Bước lang thang như kẻ ko nhà, bít đj về đâu... về đâu??? Nơi nào dành cho tôi vậy?

Hôm nay thật sự là một ngày dài và mệt mỏi đối với tôi. Tôi ko bít phải trút cho ai và ai là ng tình nguyện cho tôi trút??? Ko một ai hết??? Tôi có phải là con của Bame tôi ko??? Sao tôi ko giống ai trong gia đình mình vậy? Tôi là đứa chỉ bít gây họa, chỉ bít làm cho mọi người phải khổ vì mình, chỉ bít ăn bám, ăn... hiển thị thêm Hôm nay thật sự là một ngày dài và mệt mỏi đối với tôi. Tôi ko bít phải trút cho ai và ai là ng tình nguyện cho tôi trút??? Ko một ai hết???
Tôi có phải là con của Bame tôi ko??? Sao tôi ko giống ai trong gia đình mình vậy? Tôi là đứa chỉ bít gây họa, chỉ bít làm cho mọi người phải khổ vì mình, chỉ bít ăn bám, ăn hại,... Đó là những lời Ba dành cho tôi sáng nay đấy. Tôi bị hoa cả mắt, đầu tôi xoay như chong chóng và ko nghe rõ nhớ rõ hết những từ ngữ được tuông ra từ Ba mà hồi nào đến h tôi chưa từng đc nghe??? Tôi bít Ba giận tôi, Bame khổ nhìu vì tôi... nhưng tôi đâu đến nỗi tệ vậy chứ??? Tôi chỉ bít im lặng ko nói nên lời. Mà tôi bít phải nói gj đây chứ? Nói là "Con đang rất đau, con sắp chết sao??? Thật là điên!!!
Tôi mún đi đến một nơi thật xa, nơi nào mà chỉ mỗi mình tôi, nơi mà ko có người thân của tôi ở đó. Nhưng nơi nào dành cho tôi chứ??? Chán thật!
Trên đời này có phép màu ko? Tôi đã từng dành lại đc sự sống, tưởng đâu đó là phép màu thật. Nhưng bây h tôi ko tin, ko có lòng tin nữa rồi. Phép màu đang ở đâu chứ? Nếu có thì hãy làm cho tôi đc khỏe mạnh như những người bình thường khác đj, làm ơn đj.
Hỡi những người thân yêu của tôi, xin đừng bùn vì tôi nhé, xin hãy mỉm cười khj tôi ra đj nhé. Đó là điều tôi mong muốn nhất bây h. Chỉ ước rằng Bame tôi được HP và bình yên.
Hỡi những ai đang có một GĐ hạnh phúc, một chốn bình yên,... xin hãy cố gắng giữ gìn cho tốt nhé. Đừng để mất đj rồi thì ko thể tìm lại đc...
Cầu mong cho tất cả mọi người trên thế gian này lun vui vẻ và HP...
7 câu trả lời 7