MONG MỌI NGƯỜI TRONG BOX ĐỀU ĐỌC?

Thế này mọi người ạ!Thời gian Mì tôm vào box cũng chưa được lâu nhưng box này là nơi mì tôm dừng chân lâu nhất vì ở đây mì tôm thấy vui vẻ và thoải mái.Vì vậy hôm nay mì tôm viết những dòng này muốn nói lên những suy nghĩ của mình. 1_Mì tôm hiểu cảm giác của những người mới vào.Phải thú thật thì ban đầu Mì tôm... hiển thị thêm Thế này mọi người ạ!Thời gian Mì tôm vào box cũng chưa được lâu nhưng box này là nơi mì tôm dừng chân lâu nhất vì ở đây mì tôm thấy vui vẻ và thoải mái.Vì vậy hôm nay mì tôm viết những dòng này muốn nói lên những suy nghĩ của mình.

1_Mì tôm hiểu cảm giác của những người mới vào.Phải thú thật thì ban đầu Mì tôm vào đây bỡ ngỡ lắm hay nói đúng là....gà đi.Cái khoảng thời gian mì tôm mới vào box thì thật sự thấy sự khác biệt và xa lạ.Giữa người cũ và người mới dường như có 1 khoảng cách.Nhưng bây giờ thì khác rồi việc đón tiếp người mới đã được chú trọng hơn(nói đúng ra là chém mạnh hơn).Thực ra có nhiều người yêu quý box mình lắm.Bằng chứng là nhiều thành viên box khóc chuyển qua box mình.Quan sát box mình lâu và mình thấy được một vài người cóa đóng góp nổi bật nhất box.
- nhipsong99.Bạn viết những bài tuy là chém người khác tơi tả nhưng bạn đã làm được 1 việc mà không mấy ai làm đó là liên kết người mới và người cũ.Điều này khiến cho người mới dừng chan lâu hơn ở box ta và cống hiền nhiều hơn.
- bim.Bạn luôn là nhười được người khác chú ý về những câu chuyện cười của mình.Những câu chuyện cười của bạn có tâm huyết của bạn(dài mà) và thường được người khác nhận xét là hay.Chuyện của bạn phong phú và nhiều chủ đề khác nhau.
-Sieu nhan.Bạn trước là người của box bạn bè đúng không?Mi tôm ấn tương không phải bởi những bài viết gây cười của bạn mà bởi những câu hỏi và những cây chuyện đầy ý nghĩa bạn đưa ra.Đấy chính là 1 đặc biệt của bạn tạo cho box thêm phong phú.

bên cạnh đó còn có những người đóng góp nhiều cho box ma Mi tôm thấy quý mến như Tho_kum,tlpd,ptt,pta,kali nhầm kaki, bạn gà có avata mặc áo đen đội mũ đen nũa(thông cảm tên bạn khó nhớ)....v.v...v.v...tất cả tạo lên 1 gia đình chập phông phú và đa dạng về mặt hàng và mẫu mã.

Việc thứ 2 mà mì tôm muốn nói là"spam".Mi tôm tự hỏi rằng tại rao những đóng góp những bài viét tâm huyết của mọi người không được bình luộn mà những câu hỏi mang nội dung vớ vẩn xúc phạm người khác thì lại nhiều người chú ý?Nếu cảm thấy nội dung đó xúc phạm người khác vậy tại sao không ai báo cáo vi phạm?Xin lỗi vì Mì tôm cũng không là tép riu gi cả đóng góp cũng không nhiềy nhưng Mì tôm thẳng tính nhĩ gì nói đấy có gì đắc tội xin được lượng thứ.

Thức 3 mì tôm muốn nói là tình trạng "đem con bỏ chợ".1 câu hỏi được đưa ra vậy tại sao khi người khác trả lời lại được đáp lại bằng"sự bình chọn của khàn giả".

Và cuối cùng là điều mì tôm muốn nhắn nhủ....đó là....đó là.....các bạn tự biét mà.hihi(cho mình 1 * nha hihi ngại quá).Mình mong nhân tiẹn đây có mem nào mới thì xưng danh đi tên tuổi địa chỉ rõ ràng nha.Ông nhipsong99 ơi tui câu khách giú ông đóa.Nhớ giả tièn hoa hồng nha.
Cập nhật: @ mr thanh ah!khong phai dieu nhan nhu cua minh chi la viec xin *.Nhung gi minh nhan nhu chinh la nhung suy nghi cua minh ma.Minh chac chan rang minh khon can noi thi moi nguoi cung hieu minh mong muon gi ma
Cập nhật 2: @ bim!toi la vay do.Xin loi vi toi la con nguoi nhu the
24 câu trả lời 24