Đã từ rất lâu rồi , ko nhớ nữa ...?

...mình mới thả câu , không biết có đủ cá cho anh em ta lai rai ko nữa , cá nào to nhất hấp bia cá nào nhỏ nhất cho thìa mẻ kho cá nào mà thấy giò giò ta đem băm nửa cho vào lò thiêu . Cá ngon phải có rượu rồi đồ ngon ko nhậu cấm ngồi ăn ko . Chúc cả nhà ngon miệng... hiển thị thêm ...mình mới thả câu , không biết có đủ cá cho anh em ta lai rai ko nữa ,
cá nào to nhất hấp bia
cá nào nhỏ nhất cho thìa mẻ kho
cá nào mà thấy giò giò
ta đem băm nửa cho vào lò thiêu .
Cá ngon phải có rượu rồi
đồ ngon ko nhậu cấm ngồi ăn ko .

Chúc cả nhà ngon miệng , lấy sức chiến nhau ha .
Cập nhật: Ôi em tôi lại tái xuất đó sao ? Lâu rồi ko gặp mà đã có cập có đôi mà lại còn lôi đâu ra đứa trẻ má hồng con chồng em hả ? . Đít đỏ anh xl vì mượn bản quyền mà chưa xin phép nhé , nhưng âu cũng là cái liễn , anh em ta có cá để nhậu rồi mà . . Kaki ui , gọi chú ,anh ngượng... hiển thị thêm Ôi em tôi lại tái xuất đó sao ?
Lâu rồi ko gặp mà đã có cập có đôi mà lại còn lôi đâu ra đứa trẻ má hồng con chồng em hả ?

. Đít đỏ anh xl vì mượn bản quyền mà chưa xin phép nhé , nhưng âu cũng là cái liễn , anh em ta có cá để nhậu rồi mà .
. Kaki ui , gọi chú ,anh ngượng lém , năm ni anh choàn 40 tụi thôi ,
.không có rượu thì uống nước lã , ko được uống nước ngọt - dị ứng đó . Ko thấy con cá " kềnh" đầu tiên hả ?
11 câu trả lời 11