Ẩn danh

Anh phai lam sao de quen duoc em?!?

Khong biet gio nay em co nho anh khong?! Tinh yeu ma 2 chung ta da co voi nhau van khong the giu em lai sao!? Anh van nhu the, van nhu luc ban dau gap em, van yeu em voi tinh yeu chan thanh. Chung ta da co voi nhau nhung ki niem dep, dep nhu co tich. Luc o Hong Kong anh da rat vui , anh cam on em vi em da cho anh nhung ki niem ay va xen lan ca noi dau vo tan. 1buoi sang thuc day, nhin len bau troi rat dep anh nghi hom nay se cho em 1su bat ngo. Anh da chay that nhanh den cua hang kim hoan chon cho em 1chiec nhan kim cuong that dep va sang trong. Va roi giay phut cho doi cung da toi. Anh mua hoa, 99 bong hoa hong va 1bong nua chinh la em. Anh chon bong hoa dep nhat de cau hon em. Va roi anh buong hoa va khong tin noi vao tai minh, em da noi loi chia tay. That kho de anh co the viet duoc nhung dong tam su nay vi khi nhac lai tim anh van con dau lam! Va gio day anh van dang tu hoi vi ly do gi ma em lai ra di. Anh yeu em, han em va that vong ve em nhieu lam. Anh nghi em co ly do nao do, nhung neu em xem anh la ban, la 1nguoi tung yeu em thi em phai noi cho anh biet de 2chung ta cung nhau vuot qua kho khan. Con neu em noi em khong con yeu anh nua thi ok, anh chap nhan vi anh ko muon giu lai nguoi khong yeu minh. Den bay gio khi cong tac ben Hong Kong gap lai nhung hinh anh xua anh van dau va tho rat gap roi anh lai ngat di. Anh met moi lam roi va anh viet nhung dong nay cung la luc anh quyet dinh quen em dy va tim lai huong di cho minh. Anh se yeu 1nguoi khac tot hon em va yeu anh nhieu hon em. Anh chuc phuc cho tinh yeu cua em va chuc em luon dc nhieu dieu tot dep trong cuoc song

11 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

mình ghen tỵ với người con gái nào đó đã được bạn yêu . Mình tiếc cho ai có tình yêu đó mà ko đón nhận , mình thấy bạn chỉ nói cảm xúc của bạn mà ko nói về tình cảm của bạn và người ấy như thế nào . Ví dụ như từ đâu 2 người yêu nhau . Thời gian . . . Nên ko có lời chia sẽ từ cá nhân mình đến bạn được . Mình chỉ nghĩ bạn bớt thời gian nhớ đến tình yêu và người con gái kia . Hãy dành thời gian đó cho công việc . Gia đình . Những người thân . Bạn cũng có thể tạo nên những mối quan hệ mới . Biết đâu bạn sẽ tìm được người đồng cảm với bạn hơn . Đó là cách mình đã từng làm để quên đi một tình yêu . Mình mong bạn sẽ hạnh phúc .

• Đăng nhập để trả lời câu hỏi
  • Ẩn danh
    9 năm trước

ông ấy nói đúng đấy.. phang cave nhiều zô =))

• Ẩn danh
    9 năm trước

Kiếm 1 ng` con gái khác chăm sóc, thương iu, quý trọng, chia sẽ với cô ấy ! Rùi bạn sẽ quen chuyện quá khú thui

• 9 năm trước

dẫu biết cố quên là sẽ nhớ

nên dặn lòng cố nhớ sẽ là quên

chúc anh đến với tình yêu mới hạnh phúc và không mang hình bóng của người yêu cũ anh nhé.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    9 năm trước

toi biet ban rat dau vi nhung ki uc xua ..va cung khong biet li do ji ma nguoi ay chia tay ,nguoi ay qua that khong biet cai ji la TINH YEU ,vay ban dung buon nua co gang len di!.ban nghi dug se wen nguoi do va tim mot nguoi khac tot hon mong la ban se thanh cong,,vacung mong sao nhung loi tam su nay nguoi ay se hieu noi long cua ban ,,,co len ,,,,nhung luc buon cu tam su cug chung toi .ban nhe!!!

• Ẩn danh
    9 năm trước

Nếu ko quên dc thì cứ miss nhìu vào nha b...

• 9 năm trước

minh dang bi that tinh,minh cung y mot ng rat chan that nhung ng ta cung bo di k noi mot loi,k mot ly do.nhung minh luon mong ban se som vuot wa thoi gian nay va tim dc mot ng khac y minh hon

• Ẩn danh
    9 năm trước

Xin chia buồn với bạn,thời nay thật hiếm khi thấy được ai chung tình như bạn, mong bạn sớm vượt qua nỗi đau và tìm đuợc hạnh phúc cho mình !

• 9 năm trước

dù không biết chú là ai nhưng cháu cũng chúc chú sớm quên đựoc ngừoi xưa và tìm đựoc 1 người con gái khác thật lòng yêu chú thật nhiều và tìm đựoc hạnh phúc đích thực.

Thân ái

• 9 năm trước

đi phang cave cho đỡ buồn

nói thật đấy

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.