Em có thể tâm sự với 1 người anh ở trên này ko ah ?

em mong cả nhà thông cảm vì em nói chuyện riêng với 1 người anh ở trên này,lý do đơn thuần vì anh ấy là 1 thành viên ruột của box truyện cười nên bài viết của em được post ở đây thì anh ấy mới có thể đọc được. ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ anh trai ah,em biết nếu em kêu anh là anh trai thì anh sẽ... hiển thị thêm em mong cả nhà thông cảm vì em nói chuyện riêng với 1 người anh ở trên này,lý do đơn thuần vì anh ấy là 1 thành viên ruột của box truyện cười nên bài viết của em được post ở đây thì anh ấy mới có thể đọc được.
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~...
anh trai ah,em biết nếu em kêu anh là anh trai thì anh sẽ tức giận lắm,nhưng em nghĩ anh sẽ hiểu vì sao em kêu anh là anh trai.ngày trước anh ko chịu làm anh trai của em vì có nguyên nhân nhưng bây giờ thì nguyên nhân sẽ ép anh phải làm anh trai của em.....vì khi anh làm anh trai của em thì cả 2 ta mới có cái quyền quan tâm đến nhau anh ạ.

ngày hôm qua em đã thay sim,em đã xóa những tin nhắn,những lời chúc mà ngày trước em rất thích nên đã lưu lại,em đã xóa số dt của anh,.....em đã xóa tất cả những gì liên quan đến anh nhưng....em ko thể xóa anh ra khỏi trí óc của mình.

em đã tự nhủ sẽ ko khóc vì anh thêm 1 lần nào nữa nhưng......chính em cũng ko thể sai khiến chính mình,em vẫn khóc.em đã cố gắng để tỏ ra mình là 1 đứa con gái có cá tính mạnh trước mắt mọi người nhưng "giấy ko thể bọc được lửa",nội tâm em quá yếu đuối nên vẻ ngoài náo nhiệt ko thể che dấu được......đứa bạn chung phòng trọ đã tát em 2 cái,2cái tát ko đau nhưng em đã ôm chầm lấy nó mà khóc,em biết nó tát em là muốn em tỉnh mộng,nó muốn em trở lại với vẻ ngoài náo nhiệt của em,nó mắng em là 1 đứa quá yếu đuối lại thêm cái tính thương người dưng,nó nói em sẽ ko bao giờ giữ vững được lập trường nếu em vẫn mãi là bông Hoàng Lan "dại",nó nói em nên thay đổi lại chính bản thân mình......thà làm "mây trắng" đùa vui cùng gió còn hơn làm bông "lan vàng" để gió đùa vui lại chính mình (thà làm Bạch Vân vờn làn gió chứ đừng làm Hoàng Lan nghiêng theo chiều gió)

em ko biết rằng liệu mình có thể thay đổi cách sống từ Hoàng Lan thành Bạch Vân ko nhưng em muốn thử anh ạ.nếu cứ mãi làm HL,cứ mãi thương người....thì ai sẽ thương em ???

em muốn thay đổi mình để anh bớt lo lắng cho em hơn,em muốn anh làm anh trai của em để anh và em vẫn có cái quyền quan tâm nhau,khi làm anh trai của em....anh vẫn có quyền nói....vẫn có quyền cười đùa với em....như trước....thậm chí là nhiều hơn trước,như vậy là em sẽ mãi mãi được kêu tên anh,mãi mãi được gọi anh là anh,mãi mãi có tình thương anh dành cho em.....tuy ko bằng ngày trước....nhưng sẽ ko bao giờ mất.

em vẫn dùng số dt cũ,em cũng hy vọng anh sẽ ko đổi số khác.em hy vọng khi nào em hoặc anh buồn thì cả 2 đều tìm đến nhau để tâm sự.....vì anh và em là anh trai và em gái.
20 câu trả lời 20