Quanh , Vũ Huy , Bjm , Duyên vào đây giải quyết nội bộ . Xin mời chủ toạ , thẩm phán và........?

Các Luật sư cùng nhân chứng vào dự phiên tòa . xin phép được vào việc ngay . - kính thưa tòa , tình hình là rất tình hình . Chuyện xảy ra vào khoảng ...mấy giờ Quanh nhỉ ? - tạm ko nhớ . Tôi . Có nc với chị Quanh và 'được một lúc - đoạn này đọc to . Thì , èhèm ,... hiển thị thêm Các Luật sư cùng nhân chứng vào dự phiên tòa .

xin phép được vào việc ngay .

- kính thưa tòa , tình hình là rất tình hình .
Chuyện xảy ra vào khoảng ...mấy giờ Quanh nhỉ ? - tạm ko nhớ . Tôi . Có nc với chị Quanh và 'được một lúc - đoạn này đọc to .
Thì , èhèm , thì tôi có nói với chị Quanh rằng trong gia đình này , có thêm 1 cặp mới , chị Quanh gang hỏi và, toi, đã nói rằng đó là chị Duyên( cutie) .đã fải nòng của Anh Bỉm nhà ta , nhưng do bị nặng tai mãn tính di truyền nên chị Quanh nghe tai nọ thủng dế tai kia và lại nghĩ rằng là Anh Huy mù .
Chết ở chỗ là tôi nói tôi cũng tán ( đừng giết anh) Cutie , Bỉm cũng tán => Anh Huy tán chị Duyên .

Cho đến khoảng ...mấy giờ hả Cutie ? Cùng ngày , tôi on -lai và nc vôi Chị Duyên đồng thời nghe được rằng : em đang bị đánh ghen anh ạ ... Nhà mình có 2 Huy mù già mà hâm thật hả anh ?
Ôi thôi ,
rồi còn nữa : không biết kẻ nào lắm chuyện , dựng chuyện em với anh Huy Mù ...biết -hiếp -chết ....
Nghe đến đây nẩy mình suýt ngã , quay lại hỏi chị Quanh thì : nhà mình có 2 Huy mù ak , ko nói nhiều , gây ra thì tự giải quyết ....

Vậy nên tôi mới mạo muội nhờ tòa giải quyết giùm .
Xin hết ạ . Chi tiết sẽ được bổ xung sau .

(..........)
c
Cubi
Cập nhật: Hiện nay : chị Duyên cùng chị Quanh muốn giết tôi .
Còn anh Huy mù và anh Bjm thì chưa thấy có phản ứng gì ...ko biết sao . Thưa tòa .
Cập nhật 2: Hahahahahahahha

teo điên thì mặc teo điên
teo điên teo nói mừ hiền hơn đâu . Hê hê
9 câu trả lời 9