Nguyễn Xuân Hùng...tỉnh lại đi anh ...( lên thớt cho em nào....)?

Mình xin có đôi lời gửi tới Nguyễn Xuân K.....Hùng.... người mà mình xem như ..anh zai...( điều mình đang lo là...ko biết có phải kon giai ko???) Cái tên K............Hùng Bống không phải tự nhiên mà có... Từ sao cú sốc tâm lí... em ít thấy anh onl , dạo này em thấy anh khác hẳn, em cũng không hiểu sao anh... hiển thị thêm Mình xin có đôi lời gửi tới Nguyễn Xuân K.....Hùng.... người mà mình xem như ..anh zai...( điều mình đang lo là...ko biết có phải kon giai ko???)

Cái tên K............Hùng Bống không phải tự nhiên mà có...

Từ sao cú sốc tâm lí... em ít thấy anh onl , dạo này em thấy anh khác hẳn, em cũng không hiểu sao anh nói với em rằng anh thù ghét con gái....em tưởng chỉ trong phút chốc nản lòng anh nói thế thôi...ko ngờ anh lại tìm đủ mọi cách..tàn khốc nhất để nói xấu về con gái...điển hình là..chị Ceci... hôm bửa nghe chị ấy nói..

- Tụi nghiệp Thèng K...........Hùng, bửa giờ nó buồn,ko ăn ngủ gì được,uống bia rượu trừ cơm...tới lúc say bí tủy thì nằm lăn ra như chết ... tè cả ra quần ... ói mửa lên láng... nó suy sụp quá...!

Em thấy cũng tội ( mặc dù nghe đã gớm nổi da gà)
Vậy mà hôm qua thấy anh đăng bài...nói chị Ceci..........Haiz.... em sợ chỉ buồn nên an ủi,chỉ nói...

-Thằng K...........Hùng bây giờ thần kinh đang bị rối loạn vì cú sốc tâm lí quá nặng, đừng trách nó tội nghiệp,để vài bửa nó ổn định tin thần rùi tính sau...
Em nghe cũng phải...( Lời của Già Làng mà lị) ... Giờ , em ko ngờ....sao anh nói đến chuyện....em...
http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...

Lẽ nào thần kinh anh có vấn đề thiệt sao? Thù ghét con gái không lẽ anh??????? Hjc...ko thể tin được... Nói chuyện nghe...gớm thật... anh làm ơn tỉnh lại đi...em và chị Ceci cùng mọi người lo cho anh lắm...
Chị Ceci....chị có điều kiện hơn em thì cố khuyên ảnh đi BV chị nhé! kẻo muộn ảnh trở thành tên biến thái thì...bó tay luôn đó...

Các chị em trong box hãy cẩn thận,nếu ko có việc gì đừng tiếp xúc qua lại với anh Nguyễn xuân K..........Hùng nhé! người thần kinh có vấn đề thì ko kiểm soát được hành động cũng như lời nói của mình trong giới hạn nào đó.Mong các bạn bõ qua' cho!...
Chân thành cảm ơn...!

*Nguồn : Từ lòng nhân đạo thương kẽ tâm thần...

Chúc ca nhà buổi tối dzui dzẻ!
7 câu trả lời 7