Bị người yêu lừa dối vì những việc kg đâu,vớ vẫn!!?

tôi và anh ấy quen nhau gần 8 tháng trời, nhưng càng ngày tui càng phát hiện ra những việc khi mới quen nhau a ấy đã nói với tui đều là dối trá. Những việc hết sức là tầm thường. Vd như: việc anh ấy học cấp 3 trường nào,việc anh ấy tốt nghiệp bằng cao đẳng hay đại học. Và việc anh ấy là người thân của 1 người nổi... hiển thị thêm tôi và anh ấy quen nhau gần 8 tháng trời, nhưng càng ngày tui càng phát hiện ra những việc khi mới quen nhau a ấy đã nói với tui đều là dối trá. Những việc hết sức là tầm thường. Vd như: việc anh ấy học cấp 3 trường nào,việc anh ấy tốt nghiệp bằng cao đẳng hay đại học. Và việc anh ấy là người thân của 1 người nổi tiếng. Tui đến với anh ấy bằng tấm lòng chân thật, tình cảm chân thành. Nhưng tạo sao anh ấy fải nói dối tui những việc như thế.Tui có nên tiếp tục với 1 người lừa dối mình suốt như thế kg?? Mặc dù những lần trước,khi tui phát hiện a nói dối tui,anh đã nhiều lần năn nỉ tui tha lỗi,những chuyện bé nhỏ như thế đừng để nó ảnh hưởng đến tình cảm,tui cũng đã cho anh nhiều cơ hội để thành thật với tui những việc trước giờ a dối tui.và anh cũng đã hứa là kg còn dối tui việc ji nữa về những việc tào lao đó nữa. Nhưng hiện tại tui thật Sock khi biết thêm 1 sự việc tương tự như trước.Lại là việc vớ vẩn,anh lại nói dối tui,hay chưa kịp thú thật với tui??????
9 câu trả lời 9