liệu ngày tận thế có phải là sự thật?

mình hoang mang quá sợ ngày tận thế là sự thật hi vọng ai biết rõ nguồn gốc hãy cho mình biết câu trả lời tks nhiều lắm!

6 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

"Trái đất sẻ bị hủy diệt ngày 21/12/2012"

Chỉ là tin đồn nhảm nhí không có cơ sở khoa học, đừng hoang mang sợ hãI những chuyện vu vơ như thế.

Theo Thiên Chúa giáo thì "Ngày tận thế" sẽ không biết trước được, vì chính Chúa Jesus đã dùng ngụ ngôn nói: "Ta đến như kẻ trộm..."

Nếu như điều đó có xảy ra đi nữa thì việc gí phải lo sợ, vì lúc đó ai cũng như ta (tất cả đều trở về cát bụi)

Tốt nhất là hiện tại hãy sống sao cho xứng đáng "Mình vì mọi người, mọi người vì mình"

• Ẩn danh
    9 năm trước

co the xay ra khi con ngui chung ta van con nhung hanh donh toi ac keo dai va ngay cang tang len

mot ngay nao do trai dat se tro ve thoi ky nguyen thuy

ta se lam lai tu dau

ko con mat sai xot nua ban co nghi do la co hoi ko

• Ẩn danh
    9 năm trước

Lời tiên tri về ngày tận thế xuất phát từ bà Vanga 1 nhà tiên tri nỗi tiếng đã từng tiên đoán đúng từng sự kiện. Theo tui nhớ thì bả có tiên tri rằng CTTG 3 sẽ xảy ra vao cuối năm 2010 nhưng vẫn chả thấy gì. Nhưng diệt vong hay không là do chúng ta thôi tàn phá càng nhìu thì ngày đó đến càng sớm

• 9 năm trước

theo kênh discovery thì 30 tỉ năm nữa thì tất cả vũ trụ sẽ bị hút vào một hố đen [hơi bị lâu nhỉ :]}

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

theo loi tien doan cua vanga thi hien gjo dang xay ra chien tranh the gioi thu 3 tin rang do la su that neu xay ra chien tranh o nga

• Ẩn danh
    9 năm trước

dung roi do ban ,ve nha muon an gj thi an di , muon choi gi thi choi di .lam nhung gi minh thich de roi ra di mot canh thanh than ,khong tiec nuoi

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.