Toi la nguoi viet nam?

tớ nghe nói ở pox này có những người bất mãn với chính quyền.đưa ra lời lẽ phản động.các bạn à!các bạn đang làm gì vậy!tôi là người việt nam nên tôi rất hiểu đất nước của tôi đang sống,-1 đất nước vì hòa bình,người việt nam yêu hòa bình Về chính trị,thì tớ ko dám nój,nhưng tớ dám chắc 1 điều là ở chế độ nào cũng... hiển thị thêm tớ nghe nói ở pox này có những người bất mãn với chính quyền.đưa ra lời lẽ phản động.các bạn à!các bạn đang làm gì vậy!tôi là người việt nam nên tôi rất hiểu đất nước của tôi đang sống,-1 đất nước vì hòa bình,người việt nam yêu hòa bình Về chính trị,thì tớ ko dám nój,nhưng tớ dám chắc 1 điều là ở chế độ nào cũng vậy thôi,đều có những mặt hạn chế.như tư bản chủ nghĩa,điển hình là nước mĩ,dân chủ hay sao khj mà chỉ có những ngườj gjàu mớj được làm tổng thống.công bằng hay sao khj đằng sau Những lâu đàj nguy nga tráng lệ là những khu nhà ổ chuột,và vớj sự kiện 11-9 thì các bạn cũng tự hỏj tạj sao rồj.tạj sao khủng bố lạj xảy ra ở mĩ mà ko phảj ở việt nam?vì sao họ khủng bố?Còn ở việt nam,các bạn à,nước ta vì sao vẫn còn ngèo thì các bạn biết rồj,một đất nước trảj qua 2 cuộc chjến tranh tàn phá ác liệt,đến mãj năm 86 mớj bắt đầu khôj phục kinh tế,trong khj các nước khác khôj phục kinh tế từ lâu rồj.còn về xã hộj chủ nghĩa,tớ Có thể nój đây là 1 chế độ tốt đẹp,mục đích là tốt đẹp,nhưng ng lãnh đạo thì có 1 số phần tử biến chất,nên gây ra 1 số vấn nạn như tham ô,.mất công bằng xã hộj Các bạn bức xúc thì các bạn nój trên cộng đồng mạng xã hộj,nhân cơ hộj đó 1 số thằng phản động kích bẩy,thêm dầu vào lửa.dẫn đến bạo loạn,lật đổ,chjến tranh,rồj ngườj chết...các bạn muốn thế sao,muốn thế sao hả?các bạn có dám chắc đảng cộng sản ko còn,Và thay thế bằng đảng khác,thì đảng đó sẽ đưa đất nước đj lên ko.
các bạn à!nếu các bạn nghĩ cho nước nhà thì các bạn hãy học cho gjỏj,rồj lên lãnh đạo,rồj hãy đưa ra nhjều sáng kiến,chính sách để đưa đất nước đj lên.Phảj ở vị trí đó thì các bạn sẽ hjểu.nếu ko làm được thì xjn đừng nój gì gây bạo loạn,lật đổ cả.sẽ có taj hoạ ập đến,sẽ có chjến tranh,ngườj chết từ chính lờj nój của các bạn.khj đó,tôj có thể chửj bạn là đồ gjết ngườj ko dao!điều quan trọng ko phảj là Thay đổj,mà là sửa chữa.và ko có chế độ nào tốt đẹp mà ko có những hạn chế,vấn đề là nhjều hay ít.
hãy tjn tưởng rằng 1 chế độ lí tưởng,1 xã hộj lí tưởng sẽ đến vớj chúng ta,từ những chủ nhân tương laj của đất nước
Tớ chỉ nói vậy thôj,và ko độj trờj chung vớj bọn phản động.đáng buồn cườj ở đây là có những kẻ ko biết gì về chính trị cũng tham gja để nój,nếu aj quan tâm đến vấn đề này thì hãy ép nick của tớ là linhgoogle,các bạn sẽ biết tớ là ai!
17 câu trả lời 17