Em co va ban trai em quen nhau khoang 1nam,Nhung Anh ay da co Vo va 2con,em yeu Anh ay rat nhieu,?

Va em cung nhan ra Anh ay rat yeu em.Nhung em luon rat buon ngay nao cung suy nghi toi "Anh ay dang o voi Vo va con" va e lai khoc.1 tuan chung em chi gap nhau 3ngay say khi Anh het gio lam viec se den gap e,tu 19h den 3g thi Anh Lai phai ve nha ngu.mat du Anh khong con ngu chung voi Vo nua,Nhung em cung co cam giac rat kho chiu moi khi thu 7 va chu Nhat nghi lam Dan Vo con di choi,cu 2thang lai di du lich 1week,va em cam thay rat buon.hay gian Anh ay Nhung Anh giai thich con trai Anh 9tuoi va bi benh tu ky nen can phai co Anh Ben canh no.ban than Anh la nguoi nuoc Anh nen rat la cung con,Anh rat muon ly di Vo Nhung cung lai so mat con,Anh noi giua Anh va Vo chi con la ban than giup do Cham soc cho con.Nhung em lai chi muon Anh ay la cua rieng em.xin cho em mot loi cau tra loi,em nen lam nhu the nao bay gio de ca hai hanh phuc,cho em su suy nghi sang suot hon.

18 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Chia buồn cùng bạn.Nhg cũng góp ý với bạn là nên chấm dứt "tình yêu bên lề" này đi.Người đàn ông có vợ con và chăm sóc vợ con như vậy thì bạn hy vọng người ta bỏ vợ con mà làm của riêng cho bạn thì ko thể đâu.Anh ta nói với bạn "Anh rat muon ly di Vo Nhung ..."là anh ta đã khẳng định ko thể ly dị vợ để đến với bạn.câu nói này rất rõ ràng,bạn còn suy nghĩ gì nữa mà ko tìm 1 nửa khác cho mình.? Hy vọng bạn hp bên cạnh 1 trái tim chắc chắn thuộc về bạn.

• Đăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 9 năm trước

thiêu gì dàn ông mà lai di pha' gia dình nguòi ta, hay dặt tình yêu voi nhung nguòi chua co vo* thì co le se tranh' duoc tai nan em a.Coi chùng nêu gặp bà vo* nguòi ta nghen co thê mât mang do nha.

• Ẩn danh
    9 năm trước

thật su thi nếu nhu anh ta thật su yêu ban thi anh ta se tu bo tất ca,ke ca vo con cua minh de bao ve tinh yêu,một người dan ong thi rất ham cua la do,ban nen xem xét thật kỹ roi moi dua ra quyết dinh nhe!ban nen thang thang hoi người ấy la nếu anh thật su yêu em thi anh nen co một lập trương thang thang.nếu anh ấy yêu ban thi nen chấm dứt voi vo,de bao ve tinh yêu giua ban va anh ấy!chúc ban co quyết dinh sang suốt nhe!

• 9 năm trước

Dừng lại thôi!

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

Thật chẳng biết nói với bạn thế nào đây ?

Nhưng bạn có bao giờ đặt mình vào hoàn cảnh của vợ anh ấy không ?

Nếu bạn đã có chồng & hai con, chồng bạn cũng bí mật cặp bồ thì bạn nghĩ sao ?

Hãy suy nghĩ kỹ lại đi bạn à.

Anh ấy không phải 1/2 của bạn đâu.

Bạn cần mạnh mẽ & dũng cảm hơn để nhìn thẳng vào sự thật.

Yêu người ta là phải muốn cho người ta hạnh phúc chứ nhỉ ?

Violet không nói nhiều đâu, chỉ nói vậy thôi bạn à.......

Hãy lựa chọn cho mình một hướng đi đúng đắn trong tình yêu nhé.

Tạm biệt bạn.

Ngày chủ nhật an lành.

• 9 năm trước

bạn nên tìm một nửa cho mình đi, khi đó anh ta sẽ rời bạn.

• 9 năm trước

A ấy có thể nói là a vì con cái này nọ hay là gì gì đó những thứ mà đàn ông đã có vợ cứ hay ra ngoài thao thao bất tuyệt với các cô gái khác, cái chính là để PR cho hình ảnh của minh thôi nâng cao giá trị cho mình thôi. Nếu thật sự a ta tốt như vậy thì tại sao lại cặp với 1 cô gái khác khi biết là vợ mình đang ở nhà và chăm sóc cho đứa con bị bệnh. Có con bị như vậy lẻ ra a ta phải dành nhiêu thời gian cho con và động viên vợ mình trong quá trình lấy lại sức khỏe cho con của mình. Mình nghỉ là bạn thay vì làm ngươì thứ 3, bạn sẽ khuyên anh ấy nên chung thủy với vợ mình hơn. Thật sự đã là mẹ thì khi biết con mình bị tự kỉ thì họ sẽ rất buồn lòng, lúc này người đan ông cần thể hiện vai trò là một chỗ dựa về tinh thần thật vưỡng chắc.

Là phụ nữ bạn nên biết rõ điều này.

Đàn ông trên đời đâu có thiếu đâu bạn đừng tự làm khổ mình. Chuyện này hết sức là bình thường không có gì phải buồn cả bạn à.

Chúc bạn luôn có những quyết định đúng đắn nhất. Cm2!!!

• Ẩn danh
    9 năm trước

bạn nên thận trọng khi quyết định yêu một người đã có gia đình vì bạn rất khó kiểm soát được tình hình. người đàn ông bạn yêu không dễ dàng từ bỏ gia đình, nhất là con của họ. bạn thử đặt mình vào vị trí của người đàn ông bạn yêu và vợ của anh ấy bạn sẽ có sự quyết định sáng suốt hơn. Nếu khi bạn lập gđ có một người thứ ba như bạn làm cho gđ bạn tan nát thì bạn có hận người thứ ba kia không. có khi vợ người đàn ông bạn yêu cũng đang hận bạn thì sao. theo tôi nếu chỉ là cảm xúc thì bạn nên dừng lại, đó cũng là cách mà bạn sẽ thấy thanh thản hơn và cứu vớt một gđ trên bờ vực tan vỡ.

• Ẩn danh
    9 năm trước

Bạn nghĩ bạn rất khổ rất nhjều vì tình yêu của bạn ?! Nhưng bạn có nghĩ đến vợ của bạn traj bạn k? Rất có thể cô ấy còn khóc nhjều hơn bạn cả trăm lần nữa đấy! Còn 2 đứa con của anh chúng sẽ sống như thế nào khj bjết cha mình là ngườj như zậy!? HẠNH PHÚC ĐƯỢC XÂY DỰNG TỪ NHỮNG THỨ TỐT ĐẸP NHẤT CHỨ KHÔNG PHẢJ TỪ NJỀM ĐAU CỦA NGƯỜJ KHÁC!

• 9 năm trước

theo ý kiến chủ quan của mình thì bạn có nghĩ bạn đang phá vỡ hạnh phúc của ai đó không. theo mình bạn nên chọn 1 con đường mà có đường lui cho bạn, cho Anh đó và cho vợ, con anh đó. nếu đi quá xa và không dừng lại được. Mình nghĩ người thiệt thòi sẽ là cả bạn và cả gia đình anh đó đó ! chúc bạn có quyết định đúng !

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.