Mọi người vẫn nói với mình ngoại hình không quan trọng nhưng trên thực tế?

lúc vào cửa hàng , hay về trường cũ v.v.v. mình vốn là nam mà cũng chỉ ở nhà suốt ngày , nhà cũng khó khắn lắm , nên ăn mặc của mình cũng đơn giản có gì mặc nấy , mình chỉ mặc 1 cái áo đồng phục cũ từ hồi cấp 3 , mặc 1 cái quần jin cũ hơi rách 1 chút , đi 1 cái dép qoai hậu cũ từ thời cấp 3 cũng chẳng có nhiều tiền... hiển thị thêm lúc vào cửa hàng , hay về trường cũ v.v.v. mình vốn là nam mà cũng chỉ ở nhà suốt ngày , nhà cũng khó khắn lắm , nên ăn mặc của mình cũng đơn giản có gì mặc nấy , mình chỉ mặc 1 cái áo đồng phục cũ từ hồi cấp 3 , mặc 1 cái quần jin cũ hơi rách 1 chút , đi 1 cái dép qoai hậu cũ từ thời cấp 3 cũng chẳng có nhiều tiền hay điện thoại ,xe máy , mình cắt tóc ngô ngố vì mặt cũng hơi to và ngố , lúc đến thấy người ta đón tiếp không nhiệt tình cho lắm , còn thằng em hàng sóm của mình , nó có ăn mặc lich sư , điện thoại di động cảm ứng , đi xe máy , mặt mũi sáng sủa đầu tóc gọn gàng , lúc đến thấy người ta đón tiếp rất nhiệt tình , đặc biệt nó hay gây được cảm tình của đám con gái sung quanh
15 câu trả lời 15