HUHUHU...CÁC BẠN Ở Yahoo hỏi và đáp ơi.xin các bạn hãy đòi lại lẽ công bằng cho bạn tớ.?

Huhuhu.,các bạn ở yahoo hỏi và đáp ơi.xin các bạn giúp tớ đòi lại lẽ công bằng. Tớ có thằng bạn thân tên là Thế Anh,rất yêu 1 người con gái trên mạng tên là Nguyễn Thị Ánh ở Đông Anh-HÀ NỘI. Bạn tớ và Ánh đã thề nguyền rằng sau này sẽ lấy nhau,sẽ mãi mãi ở bên... hiển thị thêm Huhuhu.,các bạn ở yahoo hỏi và đáp ơi.xin các bạn giúp tớ đòi lại lẽ công bằng.
Tớ có thằng bạn thân tên là Thế Anh,rất yêu 1 người con gái trên mạng tên là Nguyễn Thị Ánh ở Đông Anh-HÀ NỘI.
Bạn tớ và Ánh đã thề nguyền rằng sau này sẽ lấy nhau,sẽ mãi mãi ở bên nhau.và sẽ mang lại Hạnh phúc cho nhau.Bạn tớ là 1 người rất coi trọng lời thề hơn cả mạng sống mình nên luôn luôn yêu Ánh thật lòng.
Vì là yêu trên mạng,và vì là sinh viên nên bạn tớ rất sợ người đó bỏ rơi nên đã làm tất cả vì Nguyễn Thị Ánh
_Bạn tớ đã lấy tính mạng và danh dự ra thề độc trước bạn bè rằng sẽ yêu Ánh hết lòng,sẽ mang lại hạnh phúc cho Ánh,sẽ chăm sóc cho Ánh cả đời nếu ko làm được thì nguyện kiếp sau làm chó..
_Bạn tớ đã tự tay gập 10.000 con hạc giấy để chứng minh tình yêu của mình với người đó
_bạn tớ đã lập 1 trang wed để dành tặng cho người đó
_bạn tớ thề rằng sau này sẽ thành lập 1 cửa hàng mang tên Nguyễn Thị Ánh.
_vào mỗi buổi sáng bạn tớ đều gửi đến Nguyễn thị Ánh 1 câu chuyện cười chỉ mong người đó vui vẻ và hạnh phúc
Bạn tớ đã làm tất cả vì đứa ý như vậy,thế mà nó:
_Nó lừa tình bạn tớ,lừa cả tiền nữa..và vi phạm lời thề.coi lời thề như cỏ rác.
_Bạn tớ thật lòng với nó,mà nó lại đi yêu người khác.coi bạn tớ là trò chơi của nó.
_không những thế nó còn xúc phạm đến danh dự của bạn tớ,và làm cho danh dự và sự nghiệp của bạn tớ tan tành.
_nó tuyệt tình với bạn tớ.
Bạn tớ rất đau khổ và uất ức,nên đã ra đi thật xa.mất tích...có người nói bạn tớ đã chết rồi.nhưng tớ ko tin...thật sự tớ sợ lắm.
Nếu các bạn ko tin lời tớ nói thì có thể gọi đt đến sdt này 01683313766 đây chính là sdt của nó-NGUYỄN THỊ ÁNH-CHÍNH NÓ LÀ HUNG THỦ GIẾT BẠN TỚ.
Tớ cầu xin các bạn ở yahoo hỏi và đáp hãy đòi lại lẽ công bằng cho bạn tớ bằng cách gọi đt đến sdt 01683313766 mà chửi nó 1 trận.tớ xin các bạn đấy.
NGUYỄN THỊ ÁNH-MÀY CÓ CÒN LÀ CON NGƯỜI KHÔNG!TAO HẬN MÀY,TAO NGUYỀN RỦA MÀY.LOẠI NGƯỜI NHƯ MÀY KO XỨNG ĐÁNG ĐƯỢC SỐNG TRÊN ĐỜI NÀY,ĐỒ DƠ BẨN!

Hoàng mạnh toàn!
12 câu trả lời 12