Ẩn danh
Ẩn danh đã hỏi trong Giải trí & Âm nhạcTruyện cười & Đố vui · 9 năm trước

chém mọi người trong box đây nhào zô......?

trong 1 đêm ko trăng, ko gió, ko mưa, ko sao, ka mây. màn đêm bao trùm cả khu phố truyện cười đố vui. anh mèo thì đang ca bài ca con mèo : meo meo mẻo meo mèo mèo :)). lúc đó thùy dương đang đi ngám sao mới về, hí hí. đang đi thì gặp 3 tên lưu manh: nhịpdong99, jacky bim, tiẻuyeutinh. 3 tên dê xồm liền dở trò luu manh. nhipóng:2! chào em đi hốt cức trâu vs anh hok? thuyduong: *éo có rãnh. tiêuyutinh: đồ nhu, xem tao nè, em đi chơi vs anh hok cưng. thuy duong :xí, bim: 2 tụi bay ko có kinh nghiệm rồi để tao: em về làm vk thú8 23 của anh đi, kaka. thuyduong: heo mi em.Bỗng tự nhiên từ đâu, 1 bóng người đồ đen, đeo kính đen & để lại ! ấn tượng cực kì khó phai ( s9ố các bạn biết đó là ai ko? ai đoán đúng đ.c 1*) đại hiệp tung 1 chưởng, tieuyeutinh ôm lũng nhà, tung 2 chưởng nhípsong99 ôm thùng rác, tung 3 chưởng thì bim bay lên nóc nhà, ngay chỗ amèo đang ngủ, ameo chữi bim: dí bà mày ( héhe tội nghiệp wé). mọi người đều bàng hoàng và lo sợ ( mọi người ở đây coi như moi nguoi trong box đi ha) ko ngờ thế gian lại có wá nhìu hảo hàn hở.. siunhan đang bay trên trời thấy vậy cũng phải rớt xuống đất ( ko ngờ có người còn giỏi hơn siunhan ư? thokun & phamtuanthanh đi ăn khuya mới về thấy cảnh tượng như vậy, ptt xỉu ko noi' 1 lời, thokun liền phải giục ptt mà đi về lun, cho rãnh nợ.sau khi mấy tên lưu manh bị uýnh te tua. thuyduong liến chạy lại hỏi người cứu mình: xin hãy cho biết quý danh của you là gì thế hở????? mọi người có mún biết là ai hok? hãy đón xem kì sau sẽ rõ vào ngày 21/5( hình như la thu 7 thì phải) lúc 10 giờ sáng nhé. nếu hay thì mọi nguoi uyng' * nha. thank. ui mỏi tay wé

Cập nhật:

hihi tại em ko đánh có dấu thui, chu đánh rùi hay phải hem, @nhipsong: đúng rồi. ka mà đã ra tay thì gạo xay ra cám, hehe

12 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Hj hay đoá! tui hem bik mik nghĩ kóa đúng hem nhưng... từ đầu tui đoán là siu nhân, còn nếu hem phải thì... nèz đừng ns là p lại làm hê-rô òy tự đánh bóng bản thân đóa hen! (hem phải thì thui, choa sr kái)...

(Các) Nguồn: Chờ P2 kủa p đoá! :)
  • 9 năm trước

Ọc! Tên KaKi này không chém không dc ! Hic! Nỡ lòng nào cho ta ôm thùng rác :(( ! Ít ra ôm gái đẹp thì dc ^^!

(Các) Nguồn: Hình như có 1 số câu trong bài hát "ông thầy khó tính" thì phải vì nghe quen quen ^^! Hì
  • 9 năm trước

dám chém ta hả dc rùi vài hôm nửa em sẻ biết tay ta

đại hiệo đó là kaki đó hả trời hen chi bửa mà tui từ trên cáo bay xuống thấy ai dẹp quá coi lại xấu quá trời mặc thẹo rổ lại đen thui lùn xủn nửa ra là ka ki hả trời ơi tưởng ka kia đẹp lắm ai dè xấu banh nhà lồng chợ

ka ka tính bắt ka ki làm vợ mà xấu quá

• 9 năm trước

Hyhy!

Mèo mà chửi là chửi: "Bà má mày, thằng chó"

chứ k chửi dí má mày đâu!

Đeo kính đen?

Có 3người: Nếu k phải là Duy Tiến hoặc Vũ Huy (mù) thì là Kaki rồi!

(Các) Nguồn: / >----< \ / >----< \ (= ^_^ =)(= ~_~ =) ("')___("') ('")___("') Blog: http://AMeo-F1.tk Pulse (Hình ảnh) http://AMeoF1.tk
  • Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

ui chùi ui,

chém dk lắm,

he he,

mình chỉ xây xước nhẹ

hô hô!

@ns99: anh chém đê, để em theo sau ủng hộ, he he!

• BaPe
    Lv 4
    9 năm trước

Hj

• bài đầu đăng bài suôn sẻ nên cẩn thận lần sau.Patr 2 cẩn thận bạn chưa ra kịp đả bị người trong box chém tơi tả rùi

• 9 năm trước

HCL-hjeu chet lien

• muốn biết ng đấy là ai. hihi

• 9 năm trước

Gỏ dc dấu r kìa ... Hay qá nhỉ

(Các) Nguồn: ßü' ßÏŋђ`┢┦öÏ :┢┦ộÏ ¯¯¯¶¯ốt Nђất ßox TC-ĐV ↖(^ω^)↗ http://XjNgot.tk/
Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.