Nếu thời gian quay ngược trở lại, tôi xin nhường lại sự sống cho ng anh song sinh. Có lẽ a sẽ tốt hơn tôi?

Luk trước tôi đã từng hay bị đau đầu rât nhìu và đã làm phẩu thuật 1 lần vì có khối u. Lần phẩu thuật đó cách đây hơn 5tháng rồi. Những tưởng rằng tôi sẽ đc khỏe mạnh như những người bt khak để sống và làm việc tốt hơn. Nhưng thời gian gần đây tôi thấy đau trở lại, mỗi khj tôi suy nghĩ hay bùn điều j là đầu tôi đau... hiển thị thêm Luk trước tôi đã từng hay bị đau đầu rât nhìu và đã làm phẩu thuật 1 lần vì có khối u. Lần phẩu thuật đó cách đây hơn 5tháng rồi. Những tưởng rằng tôi sẽ đc khỏe mạnh như những người bt khak để sống và làm việc tốt hơn. Nhưng thời gian gần đây tôi thấy đau trở lại, mỗi khj tôi suy nghĩ hay bùn điều j là đầu tôi đau rất nhìu. Tôi lại phải dùng thuốc để có giấc ngủ sâu như trước đây. Thật sự bg nếu tôi bệnh trở lại thì có lẽ ông trời thật bất công. Tôi là đứa chỉ toàn làm cho bame và ngươi thân phải đau vì mình. Hết lần này đến lần khak... Có phải vì tôi đc sinh khj mẹ tôi bầu 7th và phải sinh khó ko??? có phải vì tôi là đứa ngược... nên mọi thứ cũng ngược theo??? Tôi đâu muốn như vậy chứ. Trước đây mỗi khj ốm là tôi tự đến bác sĩ mua thuốc uống và điều trị, nhưng lần này tôi ko đủ can đảm đến nữa. Tôi thật sự rất sợ nếu bít mình lại phải đau như trước. Tôi chán ngấy mùi bệnh viện, sợ phải nghe lời phán của BS, Sợ phải chịu đựng những mũi kim đâm vào người,... sợ all. Lẽ nào bệnh của tôi làm phẩu thuật rồi mà vẫn ko khỏi hẳn sao??? Có ai giống tôi ko vậy???
HP thật là mong manh quá, những tưởng nó đang ở trong tầm tay.. vậy mà nó vụt mất trong phút chôk. GĐ, người thân.. và người tôi yêu nhất.. Toi ko bít rằng rồi đây tôi sẽ phải mất đi những j nữa??? Cầu mong mọi thứ ko như tôi nghĩ, cầu mong cho tôi đc khỏe mạnh như những ngk.
Ước j thời gian quay ngựoc trở lại, tôi sẽ nhường lại sự sống cho người anh song sinh. Để a có thể mang lại niềm vui cho bame và người thân của tôi.
hizzzzzzzzzz
7 câu trả lời 7