Đáng lẽ tôi k post bài nữa! Nhưng tôi thật không thể chịu nổi sự oan ức này!?

Tôi xin thề là tôi không làm thế, đã có 2người từng nói với tôi như vậy. Nhưng tôi thề rằng tôi chỉ có 1nick.

Lý do, có thằng bạn, nói đúng hơn là thằng em vì nó nhỏ tuổi hơn tôi "lúc trước" đã làm chuyện này vì đã BCVP tôi mấy chục câu, nó xjn lỗi và muốn lấy lại đjểm cho tôi.

Nhưng sau đó PTT đã bảo tôi kêu nó ngưng lại.

Tôi đã kêu nó ngưng.

Và quả thật đã ngưng.

Sau này thật tình không phải, tôi không hề như vậy.

Nếu tôi gian lận thì đã ẩn hết câu trả lời rồi.

Vả lại nếu muốn gian lận thì tôi tội gì phải làm vậy, có thể tạo thêm vài nick để đặt câu hỏi sau đó bình chọn cho tôi.

Cám ơn đã đọc hết tâm sự này và cám ơn những bạn đã hiểu tôi.

1lần nữa tôi xin nhắc lại là tôi không làm.

/ >----< \ />----<\

(= ^_^ =)(= ~_~ =)

("')___("')('")___("')

http://AMeo-F1.tk

Cập nhật:

Thứ tôi cần bây giờ là lời xin lỗi của những bạn đã chửi tôi và hiểu lầm tôi.

Hay là muốn tôi theo Tin Ta Đi, Ka Ka, Ác quỷ, Thientinh,...

Tôi ức đến phát khóc đây!

Cập nhật 2:

Các bạn không thể nghĩ AMèo này là người như thế, Mèo không thể tin được ngay cả chị My My, anh Crystal, whatlove, vàng hoe, Phạm Tuấn Thanh, Hero sun star, pé Hoàng Nhi,...những người bạn thân và hiểu Mèo nhất lại có thể đồng tình với bài spam đó.

Cập nhật 3:

Thôi được.

Để xem ngày mai tình hình sẽ thế nào.

Mọi câu trả lời phản đối Mèo làm Mèo phải tức đến ói máu đây!

Điên Nặng nữa.

Ngay cả cậu cũng nghĩ Mèo như zậy sao hả?

Cập nhật 4:

Từ lúc vào box tới giờ, đây là lần đầu tiên Mèo xưng bằng "tôi".

Mèo thật không muốn đâu, cảm thấy khó chịu lắm!

Cập nhật 5:

Anh Crystal, làm gì phải làm vậy chứ?

Box này sao lắm kẻ suy nghĩ nhiều vậy.

Mèo rảnh là đánh dấu sao và dấu chỉ lên cho mọi người.

Nên anh đừng xoá. Vì có công sức của Mèo.

Tốn mất mấy chục KB nữa.

Cám ơn vì anh đã thông cảm.

Cập nhật 6:

My My: Chị không hổ danh đứng đầu box, nói thấu tình đạt lý đến nỗi Mèo muốn rơi nước mắt.

Mọi người khi đặt câu hỏi xong thì 1ngày sau hãy bình chọn ngay đi xem nào.

14 Câu trả lời

Xếp hạng
  • My My
    Lv 6
    9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Đồng tình? Thật ra chị đã ko có gì để bình luận trong câu hỏi đó vì thứ nhất,chị đương nhiên là không hùa vào tố cáo em,thứ hai...cũng không cách nào biện hộ cho em được...vì thật sự đây là chuyện........ngoài khả năng.......em đã nói gì viớ chị để chị hiểu em? Tuy rất có cảm tình với em mặt dù chỉ mới biết em đây thôi,nhưng chị lấy tư cách gì để nói thay cho em? Thế nên chị muốn đứng ngoài cuộc xem thế nào,chị có hỏi Hero về chuyện này,vì em ấy thường lên HĐ hơn chị,Hero cũng có nói là ...có người muốn đền bù cho em gì đó....thế thôi...chẳng lẽ giờ chị phải vào gân cổ cãi lại rằng em Ameo không phải như vậy? dựa vào đâu? Nói mà không có căn cứ thì ai nghe chị? Hy vọng qua bài viết này mọi người sẽ hiểu em hơn..em cũng đừng nghĩ mọi người xa lánh em...mong em bình tĩnh để biết mình phải làm sao...dù sao chuyện này cũng không mấy quan trọng đâu,quan trong là cái Tôi của em...Chúc em ngày mới...tốt hơn ngày hôm qua!

• 9 năm trước

Mèo ơi thôi hảy bỏ qua đi tôi hiểu nổi khổ đó mà vì tôi củng bị mạo danh bị phá rồi bị BCVP liên tục có khi ngày cả chục cái mà toàn là mấy cái củ mèm k hà tức chết đi mà biết nói ai

Trên đây mạng ảo mà ai làm gì ai nói gì thì cứ kệ họ đi trên đây có kẻ xấu có người tốt vậy mình tạo niềm vui cho mình cho mọi người là chính thui còn nhửng chuyện khác hảy cho nó ngủ wên đi thì sẻ thấy hay hơn

Thì có lẻ họ chỉ đùa tí thui nhưng vô tình trở thành trò chơi ác ý

Hảy bỏ qua cho họ củng chính là cho mình cho mọi người niềm vui

• 9 năm trước

E tin Amèo mà!^_^

• Ẩn danh
    9 năm trước

uhm!whatlove tin mèo .

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

Thôi mà!

Kệ họ! Họ thích nói jì kệ.

Mình có quan trọng đâu.

Mình vào này để xả bọ chét đó chứ.

Họ quan trọng lever cứ để họ làm đi.

Tui mà quan trọng lever tui đã đi cày game.

Chắc kiểu này tui cũng phải dạt qua box thơ ca làm ăn với ông mới dc.

Mr phạm duy tiến.

• 9 năm trước

Thế thì chú không làm vậy phải không. Nếu thế thì không việc gì phải lo lắng cả.

Xem như bài này đã bảo hộ cho chú rồi. Đừng buồn.........

Còn về phần chú muốn theo Tin Ta Đi, Ka Ka, Ác quỷ, Thientinh .

Đừng đánh mất chính mình chứ..........

Thú thật, Nếu hiện tại bạn để ý những câu trả lời của tôi trong box gần đây nhất. sẽ thấy có vài dấu tay chỉ lên (không biết là ai ). Nói chung, ngón tay chỉ lên nhiều hơn những thành viên khác. Để tránh hiểu lầm, tôi sẽ xóa những câu trả lời này

Còn nếu không, vẫn để bình thường. CHỉ bị xóa nếu có BCVP

• 9 năm trước

Tui chả hiểu tại sao mấy bạn trong box này làm mọi việc như nghiêm trọng lắm đối với tui chả có gì lớn cả trong mấy cái vụ nham nhí này :D

Mặc dù tui cũng hay tào lao hay nhảm nhảm trong cái box này nhưng tui cũng muốn bít chuyện gì đã xảy ra mà cái box này sao mấy ông từ post DV & TC lại ngưng vậy ? Vì chuyện gì ? Hay chỉ là sự ích kỷ toan tính của 1 số người ???

Còn việc bạn này nói á ! Thực ra mình chả hiểu gì rõ lắm nhưng đối với mình YHD chỉ là nơi mình lên trả lời kiếm điểm như siêu cấp trong Boom thôi :)) mình chưa bao giờ dùng acc khác để cay điểm chi vì điểm số chả là gì cả ! 1 con số ảo thì chả cần ta quan tâm tốn công vì nó :D ! Vì thế tớ cho mọi người xem toàn bộ thông tin như các câu hỏi, trả lời , nich chat luôn (nếu thích cứ add dzo nhé :D nich chính của mình luôn đấy online 100% = mobi mà) để cho thấy mình không có gian lận gì cả hehe ! Mình tham gia YHD từ năm 2009 nhưng tham gia vài tháng thì nhà cắt mạng nên đã ngưng tầm 1 năm rưỡi ^^! Lúc đó dc 3k6 điểm ấy chứ (hạng top 400 lúc bấy giờ đấy ^^! ) bây giờ xuống rồi chỉ trong top 800 thôi :(( mình tự hào ghê !

Còn việc bạn này có việc đó hay không thì không quan trọng đối với mình ! Vì ai muốn kiem điểm thì cứ kiếm mình chả quan tâm nhưng mình chả muốn vì chuyện nhỏ này box chả có ai hay chỉ là sự ích kỷ của người nào đó - họ nghen tị vì điểm số !

• Ẩn danh
    9 năm trước

mình thông cảm vs bạn. Nhưng hoạt động này là để chia sẻ kinh nghiệm giải đáp vướng mắc cho mọi người.Đâu đc lợi lộc gì hay tiền thưởng.Sao ta không trung thực hơn.rất tiếc khi có ng lại lấy ra làm trò chơi để cầy điểm.

• 9 năm trước

trước hết xin được chia sẻ nhé! có nhiều nhận xét, ý kiến rồi , tại tui nhiều chuyện nên đồng cảm với cậu thôi!

mình nghĩ bây giờ cách giải quyết vấn đề thế này, xem thử nhé:

1. Kêu người đã có ý định bù đắp hay xin lỗi gì ra mặt dùm đi! Trả ơn mà làm theo cách ấy thì hại nhiều hơn lợi rồi!

2. Dù ko biết thật hư ra sao,(mà sự thật cũng ko quan trọng lắm đâu!) Cho dù Cậu không có làm nhưng tớ nghĩ cậu nên ra 1 lời xin lỗi trước mọi người, Hãy nhận lỗi về mình trước, vì mình đã gây sự hiểu lầm cho mọi người, còn đúng hay sai thế nào thì những đóng góp sau này cho box của Mèo sẽ chứng tỏ cho mọi người thấy.

3. Nếu cậu bỏ đi thì tôi nghĩ cậu đã làm đấy! Cậu còn ở lại thì cho thấy cậu chả sợ gì cả_vàng thật thì sợ gì lửa! Hồi sau sẽ rõ, mà cậu đang vào box với ý định gì!?! tìm những người bạn chân thành? sự chia sẽ?,niềm vui ? sự quan tâm? hay chỉ vào để chat? để nỗi bật giữa đám đông? để được cộng điểm?.......Hãy suy nghĩ lại mục đích của Mèo vào box, những cái khác loại khỏi trí óc. Nghe lại bài mặc kệ người ta nói đi!

4. Vui lên nhé! nếu ko có ai giải tỏa thì sang đây tui cho mượn cái vai! ( mà nhớ trả lại cho cô em gái thì mới cho mượn àh!) con zai gì mà........ là đàn ông thì phải Có Chỗ Đứng và Cứng Chỗ Đó nhớ chưa!

• 9 năm trước

hihi....

vanghoe đồng ý với cách suy nghĩ của Crystal...

việc theo ai , đi đâu và làm gì là do suy nghĩ về giá trị

của nhân cách và tình bạn bè ...và đó cũng là quyền

tự do cá nhân của mỗi người chúng ta...

còn việc Xin lỗi thì vanghoe nghĩ rằng : Người em của chú...

phải thay mặt chú và mọi người Công khai Xin lỗi vì đã làm những việc

gây nên sự hiểu lầm của mọi người đối với chú!

cái này là anh thẳng thắng góp ý ...mong chú đừng giận !!!

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.