Có ai đã từng xúc phạm tới người mình yêu chưa ? Mong sự giúp đỗ của các bạn , xin cảm ơn nhé ?

2 ng đang nằm nt cho nhau , bt nói là : đã vậy sau này về với nhau anh bỏ đi cả tháng trời xem ... có chịu được ko nhé ? bg nói : vậy cuối năm mình cưới để xem ai chịu được hơn ai nhé bt : uh, thật nhé để anh bảo bme ... ( vì yêu nhau nhưng ở xa nhau và hơn 1 tuần rồi ko... hiển thị thêm 2 ng đang nằm nt cho nhau ,
bt nói là : đã vậy sau này về với nhau anh bỏ đi cả tháng trời xem ... có chịu được ko nhé ?
bg nói : vậy cuối năm mình cưới để xem ai chịu được hơn ai nhé
bt : uh, thật nhé để anh bảo bme ...
( vì yêu nhau nhưng ở xa nhau và hơn 1 tuần rồi ko được gặp nhau - có lý do , cả hai bên đều rất nhớ nhau , và muốn được bên nhau , rồi vui đùa ... )
khong hiểu sao cô ấy ko nt cho mình nữa , chờ đến 10' nt để hỏi lý do thì cô ấy nói rằng mình quên mất . Lúc đó cái cảm giác thật khó tả đến với mình , ko kịp sn j - hay ko biết là vì sao mình có thể nói ra câu "do mat net " được . Cảm thấy có lỗi và chưa biết giải thích ra sao với cô ấy thì có tn , rồi gọi điện , nghe máy và nói buồn ngủ rồi tắt máy . Muốn xl em thật nhiều vì đã lỡ lời như vậy nhưng em đâu có thể bỏ qua ,em nghe máy nhưng ko chấp nhận lời xl của mình , mình biết mình đã xp cô ấy , sẽ rất uất ức , sẽ rất đau lòng ...và rồi điều j đến cũng đến , cô ấy muốn chia tay , ...ân hạn qúa , nhưng mình vẫn chưa đồng ý điều đó , vì mình ko muốn , mình yêu cô ấy qúa nhiều . Mình ko muốn mất cô ấy .
Bây giờ dau lòng lắm , rất muốn giải thích nhưng inh ko biết fải..... Giải thích như thế nào nữa .

Hai đêm rồi , mình đều ko thể ngủ được trước 3 và 4h sáng . Mình đã thiếp đi trong mệt mỏi của công việc hàng ngày .
Đến bây giờ mình rất sợ , sợ tn hay đt của cô ấy . Mình sẽ ko biết fải giải thích như thế nào nữa ...
Rất mong những góp ý của các bạn .
Mình xin chân thành cảm ơn .
Cập nhật: Sắp tới có thể mình sẽ xklđộng nếu như bắt buộc mình fải rời xa cô ấy , cô ấy cũng ko muốn mình đi , ko biết là vì sao nữa . Cũng có thể cô ấy nói như vậy là đang cho mình 1 cơ hội chăng ? Cô ấy cũng ã nói rằng : "em sẽ quay lại với anh khi anh giải thích được cho em vì... hiển thị thêm Sắp tới có thể mình sẽ xklđộng nếu như bắt buộc mình fải rời xa cô ấy , cô ấy cũng ko muốn mình đi , ko biết là vì sao nữa . Cũng có thể cô ấy nói như vậy là đang cho mình 1 cơ hội chăng ?
Cô ấy cũng ã nói rằng : "em sẽ quay lại với anh khi anh giải thích được cho em vì sao anh lại nói em như vậy" ...
Giờ ngồi đây mà nghe lòng đau qúa các bạn ah .
Mình sẽ mất cô ấy ?
Cập nhật 2: My ah , em biết ko ? Tại Lan và anh đều biết có 1 người con gái khác , đang yêu ng này và cũng đang trong thời gian để CỐ CHIA TAY , người đó đã đưa trai đến nhà và nghỉ ... Anh nghĩ rằng : chắc Lan tưởng anh nghĩ Lan cũng như người kia nên nói Lan như vậy em ah , chắc là thế thì... hiển thị thêm My ah , em biết ko ? Tại Lan và anh đều biết có 1 người con gái khác , đang yêu ng này và cũng đang trong thời gian để CỐ CHIA TAY , người đó đã đưa trai đến nhà và nghỉ ...
Anh nghĩ rằng : chắc Lan tưởng anh nghĩ Lan cũng như người kia nên nói Lan như vậy em ah , chắc là thế thì Lan mới hận anh , đúng ko ?
11 câu trả lời 11