Tại sao mình lại mang căn bệnh này?

1 tháng trước đây,mình là 1 cô gái hồn nhiên,ở tuổi 30 mình yêu đời,mang nhiều hoài bão,nhiều kế hoạch cho tương lai..nhưng..cuộc sống đâu chỉ có màu hồng... vì 1 phút tò mò,bất cẩn..ceci đã..thử...cứ tưởng người ấy muốn trao gửi thông điệp gì đó cho mình,nên ceci ko ngần ngại xem..và vì niềm tin mình dành cho... hiển thị thêm 1 tháng trước đây,mình là 1 cô gái hồn nhiên,ở tuổi 30 mình yêu đời,mang nhiều hoài bão,nhiều kế hoạch cho tương lai..nhưng..cuộc sống đâu chỉ có màu hồng...
vì 1 phút tò mò,bất cẩn..ceci đã..thử...cứ tưởng người ấy muốn trao gửi thông điệp gì đó cho mình,nên ceci ko ngần ngại xem..và vì niềm tin mình dành cho người con trai đó quá lớn lao..
và..mình đã mang trong người 1 mầm bệnh,khi mọi người thân xung quanh bắt đầu xì xầm,bàn tán,kẻ thương hại ko nói,kẻ e dè bảo : chị nên đi khám xem sao.người nói : để em tìm cách giúp chị..
chuyện gì thế này,tôi đã mắc căn bệnh gì mà mọi người lại xa lánh như thế.mỗi lần gặp mình họ lại cảnh báo...bỗng thấy xót xa..buồn tủi..
và mình đã đi khám..và họ đã trả lời sau kết quả xét nghiệm.
-"căn bệnh của chị rất khó chữa,k những thế nó còn ảnh hưởng đến những ng tiếp xúc với chị,nói cho chị hiểu là nó giống như 1 căn bệnh truyền nhiễm,mà nếu tách ly với họ,sợ..sợ chị ko sống nổi"
ceci như muốn vỡ òa..cảm thấy tinh thần suy sụp..
và họ đã lên phương án chữa bệnh cho mình,với hy vọng 50/50..
khi trở về nhà,gặp lại người thân,tưởng đâu đc đón nhận,ai ngờ họ lại tiếp tục cảnh báo:
phạm tuấn thanh:"ceci thân! chị vẫn còn nhiễm virus"
@vàng hoe:"vẫn chưa diệt đc con virus đó hả chị?"
@thỏ-kun:"em sẽ gửi phần mềm diệt virus cho chị"
v..v....
vậy đấy mọi người..laptop của mình đã nhiễm virus vì tò mò click vô 1 trang web đen do @ thanh Lam gửi..đem tới cho thợ sửa nhưng vẫn ko hết..
online thì những người trong danh bạ lại bị liên lụy.vì con virus ấy nó lây lan khắp nơi..
huhuhu..mọi người kíu mình với,chẳng lẽ mua cái laptop mới?mấy người hùn tiền mua cho tui đi..tui ko biết đâu..huhu.....tui ko sống nổi nữa rồi..virus ơi là virus..sao nỡ hại 1 cô gái thánh thiện như thế?!
Cập nhật: hom nay minh se di tri xa tiep!
cam on moi nguoi ng da quan tam,tuong tui chet mung lam chu gi?dung co mo...kha kha.....lau lau lam moi nguoi yeu tim...zui,zui....
23 câu trả lời 23