Các anh chị box thơ cũng như những người bạn mà Tuyền quen biết hay ko vào đây nhé,lẹ lên nào.................?

Đầu tiên Tuyền rất vui và vô cùng cảm kích những tình cảm hơn cả ruột thịt mà các anh chị em bạn bè đã tặng cho Tuyền qua lời thơ,tiếng nói,chia sẻ và cảm thông,Tuyền rất vui và hạnh phúc khi mỗi lần vào đây đều nhận được rất nhiều lời góp ý,chia sẻ,và khuyên baỏ của các anh,Tuyền luôn ghi nhớ và đã cố hết sức vượt... hiển thị thêm Đầu tiên Tuyền rất vui và vô cùng cảm kích những tình cảm hơn cả ruột thịt mà các anh chị em bạn bè đã tặng cho Tuyền qua lời thơ,tiếng nói,chia sẻ và cảm thông,Tuyền rất vui và hạnh phúc khi mỗi lần vào đây đều nhận được rất nhiều lời góp ý,chia sẻ,và khuyên baỏ của các anh,Tuyền luôn ghi nhớ và đã cố hết sức vượt qua,Một lần nữa,Tuyền xin chân thành cảm ơn tất cả..................
Bên cạnh đó,Tuyền xin phép gửi đôi lời đến CÁC EM NHỎ đang ẩn núp đâu đây,Tuyền rất XÚC ĐỘNG khi các em ko bỏ quên Tuyền,CÁC EM luôn dành cho Tuyền thật nhìu thời gian để CHĂM SÓC các câu hỏi và các câu trả lời của Tuyền,Tuyền rất HẠNH PHÚC và vui mừng khi 2 tháng nay mình ít lên yahoo mà vẫn nhận được sự ƯU ÁI ĐẶC BIỆT từ các em,Tuyền hiểu là CÁC EM ko thể làm ra những vần thơ hay như mọi người,cũng ko pít làm gì để tỏ lòng NGƯỠNG MỘ với Tuyền nên mới bỏ nhìu thời gian để NGỒI CONG ĐÍT BCVP những câu trả lời của các bạn dành cho Tuyền và chính những câu của Tuyền,phải ko ạ?
Ôi....biết nói sao tả được sự hân hoan hạnh phúc này đây,xin tặng CÁC EM NHỎ và các anh chị vườn thơ một bài thơ cũ của Tuyền,một lần nữa xin cảm ơn tất cả.........

Ta xin người....hãy quên đi ân oán....
Vì cuộc đời....chỉ một kiếp vô thường...
Ta xin người...để lại một tấm gương
Để ngày mai...thế hệ sau tiếp bước.....

Có thể là....ta là người vô phúc....
Chỉ gieo bao....ân oán với tư thù...
Có thể là...ta là kẻ ngu si...
Luôn ích kỉ...đam mê bao danh ảo...

Vâng...ta nhận....xin người đừng điên đảo,,,
Chạy theo ta,gây ân oán phù du....
Mệt lắm rồi....ta chính là kẻ ngu....
Nên xin nhận,nhường người điều thông thái

Ta làm thơ,chỉ đôi câu cóc nhái...
Có là chi người ghét bỏ giấu tay
Nhưng cảm ơn,đã xóa sạch ưu hoài
Ta đã gieo những trong thơ nước mắt.........
Ngâu seo câu đơn....

Xin cảm ơn đã luôn luôn lắng nghe và đồng hành,mong các bạn,các anh chị và CÁC EM NHỎ hiểu và thông cảm cho Tuyền..............pái pai......
22 câu trả lời 22