TÀI XẾ XE ÔM...BẤT ĐẮT DĨ..?

(NGƯỜI KHÁCH ...THẬT THÀ ) _ Hôm nay nhận mối lái xe ôm chở ng bạn mới ở...nông thôn lên thăm...thành phố. nơi bạn ở sáng sớm lên đường...gặp " xe ôm" tài xế...cô nàng...hổng cho ôm? chạy xe ...bạc mạng - muốn nổi ...rôm ! người khách ...lữ hành rung...cầy sấy dẩy nẩy la rày.... ghê... hiển thị thêm (NGƯỜI KHÁCH ...THẬT THÀ )
_ Hôm nay nhận mối lái xe ôm
chở ng bạn mới ở...nông thôn
lên thăm...thành phố. nơi bạn ở
sáng sớm lên đường...gặp " xe ôm"
tài xế...cô nàng...hổng cho ôm?
chạy xe ...bạc mạng - muốn nổi ...rôm !
người khách ...lữ hành rung...cầy sấy
dẩy nẩy la rày.... ghê vậy...bây...............( thật ra là kêu...em chứ hổng bây...nhưng để cho vần .. cho Tám ..QUẤT đại câu này)
Đến nơi tài xế mệt....chết đây
khách kia chỉ thấy ...Tám mĩm cười
dzô đây hóng mát xong rồi.....8
nói chuyện trên trời...khô cả môi
vậy mà ...tài xế rủ...ăn trưa
khách kia..cứ lắc....nói như ...bừa
"tui đây ,,,,CHỬA đói.. tui ...chửa khát
CÔ TÀI ..ngơ ngác....khác gì ...nai
bụng đói..kêu to ..cô hú dại..
kêu xuát ăn ngay...Còn van nài..
Khách ăn cùng...xế cho vui nhé ?
Khách lại thật thà..".em ăn đi ! "
.. nói mãi. nói đi ...người mới ...táp
Xe ôm...ăn tạp...dám ăn sang
chở khách đàng hoàng khg lấy thuế
chỉ là ân huệ... thì chớ chê
bạn hữu ...da hu....nên mới ...kệ !
chứ là ng khác.....chắc ...tám quê.... ( con gái quê khó quề lắm nhen)
Khách thật thà nói_ chạy thấy ghê !
Xe ôm mà hỏng ...cho ôm......kề ?
khg tiền ...thì fải ..khg ôm chớ.!
khách hiền ...ló mớ ... ngó....bâng quơ
Cập nhật: Toi luon bom oi... _ troi nag chan chan ..ai muon om/ _ra duong nhi nho ...canh xe om_ lom kho duoi pho....tieu vai chu.._ ban hu tiu mi......CHO ..EM RU.( nho do .. hong ga lang nhu ...ong khach kia..la Tam doi tien xe om do nghen ! ).... cho em ru ..la NI dung co quan cut lo ..loi chua co doi .. roi bat ngo... hiển thị thêm Toi luon bom oi...
_ troi nag chan chan ..ai muon om/ _ra duong nhi nho ...canh xe om_ lom kho duoi pho....tieu vai chu.._ ban hu tiu mi......CHO ..EM RU.( nho do .. hong ga lang nhu ...ong khach kia..la Tam doi tien xe om do nghen ! ).... cho em ru ..la NI dung co quan cut lo ..loi chua co doi .. roi bat ngo ..nhin doi theo ha !
Cập nhật 2: NHU NAM hom nay MAN tho ..Tam ghien ghe nha! ... men det oi ! Tam chay tu som ...doi meo tuong dc dai 1 bua an ...canh hong ., vay ma ..ong quang ..CUC LO .. tuc muon...khoc.. Thoi mai mot hong them lam xe ...om nua.. gian roi.!
Cập nhật 3: BACH _ BOT.. cuoi ke ha ...?..chavc Tam doi nghe chay xe om...khuyen mai qua..
Cập nhật 4: LUONG THE VINH._ PHONG THU
Hien nhu ong khach nay Tam moi cho.. mien fi chu...chu ..GIANG HO nhu LUONG THE VINH keu cho chac Tam ...lay 3 lay qua ( chon mat ...goi...vang ma )
Cập nhật 5: Tieu so thay thuong ...noai dung roi._ ng nay hien lam...ging nhu...TA_ nen ta moi dam...bon ba chu_ dau dam lam moi ...Nhu....nuoi dung. ( chi bi..khin khin do TS oi .. luc cuoi luc khoc vay do... nhung dc cai a thuong ban be lam ..hong tin hoi ..Tuyet Van coi.... moi ng lam Tam vui lem do nhe...HUN...cai coi...!
Cập nhật 6: MINH..mần thơ đúng tâm trạng Tám rùi đó. -HOA TIM ui! ...Tám tính nhiều khi cũng giống con trai lám .. nóng và nhanh nhẹn . nên chạy xe cũng.. thế . cứ thấy fia1 trước trống ..mà thiên hạ chạy rề rề là Tám nổi ..vóa .. bấm kèn xin qua ..vọt lên à..( nhưng rất cẩn thận chứ khg hề quẹt cọ ai nhe..( hôm nào em để chị... hiển thị thêm MINH..mần thơ đúng tâm trạng Tám rùi đó.
-HOA TIM ui! ...Tám tính nhiều khi cũng giống con trai lám .. nóng và nhanh nhẹn . nên chạy xe cũng.. thế . cứ thấy fia1 trước trống ..mà thiên hạ chạy rề rề là Tám nổi ..vóa .. bấm kèn xin qua ..vọt lên à..( nhưng rất cẩn thận chứ khg hề quẹt cọ ai nhe..( hôm nào em để chị ...chở thử đi ) ha ha.
Lý CẨN THÂN Huynh ! mấy bữa nay huynh đi đâu ...khgh vào thăm Tám ! quậy cho ..tám tắc cái đài luôn !( nói ...hổng fai3 nói nha..NGỌC THỂ ...GÌ TAM`. ng ta là NGỌC TRONG ĐÁ..còn ..TÁM Là..ĐÁ TRONG NGỌC...hu hu..( chướng mắt thiên hạ lém !..hic hic..oa oa ! )
Cập nhật 7: HA TRANG ơi ! em già rùi .. nhưng dẫu sao cũng là fận ...nữ nhi ( đừng ói nha !) em hổng dám ...mở cửa cho ...Trai dzô đâu .. thôi nếu HT khát nước .. thì Phôn cho em đi .. Tám ...VÁT nguyên canl nước suối qua cho HT ...ỰC ! vậy nhe !
Cập nhật 8: THANH THAI UI ! Thái nghe ...BÉ Hùng ...mỏ nhọn nói chứ gì....? đừng tin nhóc đó..Tám chạy coi vậy mà...ngon cơm lắm à nhe.. chưa quẹt ai cũng chưa ai ...cạ dc Tám đâu ..he he...( nhóc đó xấu tính lắm ..chụp hình Tám với MĐ...ôm nhau.. kêu rữa cho tám mà nó khg đưa ..đưa cho ..Thái coi trước... đáng ghét nhóc Hùng!
Cập nhật 9: Tám HOÀNG HÔN cảm ơn nhiều bạn đã đùa vui cùng Tám.. nói ...hổng fải nói ..chứ! nhờ các bạn mà Tám vui .. nhiều lắm. chứ ở nhà ..Tám như ...con câm...khg biết nói chuyện với ai . mà cũng hổng hứng thú nói...Tám rất muốn 1 ngày khg xa ..gặp hết những ng bạn trong thơ ca nào ..KHG GHÉT ..Tám.
13 câu trả lời 13