Làm ơn cho mình biết làm sao để biến đổi thành 1 ma cà rồng?

KHÔNG ĐÙA CỢT nhé. Mình hỏi thật sự là làm sao để có thể trở thành 1 ma cà rồng, nửa mùa cũng được. Từ nhỏ mình đã rất có hứng thú với những sinh vật của bóng tối như người sói, ma cà rồng... và mình đã có 1 bộ sưu tập tất cả những thứ như sách truyện băng đĩa về ma quỷ và các thứ siêu nhiên. Nhưng mình đặc biệt... hiển thị thêm KHÔNG ĐÙA CỢT nhé. Mình hỏi thật sự là làm sao để có thể trở thành 1 ma cà rồng, nửa mùa cũng được. Từ nhỏ mình đã rất có hứng thú với những sinh vật của bóng tối như người sói, ma cà rồng... và mình đã có 1 bộ sưu tập tất cả những thứ như sách truyện băng đĩa về ma quỷ và các thứ siêu nhiên. Nhưng mình đặc biệt quan tâm về ma cà rồng. Mình tưởng là không có ai giống như mình thì đến năm nay là mình 18 tuổi. Sau khi xem bộ film The vampire's assistantt ( Đệ tử ma ca rồng ) mình đã nhìn thấy chính mình trong bộ film đó. Steve cũng có sở thích giống như mình. Lý do mình muốn trở thành ma cà rồng không đơn giản là mình thích hay nói chơi. Mình đã sinh ra trong 1 gia đình không trọn vẹn. Mình lớn lên trong một môi trường sống không như ý muốn. Mình sa ngã và kết quả là mình đã bỏ học từ năm lớp 9. Giờ thì chẳng còn 1 ai quan tâm đến mình sống hay là chết nữa. Mình đã phải tự bươn trải để kiếm miếng cơm. Mình THẬT SỰ, THẬT SỰ muốn được trở thành 1 ma cà rồng. Mình có những điều không thể tâm sự cùng ai dù là trên mạng. Sống để bụng chết mang đi thôi. Làm ơn đi, có ai giúp mình với. Mình thực sự thích cách tồn tại của 1 ma cà rồng. Họ khác biệt và không yếu ớt như con người :(( Làm ơn giúp mình .
36 câu trả lời 36