưng you đoc kỹ lại đi ,OK,NX có ghi cảm xúc từ bai hát mà you, OK,có tựa đề bài hát mà you,còn bài thơ là của NX thật mà ,OK,nhưng xin rút kinh nghiêm lần sau sẽ tìm hiểu tên tác giả bài hát tạo cảm xúc cho NX viết bài thơ nhé ,chào bạn nha,OK
Cập nhật 6: HB à ,bài thơ này là bài hay đầu tiên của bạn hiền đó,sau này lên tay bài nào cũng hay,xúc động lắm khi đươc bạn chân thành,không e dè chia sẻ,chúc vui nhé
19 câu trả lời 19