XIN TẠM BIỆT ! CÁC BẠN CÓ BUỒN KHÔNG ?

Tâm hồn chơi vơi, tinh thần bối rối...Nên mình không vào yahoo hôm nay, và cũng không thể tham dự vào những câu hỏi được, mong các bạn hiểu cho nhé. Lý do : Mẹ mình đang trong cơn hấp hối, và có thể lìa trần vào trong những ngày đầu tháng 3-2011. Suốt hôm nay, mình vẫn chưa tìm mua được vé phi cơ trong mạng, và... hiển thị thêm Tâm hồn chơi vơi, tinh thần bối rối...Nên mình không vào yahoo hôm nay, và cũng không thể tham
dự vào những câu hỏi được, mong các bạn hiểu cho nhé.
Lý do : Mẹ mình đang trong cơn hấp hối, và có thể lìa trần vào trong những ngày đầu tháng 3-2011.
Suốt hôm nay, mình vẫn chưa tìm mua được vé phi cơ trong mạng, và khi mua được thì mình sẽ về
Viêt-nam trong bất cứ lúc nào, và có lẽ sẽ ở lại bên ấy trong khoảng 4 đến 7 ngày để lo việc tang chế. Chính vì thế, nên mình sẽ vắng mặt một khoảng thời gian để tâm hồn lắng dịu.

Xin trân trọng thông báo,mong các bạn hiểu cho và xin tạm biệt các bạn nhé.
Thân mến.
Nguyen-Phi.
Cập nhật: Chao tat ca cac ban than men ! May bua nay minh van lam viec khong ngung, va lam viec nhieu hon thuong le, boi vi moi khi di ve Vn. thi minh can phai giai quyet rat nhieu van de sau khi vang mat ! Ngay hom nay la ngay cuoi cung cua thang 2, nen phai tong ket cuoi thang vao ngay mai. Thanh thu rat la ban ron... hiển thị thêm Chao tat ca cac ban than men !
May bua nay minh van lam viec khong ngung, va lam viec nhieu hon thuong le, boi vi moi khi di ve Vn.
thi minh can phai giai quyet rat nhieu van de sau khi vang mat ! Ngay hom nay la ngay cuoi cung cua
thang 2, nen phai tong ket cuoi thang vao ngay mai. Thanh thu rat la ban ron !...
Hom nay, minh cung da mua xong ve phi co, va vua sap xep hanh ly xong va thu tu se len duong.
Tinh trang cua me minh : Khong phai benh hoan gi ca, ma vi lon tuoi ma thoi, nen co the khong con
nang luong nua. Hien nay tinh trang suc khoe kem dan, tay chan bat dau lanh dan, cac co bap va
xuong bat dau khong con linh hoat nhu truoc nua, tuc co nghia la cung hon va kho chuyen dong.
Bay gio chi con mo mat va nham mat ma thoi, va moi khi gia dinh nhac toi ten minh, thi nuoc mat me minh roi, nhu dang doi dua con ap ut tro ve gap mat lan cuoi trong gio lam tu.
Dieu ma minh hien nay lo lang nhat la : Minh co ve kip truoc khi me ra di hay khong ma thoi !

Trong tat ca cac cau tra loi cua
Cập nhật 2: cac ban, minh kho ma co the chon cau tra loi nao la cau tra loi hay nhat, boi vi moi cau deu co the cho minh rat nhieu nghi luc, cam xuc trao dang va chan chua tinh nguoi dong loai... Xin cac ban vui long cho minh chon cau tra loi dai nhat la cau tra loi tot nhat. Xin chan thanh cam ta tat ca cac ban. Than... hiển thị thêm cac ban, minh kho ma co the chon cau tra loi nao la cau tra loi hay nhat, boi vi moi cau deu co the cho minh rat nhieu nghi luc, cam xuc trao dang va chan chua tinh nguoi dong loai...
Xin cac ban vui long cho minh chon cau tra loi dai nhat la cau tra loi tot nhat.
Xin chan thanh cam ta tat ca cac ban.
Than men.
nguyen-Phi
20 câu trả lời 20