Mình đang ở tư thế "Tiến thoái lưỡng nan" .Mình biết bỏ ai chọn ai bây giờ.Mọi người tư vấn giùm mình chút...?

...Đây chính là nguyên nhân mà mình đặt câu hỏi này :http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Argyff_ZGqyOLBJ5CZdT6c5BVAx.;_ylv=3?qid=20110531053908AApfhgq ...Chả là trong bạn bè của mình có 2 người con Trai lớn hơn mình khoảng 2-3 tuổi gì đó . Một người là do anh trai của mình dẫn về chơi...Anh ấy phải nói... hiển thị thêm ...Đây chính là nguyên nhân mà mình đặt câu hỏi này :http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...
...Chả là trong bạn bè của mình có 2 người con Trai lớn hơn mình khoảng 2-3 tuổi gì đó . Một người là do anh trai của mình dẫn về chơi...Anh ấy phải nói là rất đẹp trai : cao ráo ,trắng trẻo ,môi đỏ...nhưng trông rất manly . Nhưng anh ấy lại ít nói nhưng sống rất nội tâm .
...Còn người kia là do đi chơi với bạn bè mà quen được : Anh ấy không đẹp trai bằng anh kia nhưng rất có duyên . Đặc biệt là anh ta nói chuyện rất vui rất hài hước . Phải nói rằng khi nói chuyện cùng anh này mình như xem 1 đĩa băng hài của Hoài Linh ,cười thả ga...làm cho mình cảm thấy rất thỏa mái dễ chịu...
...Còn anh kia thì hơi trầm tính 1 chút xíu nhưng khi mình có tâm sự hay chuyện buồn anh ấy lại là người hiểu mình nhất ,có chuyện vui hay buồn anh ấy cũng thường tâm sự với mình...Ở gần anh ấy mình cảm thấy ấm áp vô cùng...
...Và tình yêu của 2 người họ dành cho mình ngày càng sâu đậm hơn ,vượt ngưỡng tình bạn . Nhiều lần 2 người tới nhà mình cùng thời điểm làm cho mình rất khó xử ,lúc đó 1 là nhờ đứa bạn nào tới chơi cho đỡ khó xử hay mình nói hơi mệt muốn nghỉ ngơi để cho 2 người đó về...
Nhưng ngặt nỗi 1 điều là giờ mình không biết bỏ ai chọn ai cả . Bỏ anh này lấy anh kia thì cũng uổng...1 anh thì luôn mang tiếng cười ,còn 1 anh thì quá đẹp trai và hiểu mình...Nhiều đêm mình suy nghĩ đến mất ăn mất ngủ...sao lại trái ngang như thế này...nhiều lúc mình nghĩ hay là chọn cả 2 anh ,1 anh mình hẹn ngày lẻ 1 anh mình hẹn ngày chẵn...
...Mọi người tư vấn giúp mình với,mình phải làm sao bây giờ....???
11 câu trả lời 11