MĐ xin lỗi box thơ và tất cả các bạn, rất mong mọi người thứ lỗi cho MĐ !?

Mùa Đông xin được tạ lỗi cùng các bạn. MĐ biết chắc rằng mình sẽ bị choáng khi vào đây nên từ quán cà phê về, MĐ cố gắng thu xếp công việc , tạm ổn mới có thể vào và thật lòng mong các bạn tha lỗi cho Thưa toàn thể box thơ ca và các bạn, tuy rằng MĐ chưa một lần gặp mặt Ngày Xưa nhưng MĐ sống thật với cảm xúc... hiển thị thêm Mùa Đông xin được tạ lỗi cùng các bạn.
MĐ biết chắc rằng mình sẽ bị choáng khi vào đây nên từ quán cà phê về, MĐ cố gắng thu xếp công việc , tạm ổn mới có thể vào và thật lòng mong các bạn tha lỗi cho

Thưa toàn thể box thơ ca và các bạn, tuy rằng MĐ chưa một lần gặp mặt Ngày Xưa nhưng MĐ sống thật với cảm xúc của mình dù là mạng ảo hay đời thật. Biết nhau qua những lời thơ, những mail tâm sự, những ứng xử trong các tình huống. Đến bây giờ, dù chưa được gia đình Ngày Xưa cho phép MĐ có thể gặp mặt Ngày Xưa bằng con người bằng xương bằng thịt ngoài đời, MĐ vẫn tin Ngày Xưa chất chứa rất nhiều tâm sự, rối lòng nên mới đưa ra hạ sách này.
Thưa các bạn, chỉ có người trong cuộc mới hiểu được nỗi đau khi tự mình giết chết chính bản thân mình. Và đau đớn thế nào khi bị người ta hạ nhục chửi rằng ..con ***... Nỗi đau thân xác, nỗi đau tinh thần...Liệu Ngày Xưa có vượt qua được không các bạn ?
MĐ xin lỗi mọi người, MĐ tin bạn nên khi biết tin từ @ Bảo Linh, MĐ đã rất đau lòng, không đủ minh mẫn để có thể suy xét ngọn nguồn mọi việc. Lẽ thường thì không ai tự đào huyệt chôn mình như thế. MĐ báo tin sai, MĐ xin lỗi box thơ & tất cả mọi người.
Khi còn ngờ ngợ, MĐ vẫn ôm chút hy vọng Ngày Xưa của chúng ta còn sống. Cảm ơn trời vì điều đó !
Thà người phụ ta, xin đừng phụ người. Cầu mong cho bao oan trái hãy mở ra, xin đừng gieo thêm cay đắng.
...............................
Ngày Xưa, nếu vẫn còn xem chị là bạn bè, hãy cho chị được gặp em bằng con người thật đời thường. Vì như những gì Cô Sáu tâm sự, do em bị tai nạn nên bí mật đời tư em mới bị gia đình phát hiện.. tình duyên ngang trái, bên hiếu, bên tình như tơ vò trăm mối. Nỗi đau thể xác làm sao đau bằng vết thương lòng. Chính chị cũng đang hụt hẫng niềm tin, cần ở nơi em sự chân thành cùng chị.. Chị chờ tin em, nhỏ ạ !!
..............................
MĐ một lần nữa chân thành xin lỗi tất cả mọi người, có trách phạt gì MĐ xin nhận hết..
Mong mọi người tha lỗi cho MĐ & hãy hiểu, hãy thông cảm cho trường hợp Ngày Xưa các bạn nhé
Cập nhật: - Lan Anh, Việc of NX, MĐ chưa gặp người nên chưa rõ. Chuyện chửi bậy ngày trước, không ai bảo đó là PY. MĐ là MĐ, MĐ còn có cha mẹ, gđ, người yêu, bạn bè.. MĐ tạo ra vụ tự chửi mình để được gì vậy bạn ? MĐ không đổ oan cho ai cả, nick nào làm, nick đó tự biết. Việc đứng đầu box thơ thì bất cứ ai trong chúng ta... hiển thị thêm
- Lan Anh,
Việc of NX, MĐ chưa gặp người nên chưa rõ.

Chuyện chửi bậy ngày trước, không ai bảo đó là PY. MĐ là MĐ, MĐ còn có cha mẹ, gđ, người yêu, bạn bè.. MĐ tạo ra vụ tự chửi mình để được gì vậy bạn ? MĐ không đổ oan cho ai cả, nick nào làm, nick đó tự biết.

Việc đứng đầu box thơ thì bất cứ ai trong chúng ta cũng đều có thể làm được bằng cách tham gia nhiệt tình, chia sẻ thật nhiều & thậm chí tự sướng, lập ra nhiều nick để tự mình bình chọn cho mình cũng được. MĐ không quan tâm điều đó.

Xin bạn đừng nặng lời với MĐ, MĐ từ khi tham gia yahoo đến giờ chưa bao giờ nói với bất cứ nick nam nào rằng mình yêu họ cả. MĐ có một mối tình ngoài đời..vì có nỗi khổ không đến được với nhau, không muốn làm tổn thương nhau nên MĐ mới vào thơ ca chia sẻ. Ngoài đời MĐ không tệ đến mức không có bạn bè, phải vào đây dùng mạng ảo cua trai đâu bạn ạ !! Đừng nặng lời với MĐ như thế. Ảnh trong hồ sơ chính là MĐ, có phải ăn cắp hình của ai đâu mà phải trả.

Nỗi khổ của dân nghèo.. thưa bạn, MĐ chỉ là ng
Cập nhật 2: - Lan Anh, Việc of NX, MĐ chưa gặp người nên chưa rõ. Chuyện chửi bậy ngày trước, không ai bảo đó là PY. MĐ là MĐ, MĐ còn có cha mẹ, gđ, người yêu, bạn bè.. MĐ tạo ra vụ tự chửi mình để được gì vậy bạn ? MĐ không đổ oan cho ai cả, nick nào làm, nick đó tự biết. Việc đứng đầu box thơ thì bất cứ ai trong chúng ta... hiển thị thêm
- Lan Anh,
Việc of NX, MĐ chưa gặp người nên chưa rõ.

Chuyện chửi bậy ngày trước, không ai bảo đó là PY. MĐ là MĐ, MĐ còn có cha mẹ, gđ, người yêu, bạn bè.. MĐ tạo ra vụ tự chửi mình để được gì vậy bạn ? MĐ không đổ oan cho ai cả, nick nào làm, nick đó tự biết.

Việc đứng đầu box thơ thì bất cứ ai trong chúng ta cũng đều có thể làm được bằng cách tham gia nhiệt tình, chia sẻ thật nhiều & thậm chí tự sướng, lập ra nhiều nick để tự mình bình chọn cho mình cũng được. MĐ không quan tâm điều đó.

Xin bạn đừng nặng lời với MĐ, MĐ từ khi tham gia yahoo đến giờ chưa bao giờ nói với bất cứ nick nam nào rằng mình yêu họ cả. MĐ có một mối tình ngoài đời..vì có nỗi khổ không đến được với nhau, không muốn làm tổn thương nhau nên MĐ mới vào thơ ca chia sẻ. Ngoài đời MĐ không tệ đến mức không có bạn bè, phải vào đây dùng mạng ảo cua trai đâu bạn ạ !! Đừng nặng lời với MĐ như thế. Ảnh trong hồ sơ chính là MĐ, có phải ăn cắp hình của ai đâu mà phải trả.

Nỗi khổ của dân nghèo.. thưa bạn, MĐ chỉ là ng
Cập nhật 3: Nỗi khổ của dân nghèo.. thưa bạn, MĐ chỉ là người dân bình thường & chỉ mong chia sẻ cùng những người bên cạnh mình, cùng nhau sống vui vẻ, bình yên là MĐ mãn nguyện. ................. MĐ một lần nữa xin lỗi mọi người...Mong hãy vì nhau để box chúng ta có thể trở lại không khí như thuở nào có được không ạ !! MĐ xin... hiển thị thêm Nỗi khổ của dân nghèo.. thưa bạn, MĐ chỉ là người dân bình thường & chỉ mong chia sẻ cùng những người bên cạnh mình, cùng nhau sống vui vẻ, bình yên là MĐ mãn nguyện.
.................
MĐ một lần nữa xin lỗi mọi người...Mong hãy vì nhau để box chúng ta có thể trở lại không khí như thuở nào có được không ạ !!
MĐ xin cảm ơn tất cả các bạn !!
19 câu trả lời 19