Xin làm quen với những người sn 84 đổ về thế hệ 7x !!^^!!?

Cần tuyển một bác sn từ độ tuổi 84 đổ về thế hệ 7x !!^^!! Tớ có cô bạn gái học cùng đại học, tên là Mỵ, sn 84 đang tuyển người yêu ở Hn, bạn nào thấy thích hợp thì mời add nick cô ấy nhé !!^^!! Bienmuadong1310 Dáng người xinh, cao 1m65, số đo 3 vòng cân đối !!^^!! Mỗi cái tội hiện đang là kế toán công ty TNHH... hiển thị thêm Cần tuyển một bác sn từ độ tuổi 84 đổ về thế hệ 7x !!^^!! Tớ có cô bạn gái học cùng đại học, tên là Mỵ, sn 84 đang tuyển người yêu ở Hn, bạn nào thấy thích hợp thì mời add nick cô ấy nhé !!^^!!

Bienmuadong1310

Dáng người xinh, cao 1m65, số đo 3 vòng cân đối !!^^!! Mỗi cái tội hiện đang là kế toán công ty TNHH (dân kế toán khó tánh, khó nết lắm, nên mong ai đóa chân thành thì chân thành nhé) !!^^!!

Tớ đăng hộ thôi nha!! Còn ai mún tìm hiểu tự pm với nhau nhé!! Tớ chỉ đăng làm mai mối cho bạn tớ vì con bạn tớ dạo này nó hơi buồn về mặt tình cảm !!^^!! Cần người nương tựa bờ vai !!^^!!

Cám ơn mọi người đã ngó qua !!^^!!

Chúc ngày thứ 4 vui vẻ!!

Nakao Dyanmi !!^^!!
Cập nhật: @ Lâm Gia Huy: bạn tớ không khó tánh, khó nết bằng tớ, tớ cũng là tiền dân kế toán (học chung đại học khoa kế toán, và cũng từng làm kế toán một số nơi) !!^^!! Nhưng tớ không có ham hố chuyện tương lai hướng tới lập gia đình !!^^!! Tớ theo chủ nghĩa độc thân !!^^!! Bạn cứ làm quen bạn tớ đi, bít đâu được đó, trong... hiển thị thêm @ Lâm Gia Huy: bạn tớ không khó tánh, khó nết bằng tớ, tớ cũng là tiền dân kế toán (học chung đại học khoa kế toán, và cũng từng làm kế toán một số nơi) !!^^!! Nhưng tớ không có ham hố chuyện tương lai hướng tới lập gia đình !!^^!! Tớ theo chủ nghĩa độc thân !!^^!! Bạn cứ làm quen bạn tớ đi, bít đâu được đó, trong tình yêu hai con người hòa hợp lại không thấy cái xấu của nhau mà lại còn thấy đó là nét riêng để phân biệt người yêu mình với những người con gái bình thường khác !!^^!! Chúc vui !!^^!!
Cập nhật 2: @ hoangminhtu: ơ hơ.. kể ra tiếc thật !!^^!!
2 câu trả lời 2