Khi cô đơn bạn không có ai để tâm sự, bạn sẽ làm gì?

một người mà mình có thể hoàn toàn tin.
Cập nhật: các @ thật hài hước, đặc biệt là Nhu Pham.
chùm trăn uh, tôi đã làm và đang làm rồi. nhưng nó không giải quyết được việc gì cả Nhu Pham ah.
Cập nhật 2: Nhu Pham có lẽ bạn đúng, càng chạy trốn ta càng lạc lõng. thậm trí khi đó ta nhận biết thêm được tình người, tình đời không như tâm trí mình. @ Mỹ Huyền: khóc thật to uh, hi hi bạn không nhìn nick của tớ là Thiên Bình 005 ah nhưng ngồi một mình và suy nghĩ sự đời là một gợi ý thật hay, cảm ơn bạn. @Không: ngồi im... hiển thị thêm Nhu Pham có lẽ bạn đúng, càng chạy trốn ta càng lạc lõng. thậm trí khi đó ta nhận biết thêm được tình người, tình đời không như tâm trí mình.
@ Mỹ Huyền: khóc thật to uh, hi hi bạn không nhìn nick của tớ là Thiên Bình 005 ah nhưng ngồi một mình và suy nghĩ sự đời là một gợi ý thật hay, cảm ơn bạn.
@Không: ngồi im lặng nhìn mặt nước, khi tâm tư lắng dịu và tĩnh lặng như mặt nước. ôi tôi kết bạn mất rồi.
@Quyennguyen: đã lâu rồi tôi rất nhác vận động, vì vậy mà cơ thể có phần tăng cân. cảm ơn bạn đã gợi ý lại một thời thể thao của mình.
@lê thiện tiến: ha ha chỉ vài ngụm là hết cô đơn sao he he
@Phù Du: hi hi tôi đang nghĩ về bạn đây, tôi rất thích và thường xuyên gặp gỡ các bạn nghệ sĩ của mình.
@than_nui19: tất nhiên là được đó bạn, cảm ơn bạn.
@lifefun: hi hi, thật không đó chị, biết chị đã lâu trong mục tâm lý học nhưng lần tư vấn này của chị đã làm TB đọc đi đọc lại mất 4 lần đó.
sự giao cảm tâm hồn và bé đó biết múa ballet hi hi, khi cô đơn nhớ nhung một ai đó. có lẽ lifefun đã
Cập nhật 3: @Nắng:"^_^"
Cập nhật 4: ...........................................
@Nhu Pham; sao bạn hiểu sự đời đến như vậy?
Cập nhật 5: cảm ơn lifefun nhiều lắm, bài nhạc thật hay nhưng không hiểu tiếng anh mà chỉ nghe giai điệu bản nhạc thôi. nghe xong bài hát này cũng thấy êm êm, lâng lâng hay nói đúng hơn là một cảm giác khó tả.
lifefun rất biết thưởng thức âm nhạc. chúc chị luôn vui vẻ và xinh đẹp như vậy mãi.
17 câu trả lời 17