Con gái miền Tây. Hây hây khó hiểu?_?

Cái này thì mình thắc mắc thật =,= Từ ngày biết tới yhđ và vác mẹt vào yhđ này cũng đã được gần năm. Và mình thấy có khá nhiều câu hỏi về "Con gái miền tây thế này thế kia, tốt hay xấu...?" Quả thật là mình không hiểu vì sao một số bạn dị ứng với con gái miền Tây đến vậy? Hay bởi mình là người Bắc, không... hiển thị thêm Cái này thì mình thắc mắc thật =,= Từ ngày biết tới yhđ và vác mẹt vào yhđ này cũng đã được gần năm. Và mình thấy có khá nhiều câu hỏi về "Con gái miền tây thế này thế kia, tốt hay xấu...?" Quả thật là mình không hiểu vì sao một số bạn dị ứng với con gái miền Tây đến vậy? Hay bởi mình là người Bắc, không tiếp xúc với con gái miền Tây nên không biết gì?
Mình cũng có hỏi qua mấy đứa bạn. Cả trai lẫn gái, cho tới việc tham vấn ý kiến của mấy bậc Ông bà, cô, chú, bác, anh chị lớn tuổi hơn. Và biết là họ cũng không có ý kiến ý cò gì về con gái miền Tây hết. Thậm chí có người còn không biết là có con gái miền Tây luôn (con gái sống ở khu vực miền Tây - gà nhỉ)
Vậy nên mình đặt ra câu hỏi này để mong mấy bạn biết thì trả lời giúp mình, coi như là khai sáng cho mình trong chuyện này, để mình khỏi phải search google tìm hiểu.
Cảm ơn các bạn rất là nhiều :x :x Tiêu đề:
10 câu trả lời 10