Ngày Xưa như thế này có hư không các bạn?

Yêu trên mạng ảo
Chị Carol có viết:
"Yêu ai lại yêu người trên mạng
Ảo ảnh phù vân biết thế nào"
Ừ nhỉ !
Biết thế ,nhưng khi nhìn thấy nick
Tự nhiên trong dạ bỗng nao nao

các bạn có như NX không ?Có nên như thế hay không ? xin chia sẻ nhé...
Cập nhật: @MTHH yêu dấu
"Mỗi khi nhìn thấy nick Hâm Hâm
Là em nghe Sao Suyến trong lồng
Lời anh trách mắng Xao bay bỗng
Lịm chết lồng em ,anh biết không ?
Anh yêu,em chỉ là cô giáo tỉnh lẽ quèn,có gì Xai Sót ,Sin anh bỏ qua nhá
Thanhs All 10D &11E&12F...
Cập nhật 2: TS ơi... Người đó là ai hỡi bạn ơi tự nhiên nghe thấy dạ rối bời Người đó là ai,không ai biết Chỉ có Ngày Xưa biết mà thôi Bảo đảm nhé,muốn "thề xe cán nát óc"không,không ai ngờ,cả người ấy...nhưng tui "sin "thề..bí mật này "xẽ"đem theo xuống huyệt "xâu" Sắp bị dính chưởng rồi TS ạ,tự nhiên chán chán ,chẳng biết... hiển thị thêm TS ơi...
Người đó là ai hỡi bạn ơi
tự nhiên nghe thấy dạ rối bời
Người đó là ai,không ai biết
Chỉ có Ngày Xưa biết mà thôi
Bảo đảm nhé,muốn "thề xe cán nát óc"không,không ai ngờ,cả người ấy...nhưng tui "sin "thề..bí mật này "xẽ"đem theo xuống huyệt "xâu"
Sắp bị dính chưởng rồi TS ạ,tự nhiên chán chán ,chẳng biết làm gì,quậy chơi mà...
Cập nhật 3: Gửi @chỉ xuống bài Giáng Ngoc của NTM nè có cải biên rồi nhá "Bàn tay 5 ngón em vẫn kiêu sa... Vẫn cứ đi lên cho đời nở hoa" Anh yêu,anh chỉ xuống hoài ,không mêt sao anh,đừng làm em nổi giận nhá,anh đã biết tin nhà báo bị dzợ tưới cồn đốt chưa,đim nay anh coi chừng nhá, (Người này chắc phải dùng cả lu cồn mới đốt nổi) hiển thị thêm Gửi @chỉ xuống bài Giáng Ngoc của NTM nè có cải biên rồi nhá
"Bàn tay 5 ngón em vẫn kiêu sa...
Vẫn cứ đi lên cho đời nở hoa"
Anh yêu,anh chỉ xuống hoài ,không mêt sao anh,đừng làm em nổi giận nhá,anh đã biết tin nhà báo bị dzợ tưới cồn đốt chưa,đim nay anh coi chừng nhá,
(Người này chắc phải dùng cả lu cồn mới đốt nổi)
Cập nhật 4: Chị ba,em iu chi lắm,đồng cảnh tương tàn,ủa tương lân,khoảng 7g chị rảnh không,em sắp đi bán cháo rồi,giữa 2 sô là khoảng thời gian trống 30 phút,em với chị đi nhậu,em biết chỗ bán bánh khọt cô ba Vũng Tàu ngon lắm...
Cập nhật 5: GRTL..chẳng biết nói gì hơn anh à.....
Cập nhật 6: cám ơn HXT ,NĐ Phamquynh..đã chia sẻ..
Cập nhật 7: Cám ơn luôn NBL nũa nick này hay quá Các bạn yêu quý,quả không sai khi toàn bộ tình cãm của NX đã đặt tron vào vườn thơ, thương cả nhà lắm,xin lỗi nhé,vì đã đùa,chẳng qua là NX thử dò lòng người có bàn tay sa kiêu ấy thôi,và,hehehhehe..... Còn chuyện tình yêu của NX ,NX không chê trách cột tìm trâu ,nêu đủ can đảm... hiển thị thêm Cám ơn luôn NBL nũa nick này hay quá
Các bạn yêu quý,quả không sai khi toàn bộ tình cãm của NX đã đặt tron vào vườn thơ, thương cả nhà lắm,xin lỗi nhé,vì đã đùa,chẳng qua là NX thử dò lòng người có bàn tay sa kiêu ấy thôi,và,hehehhehe.....
Còn chuyện tình yêu của NX ,NX không chê trách cột tìm trâu ,nêu đủ can đảm nói lên thì quả là người dũng cảm,rất đáng khâm phuc,nhưng viêc thú nhận tình cảm của mình trước người ấy là điều NX không thể làm đươc,huống gì là nói giữa chốn này,và đến giờ phút này,16gVN,NX chưa hẳn yêu tha thiết một bạn nào cả,xin lỗi lần nữa vì đã làm cả nhà ta tưởng thật nhé
VÀ ...nếu NX đã yêu ai,người đó phải đủ thông minh để biết đươc điều đó,không cần lên tiếng....
Cập nhật 8: Lãng Xet ơi à,Lãng Xẹt ơi
Tui iu Lãng Xet nhất trên đời
Hết buồn vụ bị ghép dôi với tui chưa vậy nhóc?
Cập nhật 9: Gio thì xin trả lơi chung nhé các bạn,NX rất cảm kích truoc tình cảm của tất cả,nhưng NX nêu câu hỏi ra chỉ là đùa thôi,chỉ nhằm muc đích xác đinh lần nữa,ai là người có bàn tay kiêu sa đó,và nhận ra,người mà NX nghi ngờ lại không phải,đành...nghi ngờ người khác,còn chuyện tình yêu cho qua nhe,Manhsu chém tiếp bây... hiển thị thêm Gio thì xin trả lơi chung nhé các bạn,NX rất cảm kích truoc tình cảm của tất cả,nhưng NX nêu câu hỏi ra chỉ là đùa thôi,chỉ nhằm muc đích xác đinh lần nữa,ai là người có bàn tay kiêu sa đó,và nhận ra,người mà NX nghi ngờ lại không phải,đành...nghi ngờ người khác,còn chuyện tình yêu cho qua nhe,Manhsu chém tiếp bây giờ,sợ lắm,chỉ là vui thôi thât đó,chuyện nói về tình yêu của mình không phải là "phong cách"của NX đâu,chúc vui tất cả nhé
@NSHH :cam ơn bạn lần nữa về sự góp ý chân tình,cho NX nhắn với MTHH là NX rất cảm kích trước viêc giữ đúng lời hứa của MT trong mail cuối cùng gửi đến dù chỉ là nhỏ nhoi phải tinh ý lắm mới nhận ra.mong là sự thay đổi càng nhiều theo chiều hướng tốt.....
Cập nhật 10: Cho NX gửi lời cám ơn riêng đến chi hai,đến Tửng huynh dù chỉ đoán mò,hihihih
16 câu trả lời 16