Lâu wá ko gặp cả nhà....Vài câu truyện cười gọi là cáo lỗi?

Nhớ lại ngày nao bàn tay mình nắm bàn tay, hẹn thề nhau chi 12 giờ đêm mới về, biết trước thì sẽ ko vô công viên rồi để em mang bầu, trách ai gì nữa trong lòng sung sướng bây giờ đã có thằng cu.Đã có thằng cu mà sao nàng khóc bù lu, vì ngày xưa ngu giờ đây chồng em ở tù,biết thế thì đã ko đi chơi khuya rồi, để... hiển thị thêm Nhớ lại ngày nao bàn tay mình nắm bàn tay, hẹn thề nhau chi 12 giờ đêm mới về, biết trước thì sẽ ko
vô công viên rồi để em mang bầu, trách ai gì nữa trong lòng sung sướng bây giờ đã có thằng cu.Đã có
thằng cu mà sao nàng khóc bù lu, vì ngày xưa ngu giờ đây chồng em ở tù,biết thế thì đã ko đi chơi
khuya rồi, để cho an toàn,để cho thằng tí mai này khôn lớn ko còn như cha nó,lớn mà ngu
______

.  Chỉ có ở VN: Hai cô cậu yêu nhau mà hai họ ngăn cản, thế là
Cả hai quyết định nhảy sông tự vẫn, nhưng không chìm được vì rác lềnh bềnh.
Cả hai xông ra trước đấu xe tải, xe chạy gần đến thì vấp ổ gà quẹo sang một bên.
Cả hai quyết định mua thuốc ngủ cho chắc, uống xong thì nổi hứng dắt nhau vào hotel vì thằng dược sĩ
bán lộn thuốc thập tòan đại bổ.
Giờ thì cả hai cũng có cuộc sống ổn đinh ở một chung cư cao tầng mới xây, một hôm giận con thằn
lằn trên trần nhà bậy một cái vào mặt, anh chồng giận quá lột dép chọi, trần nhà sập, đè 2 vợ chồng die
tại chỗ

Giáo viên dạy Anh nói chuyện với một giáo viên khác :
"Tui không thể chịu nổi sao lại có đứa học trò thế này.Chuyện là tôi có ra một bài làm là hãy kể một câu chuyện ngắn bằng tiếng Anh , rồi nó kể câu chuyện về hoàng tử và công chúa".
Giáo viên kia thắc mắc:
_ Vậy có gì không ổn?
_ Không ổn là bài làm của nó như thế này:
"Hoàng tử và công chúa gặp nhau tại lâu đài. Hoàng tử hỏi :
'Can you speak Vietnamese?'
Công chúa trả lời:
'Sure'.
Thế là sau đó cả bài văn nó toằn viết bằng tiếng Việt hết!

==========
. Chúc chị em:Trẻ trung như heo sữa, Bốc lửa như heo hơi, Chịu chơi như heo nái, Hăng hái như heo con, Sắc son
như heo đất, Đủ chất như heo thịt ... Chúc anh em: Tươi vui như heo cắn, đỏ đắn như heo lai, sức dai
như... heo nọc, xốc vác như heo rừng, bừng bừng như... heo quay!