Theo mọi nguời xui là tại số hay bất cẩn nhỉ tui kể cho mọi nguời nghe chuyện thật của tui?

Vắng mấy bửa nay là đi chơi ở An Giang với đám bạn đi Châu Đốc ấy Cả đám bạn đón xe buýt đi mà k thấy đến hồi thì xe chật nức nguời cả đám phải đứng Nhửng chổ đông nguời nầy dể có cuớp lắm cẩn thận vừa xuống xe cha mẹ ơi cái bóp con đâu rồi ^#$%^#%@!# Rồi nín *** luôn giở ba lô ta mới nhớ thì ra cái xui nó lạy... hiển thị thêm Vắng mấy bửa nay là đi chơi ở An Giang với đám bạn đi Châu Đốc ấy
Cả đám bạn đón xe buýt đi mà k thấy đến hồi thì xe chật nức nguời cả đám phải đứng Nhửng chổ đông nguời nầy dể có cuớp lắm cẩn thận vừa xuống xe cha mẹ ơi cái bóp con đâu rồi ^#$%^#%@!#
Rồi nín *** luôn giở ba lô ta mới nhớ thì ra cái xui nó lạy hên vì mình chuẩn bị 2 cái bóp ví kia chỉ ít trăm đi xe và vài ba thứ lặt vắt còn bóp nầy mới có giấy tờ và vài triệu phù sút nửa là...
Tới phà qua Long Xuyên cả đám xuống rửa tay rửa mặt tui thì củng bõ ba lô lại đi chậm chậm xuống mẹ nó vừa xuống trợt 1 cái đi trợt cái vèo xuống sông phát hiện ra trời mất chìa khóa cửa nhà rồi củng may là còn ở trong mé bờ nên lặn hụp xuống tới trưa mà k dc phải nhờ nguời tìm phụ tốn cả trăm ngàn may la dt trong ba lô
Qua đón xe đi tiếp thì xui tận mạng gặp phải tên trời đánh đòi giá cả 100 ngàn 1 đứa mà chỉ tới Châu Đốc trong khi đó xe buýt đi chỉ vài chục ngàn là tới núi
Tui nói chết đi chặc đẹp vậy
Rồi cái tên bóng lèo lẹo đi xuống nói
Mấy anh đi em tính rẻ cho
Tui sợ mấy thứ đó lắm vì gặp nó là xui bạc mạng cô hồn nên vừa đi vừa nói
Con lạy mẹ tha cho con đi
Kéo cả đám chạy thật lẹ vaừ đi nghe tên đó nói
Hôm nay xe buýt bận cả rồi chỉ còn vài chiếc thui có đi tao chở k thì ở nhà đi mấy con
Tui nói đi bộ thì đi ngán ai chứ vừa đ vừa tập thể dục ngán gì ông
Đi cả khúc trời chuyển mưa cả đám tìm chổ trốn ổng cho 1 trận mưa to đùng trong khi cái chổ trú nó chật nức phải nhường cho mấy nhỏ con gái ở trong mình thì ra ngoài ướp như chuột còn đi mò đường hỏi xe buýt bị chó rượt chạy vắt giò lên cổ còn bị táp rách ống quần nửa tơi tả luôn
Mẹ nó gặp bóng xui chết ngựa xe buýt tới đầu giờ chiều mới có còn bây giờ toàn xe ngoài đi bị chém thấy bà
Nghỉ ngơi lát có xe buýt tới cả đám bõ chạy lên xe cả bõ mình tui lai với đống đồ chình ình xe mắc dịch nó chạy gấp còn tui thì kệ nệ kéo giỏ ra thì nó chạy mất tui phải chờ chuyến sau mẹ nó xui quá đi tới Châu Đốc thì k gặp đứa nào cả dt k có sóng
Trời đât đói bụng mà k dám ăn vì đồ đạc một đống mất là bị chửi cho nghe mua bánh mì vừa ăn vừa tức xui đúng là xui bây giờ muốn về quách cho xong ai dè gặp thằng bạn đứng ngay bến xe chần ngần mừng quá chỵ lại chổ nó thật lẹ mẹ ơi xe hông đa chẹt vào chân đau chết ngựa luôn đả què mà còn nghe chửi nửa trời
Cả đám lên núi từ từ đi nghĩ mệt Long cứ đi cà nhắc cà nhắc đau quá sao đi nổi kiếm xe đi luôn
Mẹ ơi càm giác thật khùng khiếp thót tim luôn tới chổ thì cả đám kép nhau đi ăn và rửa mặt vệ sinh
Trời ơi nó xui vaừ xuống rửa mặt cái dt bay vèo xuống nuớc luôn rồi hình ảnh gì củng bay mất cả
Thui đi lòng vong tham quan xong Long cẩn thận lắm k dám đi đâu cả cứ như là tên ăn trộm cứ thập thò chiều về thấy hết ngày tường êm thân ai dè bị nửa
Vô nhà tắm mới vào ở vòng ngoài cứ cuời với lủ bạn k để ý trọt cái oạch nửa bay thằng vô nhà tăm chổ bà sồn sồn mập mập bả chửi đồng nói tui rình bả tắm
Sax gài rồi mà còn rình cái gì tui nói xin lổi xin lổi mà bả cứ chửi như con bả vậy tui nói tại trọt té chứ ai mà rình bà
Dù k cố ý mà bả chửi riết rồi ngán bỏ đi lun tối mới về tắm tường yên thân ai dè có con nhỏ khùng nào chả biết vô tình cố ý mà cứ tông cửa vào hoản hồn tui đậy cửa lại
Khuya mà k yên thân nửa mèn ơi dang lơ mơ ngủ mà bị dựng dậy thì ra cái chổ nhà trọ nầy thuờng xuyên có đaọ tặc ra vào và hay có mấy cái chuyện đó... nửa
Thức dây thì mới hay ăn trộm bị đuổi cả và k ai bị gì hết mẹ nó thì ra đạo tặc là cái thằng nằm bên vách nó lục tung ba lô rồi hết đời tiền sạch sẻ k biết gì má ác của mình chỉ còn cái quần cụt dang mặc bộ đồ máng ngoài nó ăn hết rùi củng may cái bóp nằm dưới gối nếu k thì...
Cả đám phải dời nhà trọ đi chổ khác mà ngủ tới sáng #@$%%^*&
Định đi chợ biên giói mà kiểu nầy thui về luôn chứ nếu đi k biết gì xẻ xảy ra vì tiền đả bị trôm gần sạch rồ i @&#$%^&*&
Trồi ạk có ai xui như tui k nhỉ k biết tại số vậy hay tại bất cẩn nửa bùn quá bây giờ thì đả thoát hiểm về an toàn tới nhà rùi
Cập nhật: Có thật đó chứ bộ nhắc tới là l!@#$^*&%$$3#@#
10 câu trả lời 10