các anh chị box thơ cũng như những người bạn mà Tuyền quen biết hay ko vào đây nhé,lẹ lên nào.................?

Đầu tiên Tuyền rất vui và vô cùng cảm kích những tình cảm hơn cả ruột thịt mà các anh chị em bạn bè đã tặng cho Tuyền qua lời thơ,tiếng nói,chia sẻ và cảm thông,Tuyền rất vui và hạnh phúc khi mỗi lần vào đây đều nhận được rất nhiều lời góp ý,chia sẻ,và khuyên baỏ của các anh,Tuyền luôn ghi nhớ và đã cố hết sức vượt qua,Một lần nữa,Tuyền xin chân thành cảm ơn tất cả..................

Bên cạnh đó,Tuyền xin phép gửi đôi lời đến CÁC EM NHỎ đang ẩn núp đâu đây,Tuyền rất XÚC ĐỘNG khi các em ko bỏ quên Tuyền,CÁC EM luôn dành cho Tuyền thật nhìu thời gian để CHĂM SÓC các câu hỏi và các câu trả lời của Tuyền,Tuyền rất HẠNH PHÚC và vui mừng khi 2 tháng nay mình ít lên yahoo mà vẫn nhận được sự ƯU ÁI ĐẶC BIỆT từ các em,Tuyền hiểu là CÁC EM ko thể làm ra những vần thơ hay như mọi người,cũng ko pít làm gì để tỏ lòng NGƯỠNG MỘ với Tuyền nên mới bỏ nhìu thời gian để NGỒI CONG ĐÍT BCVP những câu trả lời của các bạn dành cho Tuyền và chính những câu của Tuyền,phải ko ạ?

Ôi....biết nói sao tả được sự hân hoan hạnh phúc này đây,xin tặng CÁC EM NHỎ và các anh chị vườn thơ một bài thơ cũ của Tuyền,một lần nữa xin cảm ơn tất cả.........

Ta xin người....hãy quên đi ân oán....

Vì cuộc đời....chỉ một kiếp vô thường...

Ta xin người...để lại một tấm gương

Để ngày mai...thế hệ sau tiếp bước.....

Có thể là....ta là người vô phúc....

Chỉ gieo bao....ân oán với tư thù...

Có thể là...ta là kẻ ngu si...

Luôn ích kỉ...đam mê bao danh ảo...

Vâng...ta nhận....xin người đừng điên đảo,,,

Chạy theo ta,gây ân oán phù du....

Mệt lắm rồi....ta chính là kẻ ngu....

Nên xin nhận,nhường người điều thông thái

Ta làm thơ,chỉ đôi câu cóc nhái...

Có là chi người ghét bỏ giấu tay

Nhưng cảm ơn,đã xóa sạch ưu hoài

Ta đã gieo những trong thơ nước mắt.........

Ngâu seo câu đơn....

Xin cảm ơn đã luôn luôn lắng nghe và đồng hành,mong các bạn,các anh chị và CÁC EM NHỎ hiểu và thông cảm cho Tuyền..............pái pai......

22 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Đừng buồn em à!

em đã kịp đọc thơ mọi người viết cho em chưa

Chị viết cho em ,cũng bị xóa tiêu rồi

Chỉ tiếc là chị chưa cóp lại

còn buồn thì không

Hãy vui nhé!

• ceci
    Lv 6
    9 năm trước

hahhaha" ngồi cong đ ít BCVP"

(Các) Nguồn: AI LÉP ZÚ.
  • 9 năm trước

viết một bài thơ đã khó . trân trọng nó thì càng khó hơn

• 9 năm trước

Chúng là những kẻ cặn bã.... Lén lút hại người thì trong cuộc sống thực tế chúng cũng chỉ là bọn lưu manh trộm cắp mà thôi..

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

ế ế ! ngêu sâu câu đâu :)) đúng là chửi cũng mắc cười và khen cũng mắc cười đúng thật là ngêu sâu câu đâu thật là mắc cười :))

mắc cười hơn ng tên là Tuyền đấy nhẩy :))

• Ẩn danh
    9 năm trước

Tôi nghĩ chỉ hiểu lầm nhau thôi, BCVP ai cũng bị , hôm bữa tôi nhớ không lầm thì bạn Tâm ,đã có giải thích về trường hợp này.

• Avata của bạn dui thật mà nè bộ bạn chuẩn bị gác kiếm YHĐ 1 thời gian àh

• 9 năm trước

Hì, trưa nay vừa trả lời bênh em trong câu hỏi của Vàng Anh đã bị chém ngay. Dễ dzương thiệt, xin thêm 20 cái chỉ tay mà ko cho, chỉ cho cái bcvp thui :))

• Ẩn danh
    9 năm trước

Suốt ngày nhảy nhót mệt không cưng

Đọc thơ của cưng thấy buồn lòng

Bá nhân bá tánh, làm gì được

Một tiếng thở dài, thế cũng xong.

Mềnh muốn thấy cưng nở nụ cười

Coi như hết buồn thì lại vui

Có gì khúc mắc cần san sẻ

Bạn bè của cưng sẵn sàng rồi.

Buồn làm gì mấy chuyện vặt Tuyền ơi. Cuộc đời còn nhiều bạn bè tốt lắm. Chúc em vui.

• 9 năm trước

hic.... nhìn cái avt nhảy đầm của ngâu seo câu đơn méc cừ quá

hiiiiiiiii....

Hôm nay mới thực sự biết tên thiệt của NSCĐ là Tuyền...

Tuyền là suối.... Tuyền thạch là suối đá... hoàng tuyền là suối vàng...

hic... XH lại thích suối vàng hơn suối đá.... vậy thôi từ nay gọi NSCĐ là Hoàng tuyền nhé!

• 9 năm trước

Gì nữa đây Lò Thiêu?

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.