Giải quyết chuyện tình cảm học trò >"<?

Em mới 12 tủi thui >.< , nhưng em gặp khá nhìu rắc rối trog chuyện tình cảm học trò. Có 1 đứa thix em, mà em vốn không thix nó, nói nó nhìu rồi, tha cho tui, nhưng mà nó vẫn cứng đầu đâm vô >"<. Nó nói nguyên khối lớp 6 em là ghệ nó, khiến bao nhiu người chọc em quài, em ấm ức và bực bội mún chết... hiển thị thêm Em mới 12 tủi thui >.< , nhưng em gặp khá nhìu rắc rối trog chuyện tình cảm học trò. Có 1 đứa thix em, mà em vốn không thix nó, nói nó nhìu rồi, tha cho tui, nhưng mà nó vẫn cứng đầu đâm vô >"<. Nó nói nguyên khối lớp 6 em là ghệ nó, khiến bao nhiu người chọc em quài, em ấm ức và bực bội mún chết lun >"<. Giờ em chỉ mún chú tâm vào chuyện học hành thôi, mà bị ảnh hưởng bởi thèn khùng này quài. Em mún vứt bỏ cái rắc rối này, em đã sử dụng nhìu cách rùi nhưng vẫn vô ích, từ nói ngọt đến nói chua chát vẫn vậy, em giả bộ chửi thề, nói bậy để thèn đó coi như em là 1 đứa mất dạy, nhưng mà em có thế nào đi nữa nó cũng k từ bỏ. >"< Em biết làm vậy rất tội nghiệp cho nó, nhưng nó làm vậy thà giết em còn hơn, bữa nào cũng bị mấy đứa bạn nó chọc ghẹo quài em mệt mỏi quá. Nó nói nó theo đuổi em tới đại học lun :(( mà học xong lớp 12 em wa mỹ òy, chắc nó cũng đành bó tay ^^. Nhưng mà bây giờ nó cứ làm phiền như vầy hoài làm sao em sống nổi dc. help me, please :((
Cập nhật: cảm ơn mọi người trả lời rất nhiệt tình cho em, em sẽ dùng biện pháp làm lơ, chứ em có nói mấy nó cũng bằng thừa hà >"< Cảm ơn mọi người ^^! @Cẩm Tú _72 : không chị ạ, một chút tình cảm em cũng không có nữa, thèn đó nó gây ân tượng ban đầu chả tốt j` cả, thấy nó chảnh chảnh với thích cái j` sock sock nữa. Mặt nó... hiển thị thêm cảm ơn mọi người trả lời rất nhiệt tình cho em, em sẽ dùng biện pháp làm lơ, chứ em có nói mấy nó cũng bằng thừa hà >"< Cảm ơn mọi người ^^!
@Cẩm Tú _72 : không chị ạ, một chút tình cảm em cũng không có nữa, thèn đó nó gây ân tượng ban đầu chả tốt j` cả, thấy nó chảnh chảnh với thích cái j` sock sock nữa. Mặt nó em nhìn quài chắc tối khỏi ngủ luôn @@ Em với nó không hợp nhau nữa, em thix nhạc anh còn nó thix nhạc việt, vậy mà nó cứ đưa cái link rap việt cho em mãi :((

11 câu trả lời 11