Sao anh không đến thăm em chiều nay?

Sao anh không đến thăm em chiều nay ? Cho em không nhớ thương anh từng ngày Nhành mai non nớt giờ xanh lá Như vẫn cùng em ...chờ bước ai Sao anh không đến thăm em chiều nay? Đêm thâu chiếc bóng vẫn u hoài Anh ở phương trời nào có hiểu Em vẫn mong ngày tay trong tay chúc các bạn một ngày cuối tuần vui... hiển thị thêm Sao anh không đến thăm em chiều nay ?
Cho em không nhớ thương anh từng ngày
Nhành mai non nớt giờ xanh lá
Như vẫn cùng em ...chờ bước ai

Sao anh không đến thăm em chiều nay?
Đêm thâu chiếc bóng vẫn u hoài
Anh ở phương trời nào có hiểu
Em vẫn mong ngày tay trong tay

chúc các bạn một ngày cuối tuần vui trọn vẹn ...
Cập nhật: CÁM ƠN BẠN ?( bạn trả lời đầu tiên)về lơi khen nhé,NX cũng chúc bạn vui ngày cuối tuần há HXT :Anh đến thăm em -xin đừng trau chuốt Bởi em yêu vì anh chính là anh Gian dị ,tự tin và rất chân thành Anh nhớ cất bộ veston đi nhé Cám ơn HXT nhe,khi nào cảm xúc thơ đến vậy,cho NX đoc đi,nhớ bài... hiển thị thêm CÁM ƠN BẠN ?( bạn trả lời đầu tiên)về lơi khen nhé,NX cũng chúc bạn vui ngày cuối tuần há
HXT :Anh đến thăm em -xin đừng trau chuốt
Bởi em yêu vì anh chính là anh
Gian dị ,tự tin và rất chân thành
Anh nhớ cất bộ veston đi nhé
Cám ơn HXT nhe,khi nào cảm xúc thơ đến vậy,cho NX đoc đi,nhớ bài BẬU --QUA của HXT quá
Cập nhật 2: BBH à,NX cũng có mấy mail BCVP nè,có câu bên tâm lý ,nhiều câu trả lời hay lắm ,mà mất tiêu,bị mất điểm nữa,hihih,tập sống chung với BCVP đi ,biết bạn đang bức xúc lắm há ,chia sẻ,vui nhe,đừng để ý chuyên vặt ,cho rộng hồ sơ mà
Cập nhật 3: Ry bạn ui :ko hiểu à"tại bởi BÁC đi ..."bác nào nhỉ,cam ơn nhe,chúc vui cuối tuần ,né câu hỏi của NX về ý nghĩa tên Ry hoài,ko trả lời,hôm nào NX gọi là cà RY gà ráng chiu nhe
Cập nhật 4: HXT anh yêu,chêt nỗi ,em mới nói là anh đã "cất" (thay )bộ veston đi liền ,vào trong rèm "cất" đi anh,anh "cất ""tại nơi trống trải ,em ...chóng mặt quá hihihihih Cô bé HT yêu dấu :hôm nay có gì lạ lạ nhe,nói trươc ko đươc ngại như bác Thuận đó,hôm nọ bé mới lên top ten là trốn mất tiêu để mọi người réo hoài mới... hiển thị thêm HXT anh yêu,chêt nỗi ,em mới nói là anh đã "cất" (thay )bộ veston đi liền ,vào trong rèm "cất" đi anh,anh "cất ""tại nơi trống trải ,em ...chóng mặt quá hihihihih
Cô bé HT yêu dấu :hôm nay có gì lạ lạ nhe,nói trươc ko đươc ngại như bác Thuận đó,hôm nọ bé mới lên top ten là trốn mất tiêu để mọi người réo hoài mới ra,..ai chọi hả
HT em hởi ai chọi em
Hãy nép bên anh bờ vai mểm
Anh dành cả đời cho em nấp
Sẽ chẳng còn ai trêu ghẹo em
Cập nhật 5: Sâu non à:Mưa thì cứ măc,anh cứ đến đừng để em chờ mãi anh ơi.....người quen phải ko,sao goi bằng chị nhỉ... Cát Bụi nhóc yêu:bài thơ hay quá,nhưng đoc nghe buồn quá,ko lẽ cứ thân xác lấm lem là để người khác chờ mãi sao...Anh cứ đến dù thân anh cát bụi....em vẫn chờ muôn thuở dấu chân anh...cam ơn... hiển thị thêm Sâu non à:Mưa thì cứ măc,anh cứ đến
đừng để em chờ mãi anh ơi.....người quen phải ko,sao goi bằng chị nhỉ...
Cát Bụi nhóc yêu:bài thơ hay quá,nhưng đoc nghe buồn quá,ko lẽ cứ thân xác lấm lem là để người khác chờ mãi sao...Anh cứ đến dù thân anh cát bụi....em vẫn chờ muôn thuở dấu chân anh...cam ơn đã chai sẻ tận tình
TTT ơi: anh cứ đến chiều nay ,em sẽ đợi
Dù tháng ngày làm mòn mỏi hồn em
Em vẫn tin một chiều tím êm đềm
Ta gặp gỡ dâng trào bao nỗi nhớ
Chi ICH:Mail lại bi lỗi sao đó,2 mail cho chị rồi ,bao niềm tâm sự trong đó,gửi đi thì hiện dòng chữ vàng phía trên mail "dường như đia chỉ sai vui lòng kiểm tra lại.."chị vào nick này hay Diana công nương lại dùm em chị nhé,em dưa vào đó hồi âm thì lại đươc
Cập nhật 6: Cecilia:cam ơn nhiều lắm há,NX cũng mên phong cách của bạn đó,hôm qua ngang qua đường Hùng Vương có viêc,trời đổ mưa thật lớn,ghé trú mưa ,nhờ vậy mới biết trên đường này có shop Cecilia ,chợt nhớ đến người cung4 mang tên này trên YHĐ ,thân ái... Thanh thai Phan :NX lì lắm nha,ghẹo ko sợ đâu,nhưng đâu có khi nào... hiển thị thêm Cecilia:cam ơn nhiều lắm há,NX cũng mên phong cách của bạn đó,hôm qua ngang qua đường Hùng Vương có viêc,trời đổ mưa thật lớn,ghé trú mưa ,nhờ vậy mới biết trên đường này có shop Cecilia ,chợt nhớ đến người cung4 mang tên này trên YHĐ ,thân ái...
Thanh thai Phan :NX lì lắm nha,ghẹo ko sợ đâu,nhưng đâu có khi nào bận làm tóc mà ko tiếp đươc ,toc NX đơn giản mà,vui xỏa dài,buồn túm lên đuôi gà là xong ,cám ơn nhiều há ...
Cập nhật 7: Pretty...tên dài khó nhớ quá,cám ơn bạn nhiều ,bài thơ dài và hay ,NX duong như chưa đủ nội lưc làm 1 hơi như vậy đâu....
GRTL thân mến:Nhân vật chính đến rồi,nhưng đến quá muộn màng cho cả 2..NX và người ấy,cam ơn nhiều nhé,rất xúc đông với sự chia sẻ này....
Cập nhật 8: NN bạn hiền ơi Anh đến thăm em buổi chiêu nay Cho dù anh co tỉnh hay say Em vẫn mong chờ anh "bay "đến Em sẽ vở óa ,vui lắm thay Chưa khi nào thấy tình bạn làm ấm lòng thế này,NN ạ... Cám ơn tất cả các bạn đã chia sẻ,cam ơn luôn những bạn sau rèm tặng sao lung linh,chuc tất cả một tuần an vui và hanh phúc hiển thị thêm NN bạn hiền ơi
Anh đến thăm em buổi chiêu nay
Cho dù anh co tỉnh hay say
Em vẫn mong chờ anh "bay "đến
Em sẽ vở óa ,vui lắm thay
Chưa khi nào thấy tình bạn làm ấm lòng thế này,NN ạ...
Cám ơn tất cả các bạn đã chia sẻ,cam ơn luôn những bạn sau rèm tặng sao lung linh,chuc tất cả một tuần an vui và hanh phúc
14 câu trả lời 14