Em phải làm sao bây giở hả mọi người?

em và anh ấy quen nhau cũng hơn 6 tháng rồi nhưng em không ngờ ảnh là một con người như thế, nhỏ bạn e thử anh ấy, nhắn tin rồi anh ấy hẹn gặp nhỏ bạn em, trong khi mỗi tuần ảnh về gặp em 1 lần vì ảnh làm trên SG, vậy mà chưa hẹn gặp em ảnh đã gặp bạn em và tỏ ra thân mật, nhỏ bạn em khể mà e tức lắm, hôm qua ảnh... hiển thị thêm em và anh ấy quen nhau cũng hơn 6 tháng rồi nhưng em không ngờ ảnh là một con người như thế, nhỏ bạn e thử anh ấy, nhắn tin rồi anh ấy hẹn gặp nhỏ bạn em, trong khi mỗi tuần ảnh về gặp em 1 lần vì ảnh làm trên SG, vậy mà chưa hẹn gặp em ảnh đã gặp bạn em và tỏ ra thân mật, nhỏ bạn em khể mà e tức lắm, hôm qua ảnh nói với em ảnh lên SG mà trong khi đó ảnh lại hẹn gặp nhỏ bạn em, thấy e cầm điện thoại nhỏ bạn ra gặp ảnh hết hồn em tát ảnh 1 cái rồi ảnh kêu nói chuyện, ảnh nói ảnh xin lỗi ảnh làm em bùn, bây giờ em phải làm sao đây mọi người, trong khi em rất yêu anh ấy, anh ấy nói cho nhau 1 tháng suy nghĩ có còn yêu nhau không,lúc nói chuyện ảnh kêu em tát ảnh hay cắn ảnh nhưng em không đán không tát gì hết, ảnh còn nói vs bạn em là bạn e đẹp hơn em dễ thương hơn em, nói thương nhỏ bạn em nữa còn muốn nhỏ bạn em thuộc về riêng của anh ấy, em bùn lắm cả nhà ơi huhu
Cập nhật: tin nhắn ảnh gửi cho bạn em, em đọc mà em tức lắm cơ, nhìu tin nhắn còn hơn ảnh nhắn cho em nữa
12 câu trả lời 12